PDA

Xem đầy đủ chức năng :

mèolười
28-04-2006, 09:56 AM
bà biết cháu nhớ bà nhiều lắm hok
bây giờ bà mún mắng cháu bao nhiêu cũng được mà
nhiều lúc cháu buồn và đau khổ cháu nghĩ sao bà hok cho cháu đi cùng với
chúa rât muốn đến thăm bà nhưng vẫn chưa cóa thời gian
chỉ cần 12000 thôi là có thể đến chỗ bà ngủ mà cháu vẫn hok đi
như vậy cháu có phải là đứa cháu hư hok bà
bà đi ngủ mà hok đợi cháu về
bà đã ngủ đc 14 tháng rồi bà ah
nhiều lần bà về thăm cháu nhưng sao bà lại đi luôn vậy
cháu gặp bà trong mơ và thấy bà tỉnh giấc
bà ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

It's Never Too Late
28-04-2006, 06:55 PM
Ừm , nói vậy là bà của ML mất rùi phải không , cho mình chia buồn cùng nhé !!! ML à , bạn đừng buồn nữa , đừng tự trách mình nhé !!! Ai cũng có lỗi lầm mà , quan trọng là mình phải biết chuộc lỗi :) , hãy làm mọi việc tốt , học thật giỏi thật ngoan cho mọi người vui lòng , đặc biệt cho dù bà của bạn đã đi xa vẫn thấy vui về bạn , luôn hãnh diện về bạn và sẽ tha thứ cho bạn đấy , hãy nhớ nhé , bà sẽ luôn bên bạn , ủng hộ cho bạn !!! Vui lên nào :huglove:

Thân : ( vì mình có hơi thân với ML mà )
Khi Bạn Có Niềm Tin

the_warm_winter
28-04-2006, 08:51 PM
bà mình cũng đã ra đi lâu lắm rồi, nhưng những kỉ niệm về bà còn mãi. Những câu chuyện, những bài hát ru...

nu_hit_le
28-04-2006, 11:12 PM
cuối cùng bạn cũng thấy hối hận . tấtca3 cũng muộn rùi . hãy luôn nhớ đến bà bạn nhé . bà sẽ luôn nhớ đến bạn

Hàn Cát Nhi
29-04-2006, 04:17 AM
Uhm ...ss cũng như ST vậy nhưng ......ss không có một chút ,,một chút dù chỉ là một chút thôi để tới nhà bà chơi ..năm nay bà ss 85 tuổi rồi ...bà cưng ss lém ...nhưng ss chưa làm đc gì cho bà cả ngoài việc nhõng nhẽo ...gây phiền toái cho bà....ss có lỗi với bà nhù lắm ST nhỉ ..kì này thi đại học xong nhất định ss sẽ về ở với bà 1 tháng lun .. Thật hạnh phúc khi có một ngươi bà phải hoh ST.
Bà của ST mất rùi . SS cũng thấy buồn ..một nỗi buồn vu vơ

♥_Vampire_♥
29-04-2006, 06:10 AM
Anh chia buồn cùng em,bà của em đã đi xa rồi,14 tháng,1 thời gian dài,nhưng tình cảm của em đối với bà vẫn còn,có thể ngoài bố mẹ ra thì người mà em thương yêu là bà,mỗi lúc có chuyện buồn mình có thể tâm sự cùng bà,nghe những lời khuyên của bà,lúc nhỏ còn được nghe bà kể chuyện mỗi lúc sắp ngủ.Ôi bà thật là tuyệt vời,bây giờ bà đã đi xa rồi.1 con người đã nâng đỡ ta gần cả cuộc đời đã đi xa.:cungly:

mèolười
29-04-2006, 07:43 AM
bà sống cùng với ML mà từ hồi bà mất ML cũng xuống chỗ bà mấy lần
nhưng í ML là chưa lần nào ML đi thăm bà một mình cả
cảm ơn mọi người đã đồng cảm với ML
ss cố gắng chăm sóc bà nha

♥_Vampire_♥
30-04-2006, 03:25 AM
Dù sao bà cũng đi xa rồi Mèo à,bây giờ bạn hãy sống thật tốt để bà ở dưới cảm thấy thật vui vì có 1 người cháu như bạn.

♥ PlanetVN ♥
30-04-2006, 05:00 AM
Bà... Bà ơi... Mình đã không biết mặt bà nội cho đến tận bây giờ... :cry: Cuộc sống đôi khi cũng thật khắc nghiệt... :(

Hàn Cát Nhi
30-04-2006, 07:09 PM
ST à ..Phàm thì những thứ mất đi ta mới hay giá trị thực sự của nó ..SS hiểu .nhất định ss sẽ chăm sóc bà thật tốt....nhất định thế