PDA

Xem đầy đủ chức năng : Spider Girl

tieuthukhocnhe
26-05-2005, 04:05 AM
HIC ..........HELP ME...........
Anh 2 mình nói với mình là :" Là con gái phải để cho con trai nó cua , con gái mà cua con trai , con trai nó khinh " ........ mọi người nghĩ sao về câu nói này ......... mình thì mình cãi cho đến cùng ...... thời đại này nam nữ bình quyền rồi mà ....... phải hông ? hông lẽ con gái cứ thụ động mãi sao ? Hì hì

Bạn cười hì hì , oka khóc hixhix vì phải đi thêm dấu vào bài viết của bạn nè :cry: Mà oka nghĩ tại máy của bạn bị sao , chứ không phải bạn không biết type chữ có dấu , đúng không ? :blinking:

rocket
26-05-2005, 04:20 AM
hehehe.... Chứ còn sao nữa, thua luôn:D
Nói vậy thui chứ con gái cũng phải năng động lên chứ, nghe lời anh hai hoài vậy?:)

swtlilaznchik88
26-05-2005, 12:05 PM
to tt: mình thấy bạn nói đúng lắm, có nhiều người con trai họ thích nhưng họ không có nói ra. nên mình nghĩ bây giờ con gái hay con trai nói trước cũng được, cứ chờ như thế hoài thì chỉ khổ cho hai bên thôi à.

sangwoo_mylove
03-06-2005, 05:32 PM
bay gio la the ky thu may roi ma con nhung quan niem kieu ay chu? tai sao con gai ko dươc ngo loi trươc voi con trai? chang nhe lai cu phai cho doi mai ah?

tieuthukhocnhe
10-06-2005, 03:53 AM
sangwoo: hic , đó là suy nghĩ của anh 2 mà , sao khocnhe bít được chứ
rocket :ai nghe lời anh 2 đâu , cãi tới cùng mà..hì hi..

wolfman
11-06-2005, 03:31 AM
Trùi ui, tui là con trai nè.Tui thích một người mà người ta cứ úp úp mở mở hoài làm cho tui cũng chẳng biết đường nào mà lần nữa.Con gái ơi,làm ơn có chính kiến một chút đi,nếu sợ bị mang tiếng là "bạo" thì cũng phải "nhấp nháy" một chút chứ.

tieuthukhocnhe
11-06-2005, 03:37 AM
hì hìu...cảm ơn oka nha ( vì đã sửa dâu' cho bài viết của khocnhe ).hì hi.`........bài này khocnhe` post từ ngày mới chập chững bước vào hht........nên............ hơi ngốc xít 1 chút....hì hi..
wolf: có khi nào người ta có nhấp nháy mà u hông để ý thấy đó chứ...hì hi....

bé bợm
11-06-2005, 11:13 PM
[B]anh trai của bạn nói hông đúng chi hết òa. bi giờ bình đẳng goa`i. ai tán ai đó ko phải là vấn đề. heeeeeeeeeeeeee. miễn iu nhau là được hà.

Nhoc_Chip
11-06-2005, 11:33 PM
coan gái cũng có thể cưa coan trai chứ
nhưng mè thường lè coan trai cưa coan gái:hihi:

chatsanhdieu0_0
11-06-2005, 11:50 PM
HIC ..........HELP ME...........
Anh 2 mình nói với mình là :" Là con gái phải để cho con trai nó cua , con gái mà cua con trai , con trai nó khinh " ........ mọi người nghĩ sao về câu nói này ......... mình thì mình cãi cho đến cùng ...... thời đại này nam nữ bình quyền rồi mà ....... phải hông ? hông lẽ con gái cứ thụ động mãi sao ? Hì hì

Chào bạn tiểu thư ! vấn đề bạn đưa ra hay lắm , mìn thấy con gái cũng cưa con zai được chứ sao
:cungly:

Red Rose
12-06-2005, 12:50 AM
sai rồi bạn nam nữ bình đẳng con gái muốn kưa con trai thì phải có bản lĩnh cưa sao cho nó đừng khinh mình chứ kưa cái kiểu như con trai chắc chưa được 1 ngày là đi rồi

chatsanhdieu0_0
12-06-2005, 01:07 AM
có nhiêu con zai xấu tính nhưng cing có bạn tôt mà bạn. hi vong bạn sau nè ko măc cảm với bạn trai nũa! Mình đoán bạn cũng đã tuwngd yêu và đã chia tay ! nhưng thế gian nè vẫn còn nhưng bạn zai tốt với bạn mà !

lai co' người ghét con trai .... tớ muốn làm wuen với bạn ! tớ la con zai .... ko sợ bạn ghét tớ ... bắt tay cai' nào ???? oke

Em_Cogaidanhda
12-06-2005, 01:15 AM
Khocnhe` này,kể ra bạn cũng nên nghe ý kiến của anh bạn 1 chút nha.Vì dẫu sao đó cũng là ý kiến của 1 người con trai mà(điều mà chúng ta khó hiểu ở bọn con trai đúng không?).Nhưng dù gì thì mỗi chúng ta tùy cơ ứng biến thôi,tùy vào đối tượng của chúng ta như nào thì chúng ta nên "thả lưới" thôi.Chúc khocnhe` và mọi người 1 ngày vui vẻ nha.

Red Rose
12-06-2005, 01:20 AM
mình chỉ lấy nick cho vui thôi chứ mình đâu GCT đâu bạn
bắt tay làm quen nào

chatsanhdieu0_0
12-06-2005, 01:48 AM
làm tớ tương ! vô nich chatsanhdieu0_0 noi chiên voi to di

tieuthukhocnhe
13-06-2005, 04:06 AM
trùi........ hic........ cần mọi người help mà mọi người lại tưởng khocnhe mở dịch vụ tình bạn nên dzô đây làm wen nhau tùm lum.....hic hic......hì hì....... moing mọi người đi ra khỏi chỗ này sẽ có thêm 1 tình bạn mới...chúc dzui..he he

hoangtubanggia676
13-06-2005, 04:47 PM
anh không hiểu tại sao em luôn lừa dối
dù anh luôn thật lòng với em
em yêu ơi xin hãy thật lòng
suôt đời này anh chỉ yêu mình em

¯|¯ïN
13-06-2005, 05:38 PM
Hình như pain cũng thấy ý nài đúng é,coan gái mè đi cua coan chai trước thì tụi nó chẳng thèm xem mình ra kí lô nèo cả đâu,bởi vì bản tính của coan chai là khoái chinh phục mè,ai đời lại để choa coan gái "lấn lướt" đặt quyền í được^____^!!!!

congchuakieuky
22-03-2006, 05:24 AM
troi,con trai va con gai bay gio binh dang mu!ban thu xem xem neu ban noi voi thang nao day xem no co khinh k???????,,,,

boy 8X
22-03-2006, 08:45 AM
dung nhu ban trai tren noi. Khi minh da wi ai do thi fai bit tin hieu tu doi phương chụ Khong thi chi kho cho ca hai ma thoi.Dung hong..........?

lovelysweet
22-03-2006, 08:41 PM
con trai hay con gái kua ko wan trọng mà wan trọng là cách cua thui nếu một ngừ con gái thích một boy thì đâu ai cấm được con gái thổ lộ ra nhưng còn tùy cách thể hiện nữa , nếu con gái wa' bạo dạn thì sẽ bị nghĩ ko tốt còn ko thì biết đâu trong mắt con tyrai con gái lại dễ thương hơn thì sao