PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vì em yêu anh....

joyangel
16-05-2006, 08:55 AM
Em và anh đã quen nhau đựơc hơn 3 tháng rồi phải ko anh. Mặc dù em và anh chỉ quen nhau qua chat mà thôi. Nhưng em có thể cảm nhận được tình cảm của anh dành cho em. Anh đã cho Em được nhiều hạnh phúc và cho em cảm nhận đựơc một lần là tình online không phải la trò chơi. Anh đã cho em thấy la em thật sụ được yêu, vì anh đã hứa rằng anh se cho em hạnh phúc mà em luôn mong chờ.Em đã hỏi anh rang: " Anh có thật sự yêu em không? anh da noi la" Anh không yêu em mà anh thích em, anh thương em va anh cũng yêu em".Anh đã dúng mọi cách để chứng minh với em. Anh đa cho người thân của anh, gia đinh của anh biet ve em, em thật sự rất cảm đông. Em đã nói cho anh nghe ve quá khứ của em và anh da noi la" Anh chấp nhân em không phải vì quá khứ của em hay la tương lai của em ra sao, ma anh yêu em vi đó chính la em" Em cảm ơn anh rất nhiều. Nhưng anh oi, em cũng rat Yêu anh nhưng em đã có một quá khứ đau lòng, và em đã hoàn toàn mat lòng tin ở đàn ông, em không dám yeu vì sợ bị làm đau lòng. Em không phải ko yêu anh, nhưng em không biết phai làm sao để nói với anh la em yêu anh. Ai cũng co quá khứ va đều cần thời gian de chữa lanh. Làm sao để nói cho anh biết những gì em nghĩ đây anh. Vi em biết anh là người cũng có những chuyện buồn về gia đinh. Và anh nói chi có em mơi là nguồn đông viên lớn cho anh ma thôi. Em sợ khi nói ra thi anh sẽ hiểu lấm rằng em chi xem anh như la một trò chơi trên internet ma thôi vì em biết anh sẽ nghĩ vậy. Lam sao để nói cho anh ấy biết những gì mình đang nghĩ đậy Nhiều khi em chỉ mong em va anh chưa bao gio quen nhau. Vi bây giờ em đa yêu anh quá nhiêu. Mình phải làm sao đây.

ngocly2005
16-05-2006, 12:30 PM
lai la 1 cau chuyen tinh buồn, tinh yeu tinh yêu tai sao lai biết yêu chứ

why_me
16-05-2006, 03:39 PM
why_me ko biết nói gì hơn là chúc bạn vui vẻ và hãy tin tưởng vào bản thân .quá khứ có lẽ rất đau buồn ...Nhưng đã là ngày hôm qua rồi .....hãy trân trọng những gì của hôm này và ngày mai ấy

xCi
16-05-2006, 04:28 PM
.....hong biếc nói sao nữa thôi thì nói ngay bản thâncHoBiTz đây...
When 1 người online 3 năm rồi..hết chuyện này rồi chuyện kia xãy ra...ai nói cho hết được....nhưng sao ChObItZ + người đó cũng ko xa nhau được và cuối cùng hè năm nay 2 đứa gặp nhau...
người ta nói đó...ai biết được đời ra sao... phải ko nà...
nếu như nghĩ ko tin "tình online" thì sẽ ko có 1 chút " tự tin " nào để bước qua nó...cHoBiTz cũng hỏng nghe ai nói....nhắm mắt lại mà tin....
Cô" gắng nha joyangel.....cHoBiTz nghĩ có 2 trái tim 1 con đường thì đủ cho Joyangel &..... ...........chúc may mắn....

girl hiphop
16-05-2006, 06:52 PM
câu chuyện này có thật hông vậy ?????????

eya9689
16-05-2006, 07:11 PM
tình yêu và niềm tin ,hãy nên để hai điều đó luôn song hành khi bạn yêu thật lòng một ai đó

*Rain*
16-05-2006, 07:31 PM
Tệ wa' , cái tình yêu nì cảm thấy mù mịt ghê . Mình ko tin vào chuyện này .

dao_tac_hai_hoa
16-05-2006, 07:35 PM
Đừng quên hy vọng, sự hy vọng cho bạn sức mạnh để tồn tại khi bạn đang bị bỏ rơi
Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó
Đừng để những khó khăn đánh gục bạn, hãy kiên nhẫn rồi bạn sẽ vượt qua
Đừng chạy chốn mà hãy tìm đến tình yêu, đó là niềm hạnh phúc nhất của bạn
Đừng chờ đợi những gì bạn muốn mà hãy đi tìm kiếm chúng
Đừng quên mỉm cười trong cuộc sống. Nụ cười của bạn mang lại hạnh phúc cho người xung quanh và cũng mang lại hạnh phúc cho chính bạn.

Kẻ Không Nhà
16-05-2006, 07:41 PM
đúng là tinh yêu chẳng ai giống ai cả

joyangel
18-05-2006, 08:14 AM
mình rất cám ơn các bạn đã cho mình những lời an ủi, và động viên. Mình không biết mình có được may mắn như mọi người hay ko, nhưng cũng mong la tình cảm của mình đựơc vẹn tòan. Nếu có ai đó đã trãi qua những gì mình đã từng trãi qua khi còn là một đứa con nít 7 tuổi thì chưa chắc gì các bạn sẽ dễ dàng tin đựơc một ngươi đàn ông nào ca. Nhung mình không trách ai, và chỉ tin và mong vào Thượng Đế sẽ cho joyangel được một tình yêu chân thật.

"Tệ wa' , cái tình yêu nì cảm thấy mù mịt ghê . Mình ko tin vào chuyện này "

Cũng có ban đã hỏi rằng tình yêu mình có thật hay không?, mĩnh cũng không giám nói rằng tình yêu minh là that hay dã tạo.Nhưng nếu co ai đã từng có được một tình online thi chắc chắn người đó sẽ hiểu cho Joy. Nên tùy vào lòng tin của các bạn va hay tu xét đoán xem tình yeu giũa mình và ngươi ấy có thât hay là không?

kennichi86
18-05-2006, 08:51 AM
MK 3 thang chu*a la` gi` dau chia tay thi` wen nhau nhanh thoi ma`

joyangel
18-05-2006, 10:40 AM
MK 3 thang chu*a la` gi` dau chia tay thi` wen nhau nhanh thoi ma`
bạn nói vậ thì còn ai mà dám yêu nữa vì chỉ mới gặp chút rắc rối thì đã bỏ cuôc, vay thì chừng nào con người mới tìm được hạnh phúc thật sự chứ ?