PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kỷ niệm có 1 ko 2!!!!!!!!!!!!!

hanhphucbatngo_xm
25-05-2005, 05:51 PM
Kỷ niệm này là do anh trai của mình kể cho mình nghe í nha!!!!!!!!!!!

Sau đây, mình xin trích "nguyên văn" của ổng cho các bạn nghe nha:

Lúc học 11 , vào 1 ngày dẹp trời, 3 thằng tụi này ngày mai vào lớp buồn quá không biết làm gì, nên bài 1 trò cho vui, là làm sao cho lớp ko học được

Và 1 kế hoạch chi tiết đã được ra đời
Kế hoạch " Cả lớp cùng ít ít ít "
Phần 1 chuẩn bị "
1 kg ớt
1 kg lá thị
1 kg là thúi địt <<< lá này khó kiếm & quần quan trọng nhất ( chỉ những siêu cao thủ tìm mới ra, tui tìm cũng ko ra, may là có thằng bạn quen với mấy thằng ở miệt vườn nên tìm dc ) , nếu ko la kế hoạch thất bại hoàn toàn

Phần 2 : pha chế

Bỏ 3 kg đó vào 1 cái thao, 3 thằng thai phiên nhau dầm cho nhuyễn ra, càng nhuyễn càng tốt, ép cho ra nước, nườc càng nhiều thì càng hiệu quả, hehe
Kết quả : thu được gần 0.5lít nước pha chế & 1 số bả cho vào 2 cái lọ

Phần 3 : Tấn công

6h sáng cả 3 leo hàng rào của trường vào lớp học khi chưa có ai ! bôi nước vào bả vào all chỗ ngồi của mọi người, riêng ghế giáo viên thì dc chăm sóc đặc biệt hơn 1 tí, cho nhiều nhiều vào , hêhhhe ! để cho khi mọi người vào ngồi thì ssẽ có chuyện xảy ra

Phần 4 : Kết quả trận chiến

Tiêt 1 & 2 học môn toán : Vào ngồi khoảng 30 phút bắt đầu có tác dụng, bắt đầu nghe 1 tiếng tủn từ phía con gái, cả lớp cười rung chuyển, cười chưa xong lại 1 tiếng tủn từ phía con trai, thêm 1 cái éttttttttttttt ( vì nín quá nên hơi dài, kêu nhỏ nhưng chất lượng cao ), .........kể từ đó cứ bủn ét tủn, kêu liên tục, cười đnế đau bụng luôn ko học được, thầy cũng dạy ko được

Tời lượt thầy ổng dạy ko được ổng ngồi lâu nó bắt đầu thắm, mà ổng sợ quê, ổng cố nín, càng nín thì càng chết, cuối cùng Bơm cũng khai quả, làm một cài Tủn Tủn Tủn chất lượng quốc tế ( đúng là thấy có khác ) Cả lớp cười muốn lọt ghế luôn, riêng tui từ sáng đến giờ ko dám cười sợ bị nghi, bây giờ thì cười đến nổi phải chạy đi vào nhà vệ sinh ối luôn

Đến 3 45 ko ai dám vào ngồi ghế nửa, cả lớp phải đi sách nước lao bàn ghế, làm nguyên ngày đó dc lao động chân tay cho khỏe mạnh, được 1 trận cười sướng cả đời !

I_love_you25251325
25-05-2005, 08:47 PM
tròi ghê zậy ý hả zậy mà mình ko bít nha

cảm ơn bạn dã dang tin này ha :jerry: :angel1: :cooll: :smioh: :guoc: :madsung:

hanhphucbatngo_xm
26-05-2005, 11:36 PM
Mình muốn góp thêm tiếng cười cho cuộc sống thêm vui tươi mà, hãy trân trọng những kỷ niệm thời học trò nha bạn!!!!!!!!!!!!!!!Chúng ta sẽ nhớ mãi về nó!!!!!!!!!!!!!

darksky nolonger
27-05-2005, 07:22 PM
Wowwwwwwwww, bài này hay thiệt, nhưng sao chi có 1 người và khổ chủ của nó góp ý vậy bà con?????? bà con vô tinh dzữ vậy, dù sao nó cũng đem lại tiếng cười cho bà con mà!!!!!!!!!!!

darksky nolonger
29-05-2005, 02:37 AM
mình thấy bài nì hay mà sao ko ai đọc hết dzậy ta??????????????????

twohearts_onelove_ch
31-05-2005, 10:32 PM
thoi` hoc sinh la` thoi vui nhat minh` mong mon co the giu mai lai nhung ki niem nay`

xieo
01-06-2005, 12:18 AM
vui thật đấy,thời học sinh mà có được những kỉ niệm như vậy thì còn gì bằng nữa nhỉ

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
03-06-2005, 07:49 AM
mình bít cái trò này rồi , khó chịu lắm...