PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi Người Tôi nhớ!

heo_tí_ti
25-06-2006, 02:07 AM
Nhóc! Nhóc có bít là,trước khi gặp Nhóc là nhỏ đang trong thời jan theo "Chủ Nghĩa Độc Thân" không? nhỏ không nghĩ là mình có thể gặp " 1 1/2 của mình " ngay chính nơi nhỏ đang cư ngụ.Khi không "chài xui đéc khín" cho Nhóc lại vào Nam,để nhỏ everyday fải gặp Nhóc, để roài nhỏ bít nhớ khi Nhóc lại về ngoài í.Có lẽ Nhóc nói đúng, ông chài đang thử thách Nhóc và nhỏ,Nhóc vào đây cũng gần 5 tháng, và đến khi Nhóc gần về thì mình mới được bít nhau.But nhiu đoá thời gian mình cũng có chút kỉ niệm để mà giữa lại phải không Nhóc?kỉ niệm tuy ít nhưng cũng không dễ vùi quên, tuy chỉ là vài lần đi chung với nhau.Uh! nhỏ sẽ không wên đâu mà.Nhỏ sẽ nhớ mà.Mặc dù ngày nào, nhỏ và Nhóc cũng online, ngày nào cũng nhắn tin,nhưng Nhóc đâu hiểu rằng :"Nhỏ nhớ Nhóc nhìu lắm lắm".Nhỏ bít mình thật sự khác nhau nhìu lắm, nhưng nhỏ vẫn lun đặt niềm tin yêu và hy vọng ở nhóc.Nhỏ khờ lắm phải không, dễ tin người wá phải không?Bít đâu rằng, người ta đang "chêu" đùa với tình cảm cuả nhỏ thì seo????Nhưng nhỏ tin, Nhóc sẽ không là Người như vậy đâu, phải không nhóc?Nhóc hãy gật đầu và nói với nhỏ đi.Để nhỏ bít là "tình củm " của nhỏ đã trao đúng người.Nhỏ sẽ giữ kỹ trái tim hôm đoá Nhóc gửi nhỏ giữ hộ.Nhỏ sẽ không để mất đâu.Nhờ Gió chuyể đến Nhóc những lời này,Gió hãy nói với Nhóc rằng:Nhỏ sẽ đợi...

Noisy*
28-06-2006, 10:27 PM
bạn ơi! lần sau có post nữa thì đừng use những từ trong YM bạn nhé! mem đọc sẽ khó hỉu đó!