Ðăng Nhập

Xem đầy đủ chức năng : Diary of Blue !

Seafoam
06-06-2005, 12:33 PM
Mình vốn là con bé ương bướng , ko hiền như nhiều người nghĩ !
Cái bản tính đó cho đến tận hôm nay vẫn ko thay đổi , buồn quá cho nên ko được lòng mọi người , và đặc biệt ko có chàng trai nào dám bén bảng tới (ế độ )
hic hic
Hôm nay đi làm về mệt mỏi quá , bà chị lại...ko nấu ăn...vậy là chẳng ai nấu cuối cùng nhỏ cùng phòng đi nấu !
Cãi nhau với bà chị dâu , thế là chị cứ mỗi lần đi qua phòng lại chửi mình một câu...khổ thế? ko hiểu sao lúc đó mình nóng thế , chứ mọi lần mình vẫn nhỏ nhẹ nhường nhìn !
Thế là tự mình tạo ra khoảng cách giữa mình và chị !Tồi tệ thật !ko gì lại còn gây ra chuyện , mà bà chị này vốn rất thù giai....
Mình là một đứa trẻ nhiều tuổi , mình hư quá....

Seafoam
10-06-2005, 03:10 PM
chợt nhận ra một điều từ trước tới giờ mình chưa hề nghĩ tới !

Chị mình đã bỏ qua , thực ra chị hiểu cả hai chị em đều mệt mỏi nên mới như vậy !

Nhà lại xảy ra chuyện ko vui , bác gái đã khóc....Mình buồn , lúc ấy mình có cảm giác cái mặt mình nó nặng phịch ra !hic...hình như mắt mình cũng rưng rưng , chả ra làm sao cả...nhưng ko hiểu sao khi thấy ai....".chảy máu trắng" là mình lại rưng rưng theo...hic hic
Sao nhà mình xảy ra nhiều chuyện thế?công việc bừa bộn , từ khi cái shop đó mở ra mình có cảm giác như có cái nhọt mọc ngay trên trán , khó chịu quá !
Phải chiến đấu thôi , ko thể chịu thua được...cố gắng đến cùng...nhưng còn những chuyện kia? thôi , gạt nó ra đã....sức khoẻ mình dạo này ko tốt , lúc nào cũng thấy mệt mỏi !Ăn nhiều vào vậy , ko thức khuya nữa....promise?úi chời....nửa đêm rồi....
TO LIVE IS TO FIGHT câu nói của em mình !
thôi...ngủ ngoan !

Seafoam
12-06-2005, 12:30 PM
Hôm nay cắng khách quá ,có thèng em...ít tuổi hơn mình...hình như nó...thích mình..hic hic...
Nhưng mà nó con nít thế....làm sao iu cho nổi , với lại nó có gurlf rồi _xinh đẹp...thông minh nữa!
Mình xấu xí , ngu xi....#
Gọi điện cho anh Thành , ông anh kết nghĩa từ hồi học cấp 3 !Tưởng như đã quên được anh giờ lại thấy tình cảm ngày xưa như đang tỉnh giấc....hic nhớ anh quá...nhớ ông già.....hic hic
Chiều về nhà anh Cương ăn barbicure , ko vui cho lắm....cái anh N này...chắc ko có duyên đâu !
còn nữa ,nhưng càng nghĩ càng thấy chán....bỏ đi vậy !kakakka

Seafoam
13-06-2005, 12:43 PM
Hôm nay mệt...lả cả người !

TL:Có chuyện gì không? hình như TL có điều gì bất mãn không được calm như trước !Hãy mở rộng lòng hơn và bạn sẽ nhìn thấy cuộc sống vẫn tuyệt vời !...

vấn đề của mình bây giờ là ăn uống đầy đủ và...ngủ thật nhiều !

Seafoam
14-06-2005, 12:03 PM
Tối qua thức khuya quá , sáng ra mở mắt ra ko dc !hic hic...trễ hẹn bị trách móc...ko phải lỗi do mình mà....huhuuuu
Nghĩ lại chuyện nói với KBM....mình thấy hơi bực mình , mình linh cảm tình bạn của mình và him hình như đã ko còn dc như xưa !hic hic....
Tối nay nhất định phải ngủ sớm , ko thì chết mất...hic hic...

Seafoam
17-06-2005, 03:02 PM
Là bạn sis mà !

Hôm nay ko thấy mệt mỏi lắm...nhưng mà thấy đầu óc rỗng tuếch...ko sao vì thấy nhẹ nhõm !
Muộn rồi nhưng tóc chưa khô...ngồi thêm chút vậy !