PDA

Xem đầy đủ chức năng : tôi luôn nghĩ rằng em sẽ mãi ở bên tôi !

quanghuy_bk
29-05-2005, 04:52 PM
Trong cuộc sống nhiều lúc mọi điều tưởng như chỉ là điều không thể nhưng chính cái điều không thể ấy đã làm cho chúng ta phải thất vọng. Người mà tôi yêu thương và cũng chính là người làm tôi đau khổ nhất . Người ấy đã rời xa tôi khi tình yêu của chúng tôi mới chỉ là sự băt đầu , nàng đã rời xa tôi bỏ lại tôi với nỗi cô đơn và đau khổ . "vì sao em nỡ dối gian người ơi " tôi đâu có nghĩ rằng em chỉ là một người ham lợi danh và tiền bạc mà em lại tự chứng minh điều đó .TÔI THẤT VỌNG BỞI TÌNH YÊU TÔI DÀNH CHO EM LÀ QUÁ LỚN.
1717KHONG :mecry:

ngayayvabaygio_td
29-05-2005, 05:03 PM
bạn ơi tôi nghỉ rằng tình yêu phải đến từ hai phía. khi tình yêu mà không có lòng tin thì sẻ không thắng nổi bản thân mình, cuộc sống còn có nhiều điều ý nghĩa nửa mà....Khi người ta không còn yêu mình nủa thì hãy nghỉ rằng "bạn và người ấy có duyên mà không có nợ" hãy nghĩ mọi chuyện một cách đơn giản đi sống sẻ nhẹ nhàng hơn bạn ạ.

quanghuy_bk
29-05-2005, 05:15 PM
thật sự có lúc mình đã nghĩ thế , nhưng thực sự tình yêu không đơn giản như bạn nghĩ đâu, những nỗi buồn sẽ đến những cái khóc thật bất ngờ. TY la không thể .

xoahet_quanghahongnhung
29-05-2005, 06:26 PM
yêu nên yêu 1 nữa thui đừng yêu hết những gì đã có nếu nguời ta phụ mình mình còn 1 nữa để sống chứ ko lẻ có bao nhiêu yêu hết bấy nhiêu thì khi người ta bỏ mình , mình là người đau khổ nhất chứ ai đâu , tôi đã từng như thế nhưng cái gì wa hãy cho wa hết hiểu ko đừng mang nặng trong lòng những điều mình cãm thấy đau khổ nhất hãy nhớ rằng ở 1 đâu đó ,có 1 cửa sổ nào đó luôn có ngưởi luôn đứng ở đó ngắm nhìn bạn mà bạn ko hề hay bít và khi đó bạn nghĩ rằng bạn cần sống cho 1 người khác nửa chứ ko phải cho 1 người mà lúc nào cũng mang đau khổ đến cho bạn bạn hiểu ko quanghuy_bk chào bạn nhé rất vui khi đc làm wen

¯|¯ïN
29-05-2005, 11:55 PM
Việc bạn cần làm và phải làm bây giờ là hãy quên đi con người bội bạc đó và vui vẻ với cuộc sống hiện tại của mình,pain tin chắc rằng nhất định 1 ngày nào đó hạnh phúc thật sự sẽ mỉm cười với bạn^_______^!!!!!!

trinhchivinh
30-05-2005, 06:10 PM
Tình yêu có lẽ phải đến từ 2 phía mới hạnh phúc ... Nhưng tình yêu đơn phương cũng rất là đẹp phải không bạn

tin tin
30-05-2005, 06:25 PM
tui ko bít mấy bồ nghĩ sao,nhưng với tui,ty là điều gì đó ko thực......có lẽ tại tui quá khắt khe cũng có thể tại tui đã bị người ta cho dze :D nhưng dù sao đi nữa thì điều mà tui học được đó là "đừng quá tin vào những gì mình đang có,tất cả chỉ là ảo mộng mà thôi"

quanghuy_bk
31-05-2005, 08:34 PM
thật sự tuy không có được tình yêu của người ấy nhưng dù sao mình vẫn yêu người ấy ! thật sự tình yêu ấy sẽ không bao giờ thay đổi cả

nguoidensau42
31-05-2005, 11:29 PM
tuy tình yêu đơn phương rất đẹp nhưng cũng rất nhiều gian nan đấy

majorhao
31-05-2005, 11:54 PM
"Với tay tìm kiếm những ký ức ngỡ đã tan phai theo tháng năm
bỗng nhiên ùa đến với nước mắt ru ta nghẹn ngào mi cay ................

Biết yêu là phải biết cố gắng cố quên người mình từng thương yêu
Cớ sao cuộc sống cứ níu kéo cho ta một đời lao đao "
hic hic :cry:
có chăng hạnh phúc lúc trước trong tay một ai xa lạ
Dường như ...chỉ có riêng tôi ...còn yêu em mãi ....

shenlong
01-06-2005, 12:43 AM
mình cũng luôn nghĩ như bạn vây that buồn phai ko ban nhung cũng chẳng làm gì dc hơn nũa thoi thì
để cho thời gian xoa di het moi chuyen vay !
chàoban

ngan_kiep_mai_yeu_em
01-06-2005, 01:06 AM
yêi đơn phương bao giờ cũng đẹp
đẹp tuyệt vời nhưng lại rất đau thương

angelhell
01-06-2005, 02:49 AM
thật sự tuy không có được tình yêu của người ấy nhưng dù sao mình vẫn yêu người ấy ! thật sự tình yêu ấy sẽ không bao giờ thay đổi cả
sao bạn biết tình yêu không bao giờ thay đổi, nói thế là quá sớm đó. Tui nghĩ rùi bạn sẽ gặp 1 người con gái khác, và người đó mới chính là người bạn cần, khi đó tui nghĩ bạn sẽ phải cảm ơn bạn gái nì đã chia tay với bạn đó. Hãy mạnh dạn lên, bước về phía trước. Tương lai sẽ rất tươi đẹp đó. Đây là những lời tâm huyết của tui, đã được tui kiểm nghiệm rùi đó. Nice to meet you

dephia
01-06-2005, 03:22 AM
Chuyen tinh lan dza` Diep doan cuoi na` (http://209.245.59.192/Gimme/65744158/1063223905/61489189/BE362B15-3B65-407A-B3A8-91457352CC7E/0.260048/2/Chuyen_tinh_Lan_&_Diep.***)

iluvminhtuyet
01-06-2005, 07:21 AM
"....Còn gì không em hỡi từ ngày tình lạnh lùng
Em đã quay lưng rồi
Cuộc tình xưa say đắm một trười kỉ niệm ngọt ngào nay đã trôi xa rồi.
Còn dâu giây phút sớm tối đắm đuối ôm trong vòng tay
..
Em ơi mình đành mất nhau"
Tình yêu, khi người ta đang yêu, những tưởng n1o sẽ mãi mãi... nhưng khi tình yêu đã hết, nó làm mình đau đớn... nhưng rồi you'll get over it...

majorhao
02-06-2005, 01:44 AM
Vậy ở đây có ai sẵn sàng làm mọi chuyện vì một người, sẵn sàng đánh đổ mọi thứ vì một người. Có đó và người đó là tui. Vậy cuối cùng tui được gì ............................. dù biết người ấy hông đoái hoài đến mình nhưng tui vẫn chờ ..................... có lẽ ...................... thời gian sẽ làm cô ấy nghĩ lại ............ :cry:
"Không có lần thứ hai của thiên trường địa hải "

Thui thì hạnh phúc của em xem như hạnh phúc của tui,.................
nguyện cầu ai kia luôn cho em niềm hạnh phúc

TRANG87
02-06-2005, 02:14 AM
Ừ có lẽ tui đã tìm đúng chỗ trong lúc này. Sau khi đọc xong những lời của các bạn tui cũng đã vơi được phần nào nỗi buồn , vì tôi cũng đang trong tâm trạng của quanghuy_bk. Tôi đồng cảm với suy nghĩ của bạn. Nhưng mà tình yêu nó thiêng liêng lắm , nếu mình trân trọng nó thì tình yêu sẽ đáp lại cho mình bằng kết quả tốt. Hì... nhân quả là luật của đời mà. Chúc quanghuy_bk sẽ tìm được 1 nửa của mình sẽ tốt và vui vẻ hơn. Tui cũng sẽ tự chúc mình như vậy. :)

quanghuy_bk
02-06-2005, 04:51 AM
Trước hết mình cảm ơn các bạn rất nhiều ! cảm ơn các bạn đã quan tâm đến mình ! minh sẽ cố gắng sống vui hơn ! cảm ơn nhiều

bachmahoangtu
02-06-2005, 11:56 AM
uh mình cũng nghỉ vậy đó . Tại sao con gái bây giờ lại như vậy chứ mình chỉ nói một số nhỏ thôi chứ ko phải tất cả nhe . Mình biết nói như vậy hơi quá đáng vì chắc là người đó có 1 lý do gì đó nên mới làm như vậy . Mình có 1 người bạn thân và cũng bị tình trạn như bạn vậy đó. Nên mình rất hiểu
Chúc bạn vui vẻ nhe

quanghuy_bk
06-06-2005, 06:54 PM
từng ngày trên phố bước chân anh lẻ loi , giờ em đến chốn mờ xa nhạt bóng mây . phía chân trới không ngày tháng phiêu du quên đường về đặt tên dấu chân em trong đời tôi.

contraidalat
06-06-2005, 07:31 PM
nghe mà mác ỉa we' ,, tỏm lìn

quanghuy_bk
15-06-2005, 06:19 AM
thôi con lạy cụ ! cụ nghĩ cụ là ai?
cái cỡ cụ thì đừng có mà nói ! nói như cục cứt ấy ! về học lại văn hóa lang đê

hoangbangnhi
15-06-2005, 08:06 AM
chào bạn , thật lòng tôi cũng vừa mới trải qua một cuộc chia tay đầy đau khổ , tôi đã danh cho người ấy nhiều tình yêu và cả lòng tin để rồi một ngày nọ người ấy đã ra đi cùng với người con trai khác, tôi tự hoi r mình đã sai ở chỗ nào ? tất cả chỉ vì chúng ta đã sai lầm khi không hiểu đàn bà,tình yêu không phải là thứ duy nhất đàn bà muốn.tiền bạc nhiều khi cũng không cần thiết.Tôi bầy giờ đã hiểu lí do , tất cả đối với tôi chỉ là một kinh nghiệm đau đớn.tôi phải bắt đầu một cuộc sống mới khi không có người ấy.bạn và tôi và tất cả hãy chấp nhận sự thật và đứng lên.
[email protected]

ga-con-chay-lon-ton
15-06-2005, 08:13 AM
Mấy bạn nói hay wa', hà , Ty thì ai trải qua người đó mới bít được

Akite_for_you
15-06-2005, 08:43 AM
Có lã chỉ có những ai đã và đang yêu mới hiểu hết rằng tình yêu ko chỉ đem đến cho ta sự ngọt ngào mà cả những khổ đau nữa. Akite cũng không biết nữa, chắc rồi akite hay bất cứ ai cũng sẽ được và bị được nếm trải thôi phải không?

tuan254
15-06-2005, 11:40 AM
tình yêu phải đến từ hai phía. khi tình yêu mà không có lòng tin thì sẻ không thắng nổi bản thân mình để vượt qua tất cả

quanghuy_bk
19-06-2005, 01:32 AM
vâng ! những lời các bạn nói thật là hay thật là chí lí ! hi`
cảm ơn những lời nói ấy !

kenshin_nmt
07-07-2005, 03:58 AM
Cảm động quá đi!! Hix!

vi_do_la_em
14-07-2005, 11:26 AM
Mình chia buồn cùng bạn nghe.Tại sao lại buồn vậy?Mình ko biết có giống như bạn ko ,nhung cũng hơi buồ lăm. hy vọng tình yêu tốt đep sẽ đến với mọi người