PDA

Xem đầy đủ chức năng : [ Nhạc Hoa ] Vì Còn Yêu Em[Bản Gốc Vì Còn Yêu Em - Thiên Đăng ] Kute Song Hay !!!

pagman
25-07-2006, 02:51 PM
http://www.webhosting4free.org/pagman1/ViConYeuEmVipKboy_ChiNaVer_hht_Com.WMA
Kboy dl here (http://www.webhosting4free.org/pagman1/ViConYeuEmVipKboy_ChiNaVer_hht_Com.WMA)

Creat Link By Pagman (Vipkboy) Đừng Hot Link Khi Chưa Đc Đồng Ý

darknight1990
25-07-2006, 08:03 PM
bài nì nghe TV roài nhưng mà nghe hay đấy ^_^ thanks ông anh !~!~ hehe

Xê Kô
25-07-2006, 08:06 PM
bài này hay quá :D nghe hơn hẳn cha NCK, thx nhìu nhìu pagman

*Sorana*
25-07-2006, 08:08 PM
đúng là ko tệ đó chú , thanks nhiều

_7:30_PM_
26-07-2006, 03:25 AM
"... Vì còn yêu em nên tim vẫn đau ... đau từng giây khi không có em ..."

Thik nhất câu này trong bản Việt :D ...
Nhớ lần đầu tiên nghe bài này là Anh send :) ...
Hay lắm ... thx pagman :huglove: ...

Autumn
26-07-2006, 05:26 AM
Hơ hơ , nghe cute fết :huglove: :huglove:

etos
26-07-2006, 08:18 PM
hay thiet,thanksssssssssss

pagman
27-07-2006, 03:51 AM
@xê kô : Cha NCK là cha nào vậy bồ ơi bài này tiếng việt là Vì Còn Yêu Em Ca sĩ Thiên Đăng hát mà hi hi :p :p

_7:30_PM_
27-07-2006, 05:18 AM
pagman: lão XK type nhầm đó :D ... NKC hok fải NCK đâu :D ... NKC = Nguyễn Kiên Cường :D ...
Màh bản Việt thì Thiên Đăng hát ... hôm nọ cứ cãi bằng đc là NKC hát :so_funny: ...

pagman
12-08-2006, 04:35 PM
Ha Ha Ha lại còn type nhầm nữa à xinh nói lại bài này là bài Vì Còn Yêu Em - Thiên Đăng của nhà mình cover lại chứ kô có NCK hay NKC gì cả :D :D

Lõve²
12-08-2006, 09:32 PM
Nghe hay nhợ :D:D.......

Công Tử Khùng
13-08-2006, 08:19 PM
Hix, hát nhỏ wá chã nghe được gì, nhưng Huy thích nhất bài Vì Còn Yêu Em - Thiên Đăng áh.
Lyric nè :

Còn yêu em nên trong tim mãi giá băng, người tình nỡ way lưng lừa dối anh. Đâu phải trò đùa vì lỡ yêu em mất rồi, chẳng thể nói wên đi là wên được hỡi em.
1 lần yêu ai sao ta thật khó wên, cuộc đời vẫn chưa wên câu dối gian. Rồi từng giọt nước mắt là từng ngày ước trắng, sao trong lòng anh mãi như còn đắng cay...

Còn yêu em nên anh vấn vương trong anh lòng luôn khắc sâu, và từng đêm anh thức trắng, vẫn gọi thầm em trong xót xa. Vì lòng đầy hờn trách, vì sao em dỗi hờn, cho từng ngày giọt nước mắt xoay wanh đời anh...
Còn yêu em nên tim vẫn đau, đau từng giây khi ko có em. Trong lòng anh vẫn mai in hình em yêu em đắm say. Cho dù em đã có bao nhiu lỗi lầm trọn cuộc đời này anh mãi yêu riêng em, mà thôi....

Dù chỉ có nước mắt chia ly ngày xưa hỡi em. Bao đắng cay phôi pha tình đầu đâu chỉ riêng ai. Dù vẫn biết yêu thương lệ rơi, dù vẫn biết ta xa rời nhau, mà tại sao trong tim anh vẫn mãi yêu em....
Còn yêu em nên tim vẫn đau, đau từng giây khi ko có em. Trong lòng anh vẫn mai in hình em yêu em đắm say. Cho dù em đã có bao nhiu lỗi lầm trọn cuộc đời này anh mãi yêu riêng em, mà thôi....