PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cùng thảo luận về đề thi đi mọi người .

tiểu bối
27-07-2006, 09:55 PM
Mọi người thấy đề thi năm nay thế nào????
Dễ hay kho' hơn mấy năm ?Liệu năm nay điểm có lấy cao hơn mấy năm hông ?
Khối A chắc điểm sàn thấp hơn năm ngoái rồi .Con` mọi người thấy mấy khối khác thì sao?

okie_xinmailabanthan
28-07-2006, 06:02 PM
Cái này nếu không phải là chuyên gia có hiểu biết đầy đủ thì theo Okie phán đoán cũng chẳng giải quết được điều gì cả.

doithayxx
29-07-2006, 04:36 AM
sao mà đoán được
Mình cũng đang lo bỏ bố đây

leon_king
04-08-2006, 08:01 PM
không có lời bàn về đề khó hay dễ nhưng quả thật là không thể chê trách {?!} gì được đối với những câu trả lời cho môn địa lý như sau: Tây Nguyên nằm giáp biển có vị trí địa lý thuận tiện cho việc đánh bắt thủy hải sản..... hay như câu văn sau:Mị có vẻ đẹp rất khêu gợi.....cũng chẳng thể tha thứ cho việc bê Cà mău từ miền nam ra thẳng miền bắc được.với những câu trả bài như trên xin hỏi đề dễ hay khó có phải là điều đáng nói nữa hay không??????????????????

aie
04-08-2006, 08:06 PM
sang năm K mới thi , nhưng thấy cạnh nhà mình nhiều anh chị trượt quá , hoh biết mình sẽ thế nào đây nữa !

yomiko
10-08-2006, 03:16 AM
mình thi khối A
nên chỉ dám bình luận về khối A thoi
đề nói chung khó hơn năm ngoái nhưng có vẻ hay hơn và cũng ko quá khó
mình nghĩ sang năm đề cũng như năm nay thôi
với các bạn học khá <từ 7,3 trở nên về các môn mình theo ,điểm thực chất nhé ko phải điểm ma đâu > thì sẽ đạt từ điểm sàn trở lên thôi
tùy theo lực học mà chọn trường
Một kinh nghiệm năm nay mình thi danh cho các bạn chưa thi ĐH là nên xem kĩ đáp án đề thi năm trước vì họ chấm điểm kĩ lắm ,ko cẩn thận là mất điểm như chơi đấy

Vanessa Taylor
22-08-2006, 06:36 AM
de thi năm nay cũng dễ nhưng có phân loại học sinh hơn năm ngoái
nếu bạn nắm chắc kiến thức chắc sẽ dươc> 20 d
doi với khối A thui nhé

odinthien
30-08-2006, 08:35 PM
không biết mọi người nói về đề DH năm nay ra sao, nhưng theo quan điểm của riêng tui tui cảm thấy đề năm nay dễ hơn năm ngoái, còn lý do vì sao dễ hơn thì để tui suy nghĩ rồi sẽ nói cho mọi người biết.

bigbangs
31-08-2006, 09:35 PM
công nhận đề thi năm nay hay hơn năm ngoái nhưng mà người ta chấm điểm khinh khủng quá làm tui ko nghĩ mình ít điểm thế ----> chán...