PDA

Xem đầy đủ chức năng : Và vì thế...tôi sẽ làm tất cả vì bạn...

babyiloveyou
08-05-2006, 04:16 AM
Khi tôi đọc "15 điều khiến tôi yêu bạn" thì tôi chợt cảm thấy lặng người lại và suy nghĩ về những điều đó đúng thật đấy bạn ah...Khi ta luôn nghĩ về 1 người bạn thì chính những điều đó sẽ làm cho bạn mình cảm thấy thật ấm áp,những điều nhỏ bé ấy tuy ko thật sự to lớn ko khiến cho bạn mình cảm thấy như đang được như vậy,nhưng tôi tin chắc rằng sẽ có 1 ngày nào đó bạn ấy sẽ thấy như vậy...và bạn biết ko?khi làm một điều gì đó,khiến người bạn của mình vui và cươi..trong khoảnh khắc ấy ta sẽ cảm nhận được điều hạnh phúc ấy...Hình như only loveyou 4ever đã nói lên được hết tất cả những điều tôi đã làm cho người bạn mà tôi thật sự yêu quý...và quan trọng hơn hết tôi không hề thấy hối tiếc khi đã làm những điều ấy khi bạn tôi chưa thấy được những điều ấy,mà tôi cảm thấy rất hạnh phúc khi đã làm được những điều đó...vì tôi tin rằng 1 ngày nào đó bạn của tôi sẽ thấy được điều tôi đã làm cũng giống như only loveyou 4ever vậy...tôi ko cho mình là hoàn hảo,ko có cao cả đến như thế và chỉ một điều rất nhỏ nhoi đã nằm trong tim tôi từ lâu "BẠN LÀ NGƯỜI TÔI YÊU QUÝ".....thế đấy các bạn ah....hãy làm những điều tốt nhất cho người mà bạn cảm thấy bạn không thể thiếu họ trong cuộc sống này nhé:lelele:
Tôi biết,cho dù cả thế giới quay lưng lại với tôi thì bạn sẽ vẫn ở cạnh tôi và bảo vệ tôi mãi mãi...và tôi cũng sẽ làm như thế với bạn.
Những buổi tối trước khi chìm vào giấc ngủ,tôi biết...có một người đang nghĩ đến mình...là bạn đấy
Tôi iu những bức tranh ngớ ngẩn mà bạn vẽ tặng tôi những lúc tôi bực mình.
Những người nói xấu về tôi với bạn...mặc kệ,bạn vẫn xem tôi là "bets friends".Tôi cũng dành cho bạn niềm tin tuyệt đối như thế.
Đi bên bạn tôi thích cái cảm giác được là chính mình.
Bạn chẳng nói gì cả,mặc cho tôi khóc đã đời,bạn chỉ cho tôi mượn đôi vai của bạn để tôi tựa đâu vào thôi...
Bạn hay "sạt" tôi một trận mỗi khi tôi làm sai điều gì.Nhưng thật lạ là tôi chẳng hề giận bạn được,bởi điều đó chứng tỏ bạn quan tâm đến tôi nhiều lắm.Đúng không???
Tôi quý bạn bởi sự hòa đồng,vui vẻ của bạn khi gặp những đứa bạn của tôi,bọn nó cũng thích bạn lắm đấy
....những điều này có phải tao đã làm cho mày ko...nhóc con...

only_loveyou_4ever
10-05-2006, 04:27 AM
tôi tin rằng người bạn của baby của hiểu được sự iu thương mà baby dành cho bạn ấy...và bạn ấy cũng đang iu thương bạn theo cách riêng của mình...baby hãy nhớ điều này nhé"IU THƯƠNG ĐƯỢC CHO ĐI LÀ IU THƯƠNG CÓ THỂ GIỮ LẠI MÃI MÃI..."

se7ent2
10-05-2006, 06:07 AM
hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn , mình tin người ấy cũng dành cho bạn những tình cảm mà bạn đã dành cho bạn ấy nhé

babyiloveyou
11-05-2006, 08:32 AM
Vâng, cảm ơn các bạn đã chia sẽ cùng tôi....và tôi cũng rất mong người chia sẽ những điều ấy với tôi sẽ là con nhóc ấy...và tôi cũng mong các bạn cũng sẽ tìm được những người bạn mà mình luôn luôn iu thương....