PDA

Xem đầy đủ chức năng : Searching For The Past-SECRET GARDEN

anny N
28-07-2006, 07:56 PM
http://music.geocities.jp/deleted_hht/Searching-For-The-Past-Secret-Garden.mp3

Link 2 (http://www.freewebtown.com/anny_n/08.%20Secret%20Garden%20-%20Searching%20For%20The%20Past.mp3)

Đố thử mọi người bài này có lời Việt hay ko ? :anhPha: Hình như là có đấy , mà cũng có thể là không , chịu !:D Đã bảo là mọi người nghe xem có hoặc không cơ mà :cr:

langtumuadong
29-07-2006, 01:36 PM
Chịu thua sis ui!Nếu có chắc em mò cũng không ra.Vì tấu chậm quá và nhẹ nữa nên khó nhận ra lắm.Mà chắc em cũng chưa nghe bài này tiếng Việt nữa:D!

huynhnamtran
19-03-2007, 07:48 AM
Link die rùi sis ơi!

anny N
31-03-2007, 04:03 PM
Báo cáo link đã sửa !!! :D

moneygod
03-04-2007, 04:31 AM
Thì God mới vào nghe :so_funny:

moneygod
04-04-2007, 07:35 AM
Tổ nghe tốt muh cháu :om:
Ps : nhớ là hùi trước post album Earthsongs rùi muh :rain: tìm lại hẻm tháy :so_funny:

Giọt Sương
04-04-2007, 11:02 AM
]...........chắc hôm qua máy con nó bị khìn cụ ạ............chẳng nghe đc nhạc..........hôm nay ông trời thương con............máy nó lại bt.............:so_funny:................
...................ss em nghe đc roài................hay nhờ ss nhờ.............:hihi:

anny N
06-04-2007, 01:31 PM
Cái album của ông chả bik biến đâu thiệt ròi :D Chắc link die hết trơn hết trọi nên mod del đi rầu ,dĩ nhiên hok phải là tui , tui đâu có bik :anhPha:
Hèn chi khi mà nghe cái tên Earthsongs thấy quen quen , hóa ra ông nài ổng post lên rầu mà :anhPha:
GS : Có tin hok là NKL kéo chúng mình gần nhau hok :hihi:

moneygod
07-04-2007, 01:25 AM
anny đâu có thể nào như vậy, chỉ ác độc hơn thôi à :anhPha:
Ps : đúng á :hihi: mới đâu chỉ biết ở box PV, muh hình như hoh bao h vào hỏi 1 câu, thấy lạ hoắc :D ai ngờ anny cũng dễ gần và nói chuyện duyên như bao ng :so_funny:

Giọt Sương
07-04-2007, 08:02 AM

ss , ja tin. :huglove: nghe những loại nhạc khác em thấy chán nhưng mà NKL thì không thấy dzậy ! thích nghe ! mà từ khi qua đây em mói biét nghe nhạc và loại nhạc này là em thhc nhất ! :)

anny N
08-04-2007, 12:16 PM
anny đâu có thể nào như vậy, chỉ ác độc hơn thôi à :anhPha:
Ps : đúng á :hihi: mới đâu chỉ biết ở box PV, muh hình như hoh bao h vào hỏi 1 câu, thấy lạ hoắc :D ai ngờ anny cũng dễ gần và nói chuyện duyên như bao ng :so_funny:

Thế nói thử xem , ác độc hơn thế nữa thì làm đc gì ngoài đi del bài hử? :anhPha:Hay là ý Thánh muốn nói là tốc độ đi del bài mem của Anny là rất cao đó hả , nếu vậy thì nhầm to rồi ^^ Bài viết của mem cũng như là của Anny vậy , cơ mà bất đắc dĩ phải del đi thì cũng xót xa lắm chứ bộ ( Khỉ , con nhỏ nài nó điêu vật :so_funny: )

Giữa sự "lạ hoắc" cho đến khi thấy người ta cũng "dễ gần , nói chuyên có duyên " thì tất nhiên phải có chung một sở thích gì đó của 2 ng thì mới thấy hợp nhau , bắt đầu làm quen và nói chuyện chứ , cứ đứng xa 1 chỗ mà hok hỏi han gì thì thấy ko lạ hoắc mới là lạ :anhPha:
Ò , nói thế mới biết box này có một sức mạnh kì diệu mà ở những box nhạc khác chắc gì đã có hehehehe :cr:

anny N
08-04-2007, 12:21 PM

ss , ja tin. :huglove: nghe những loại nhạc khác em thấy chán nhưng mà NKL thì không thấy dzậy ! thích nghe ! mà từ khi qua đây em mói biét nghe nhạc và loại nhạc này là em thhc nhất ! :)

Vậy là GS giống sis rồi ( Hứ , cứ bị gọi là sis hoài nên giờ đành chấp nhận vậy , mặc dù mỗi lần nghe vậy thấy mình dừ đi mấy tuổi :meo: )
Đâu phải những ai nghe NKL mới là người biết nghe nhạc đâu GS , âm nhạc nó vô cùng lắm , mỗi người có một sở thích riêng của mình mà :5: Như ss Mây đã nói thì NKL dành cho người.....nội tâm , vậy chứ hok biết bọn mình có nội tâm thiệt hok nhờ:so_funny:

Quả thực là...nếu không có box NKL , có khi giữa sis và GS vẫn sẽ mãi như những người Việt ở nước ngoài gặp nhau mà chỉ có làm ngơ , há ^^

Giọt Sương
09-04-2007, 03:53 PM
..........biết chắc là sis chỉ hơn Sương có 1 tuổi hay = tuổi nhưng S vẫn thích gọi vậy hơn :so_funny: thấy mình trẻ hơn tủi :cr:

hix , ở VN em dâu có đc nghe nhạc gì đâu ! chỉ biết mỗi mấy ng`ca sĩ vn thôi á ! từ khi sang đây mới bắt đầu nghe nhạc ballad rồi chuyển NKL sis ạ ! :D có lẽ NKL chỉ dành cho nh~ người sống nội tâm >> cái này em chỉ dám đoán thôi á :so_funny:
nhờ có HHT _ NKL mà S với gặp đc Cụ Tổ :so_funny: và h là sis đó ! :) trước kia thì S chỉ qua đây nghe nhạc nhưng ít khi để lại dấu tích , không có post bài ! :sr: giờ thì là Stammkunden , hay gọi là đóng quân ở room này có vẻ hay hơn sis nhỉ ? ^^:D

moneygod
10-04-2007, 03:57 AM
Thì nếu ko có box này Thánh cũng nghĩ anny là ác quỷ phương nào, đụng đến chỉ có nc là lên bàn thờ ngồi :so_funny: nói chung là đáng ghét lắm :anhPha: cơ mà giờ cũng đáng ghét muh :haha:
sương : cụ thấy con hoài, nhưng toàn đi ko để lại dấu tích như con nói á :ahah:

Giọt Sương
11-04-2007, 10:01 AM
ss An con đáng ghét chỗ nào thía cụ ??:so_funny: hôm trước con mới nghe lại bài hát con gái ! " con gái nói ghét là thương , nói thương là ghét " >> không biết Cụ thì sao nhỉ :dance: con thì đi không để lại dấu tích nên h mới đc hơn 1000 bài cụ oai ! từ h phải spam kinh mới đc :so_funny:

moneygod
24-05-2007, 03:23 AM
chắc vài ng trong 8 dóc còn bít thành tích của cụ 1 ngày 700 bài :so_funny:
cụ muh giống con gái àh :rain: con hỏi thử anny xem đáng ghét cỡ nào :so_funny:

Giọt Sương
24-05-2007, 05:19 AM
troài.......1 ngày 700 bài :rain: cụ còn 88 hơn cả con nữa cơ à :rain:

thì....con nói ví dụ như vậy thôi mà, con có nói cụ giống con gái đâu cơ chứ :so_funny:

( nhìn đi nhìn lại thấy hơi hơi :so_funny: )

cụ hỏi Anny thì biết liền à :so_funny:

moneygod
29-05-2007, 04:30 AM
hờ hờ :bay: uh :om: cụ công nhận cả 2 đều dễ thương :D có điều "chằn" hơn cụ thôi :anhPha:

m2mnamtuocbongtoi
29-05-2007, 07:15 PM
............. nghe hay ............... nha(m' ..................

moneygod
31-05-2007, 04:34 AM
ghê ghê :3nhay: hôm nay có người khen con dễ xương cụ nà :3nhay: mình quá dễ xương chứ không phải dễ xương :sr:

con dễ xương như chằn anny ấy :so_funny:

anny N
04-08-2007, 03:44 AM
Ai xem phim Hương Mùa Hè có cái anh chàng zi zif đẹp zai mà đóng trong Trái tim mùa thu đóng á :D Trong film đó có cái bản nhạc Tiểu dạ khúc zi đó...giờ nghe lại thấy giông giống sao á :think:

moneygod
04-08-2007, 05:05 AM
tớ ko xem film :so_funny:

halevan
14-08-2007, 12:57 AM
Oác, botay cái bài trong phim Hương mùa hè là bài: Khúc nhạc chiều của Schubert
Uh công nhận là mấy cái bài này buồn buồn giống nhau. Nghe mà nẫu

[Deleted]
14-08-2007, 10:58 AM
Nhưng vẫn thích nghe !! :5:

Giọt Sương
06-09-2008, 05:05 PM
Tìm về quá khứ - có nên hay không - đừng ngoái đầu lại ! Đừng khuấy động - hãy để mọi thứ được ngủ yên !
Cứ như vậy - sẽ tốt cho cả ta - và em !

Bình Yên em nhé !

anny N
12-09-2008, 06:37 AM
Tìm về quá khứ? Sao lại không?
Sẽ không có gì là hại cả ,nếu mình có ngoảnh đầu nhìn lại và rồi ngoảnh trở lại thêm lần nữa về phía trước và tiếp tục đi , như vậy đâu có gì là xấu :hihi:
Có nhìn lại quá khứ mới biết mình của hiện tại đã khác với hồi đó như thế nào..!

Giả dụ như khỉ gió cái đứa nào lôi cái này lên :hihi: Làm mình tự dưng đi đọc lại mấy page đầu , cười cười 1 mình :hihi:

Vậy là GS giống sis rồi ( Hứ , cứ bị gọi là sis hoài nên giờ đành chấp nhận vậy , mặc dù mỗi lần nghe vậy thấy mình dừ đi mấy tuổi :meo: )
Đâu phải những ai nghe NKL mới là người biết nghe nhạc đâu GS , âm nhạc nó vô cùng lắm , mỗi người có một sở thích riêng của mình mà :5: Như ss Mây đã nói thì NKL dành cho người.....nội tâm , vậy chứ hok biết bọn mình có nội tâm thiệt hok nhờ:so_funny:

Quả thực là...nếu không có box NKL , có khi giữa sis và GS vẫn sẽ mãi như những người Việt ở nước ngoài gặp nhau mà chỉ có làm ngơ , há ^^

Cái hồi 3 đứa mới quen nhau :hihi: Ngộ ghê á ,thấy cứ hồn nhiên thế nào í:so_funny:

Đó ,nhìn lại quá khứ là thế đó -> Buồn cười :so_funny:

Sun[nt]
19-09-2008, 10:49 PM
tiết tấu bài này nhẹ mà hay thật! Secret Garden còn nhiều bài tuyệt vời ko kém:fi:

Còn bài trong film hương mùa hè là serenade của F.Schubert, cái bài ấy hay cực kì:hum: