PDA

Xem đầy đủ chức năng : ...

latoiday
30-05-2005, 07:09 AM
Mỗi buổi chiều tôi thường đi trên những con phố và nhớ về em và luôn hỏi vì sao thế em , vì sao ta đã xa nhau nhanh đến thế ; để rồi tất cả chỉ là hư vô không tiếng nói , để rồi cuộc sống chỉ là nỗi buồn và thất vọng ; rồi trong những giấc mơ em lại đến . Ngỡ ngàng trước điều đó , tình yêu như sống dậy đốt cháy con tim tôi làm tôi tê buốt và nhớ em nhiều hơn . Đôi lúc muốn căm thù em mà sao không được vì quá yêu em hay vì tôi quá mềm yếu ? Thu đến rồi đi , đông sang rồi tạ từ để lại đằng sau những rét buốt và tê tái nơi thầm kín của con tim . Giá như những giọt nước mắt có thể lăn trên đôi má này chắc nó sẽ mãi mãi chảy . Còn em thì sao nhỉ ? Cuộc sống sẽ giành tặng em những gì hả em ? Khi xa anh em sẽ phải làm gì hay em cũng đã âm thầm chấp nhận tất cả để có thể để qua đi một tình yêu còn nhiều dang dở ? Hãy nói cho anh biết em nhé ! Anh luôn đợi em và chờ em . Hãy một lần nói cho anh biết những gì đã xảy ra ? Anh sẽ biết ơn em rất nhiều . Dù sao thì đến giờ đây anh cũng đã có một lần yêu thật trong đời nhưng rất tiếc điều đó đã qua đi quá sớm khiến anh ngỡ ngàng đến đau khổ . Nơi sâu thẳm của tình cảm trong anh vẫn như vẫn ọii " em ơi hãy về đây với anh dù chỉ một lần"!
Nếu đọc được những dòng này hãy về đây với anh như những ngày còn là bạn . Đừng lạnh lùng em nhé , tội nghiệp cho anh đang yêu em thật lòng . Anh nghĩ tình yêu thật sự chỉ có một mà thôi và em là điều đó. Anh không hteer chết vì em như những tình yêu mù quáng được nhưng anh tin anh có thể đau khổ vì nhớ thương em đến cuối cuộc đời này .
Cầu mong em đọc được những dòng này rồi về sau và mãi mãi anh vân luôn nhớ đến em , yêu em và nhắc về em . Anh chỉ yêu một người và tất cả những người đến sau chỉ là bạn .

Bạn nhớ sửa lại phần chủ đề . OKa đọc nhưng không hiểu , nên chỉ sửa phần nội dung thôi . Lần sau bạn nhớ type có dấu nha .
OkaOka