PDA

Xem đầy đủ chức năng : em vẫn chờ !

singlestart
16-05-2006, 05:03 AM
Anh "T" !
Có phải em là một kẻ ngốc ko anh khi mà biết ko thể nhưng em cứ mãi nhớ về anh, mãi nuôi hy vọng rằng một ngày nào đó anh sẽ yêu em.Anh có biết em đau lắm ko khi mà anh bảo:" anh yêu chị ấy nhiều và anh ko muốn mất chị ấy ". Nếu anh gặp em trước thì liệu anh có yêu em ko? và nếu em và chị ấy cùng một lúc gặp anh thì liệu anh sẽ chọn em hay chọn chị ấy? Chắc chắn là anh sẽ chọn chị vì anh và chị ấy giống nhau còn em và anh đối nhau phải ko anh? Sắp hết năm học rồi đồng nghĩa rằng em sẽ ko được nhìn thấy anh hàng ngày nữa.Em mong sao vào năm học mới lớp em lại được học cạnh lớp anh nhưng có lẻ điều em mong mãi ko thành. Trái tim anh khắc ghi hình bóng chị ấy còn trái tim em sẽ mãi nhớ về anh .Khi anh thấy cô đơn nhất thì hãy nhớ rằng có em đang đợi anh .

matbuonmeocon2009
30-05-2006, 02:17 AM
hey......yêu đơn phương......dù biết là mình ngóc nhưng vẫn cứ tiếp tục ngóc.....kì lạ hen....đời đúng là.......

niemdaunayaisansechoem87
30-05-2006, 06:32 AM
bạn thấy là khờ bạn phải hiểu rằng người con trai đó ko hề có tình cảm dành cho bạn .,trên đời này sẽ ko bao giờ tồn tại từ nếu vì nếu tồn tại thì hẳn thời gian sẽ quay ngược trở lại phải ko?bạn hãy cố gắng học tập cho tốt vui chơi cùng bạn bè rồi thời gian sẽ giúp bạn xóa nhòa mọi chuyẹn