PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tui không hiểu nổi tui

Mèo Lười Cô Đơn
23-04-2006, 10:47 PM
cuộc sống đối với tui gầơ nó vô vị làm sao ấy
nó cứ lập đi lặp lại công việc nụ cười của tui dần dần nhìu lên nhưng trong sâu thẳm thì ko được vui
có những lúc tui muốn khóc lắm khóc thật nhìu nhưng ko khóc được ai cũng bảo tui vui vẻ
chẳng mấy khi thấy tui buồn trời sao tui lại thế nhỉ ko hiểu tui cũng chẳng hiểu nổi bản thân mình nữa
cuộc sống cô đơn, hì hì mà chúng tui giờ kháo nhau là tình trạng mồ côi người yêu nhung tui thích cuộc sống như vậy nhưng sao tui lại buồn khi thấy người khác đi có đôi
hờ hờ cười cười nhìu nhưng có vui nhìu đâu

Kẻ Không Nhà
24-04-2006, 08:53 AM
sao thế sao lại mồ côi người yêu anh đây này

♥ PlanetVN ♥
24-04-2006, 09:13 AM
Ờh,... Thì công nhận nhiều khi không có người ta thì cũng buồn... Cuộc sống tự dưng sẽ trở nên vô vị, tẻ nhạt với một người ngày ngày chỉ lặp đi lặp lại những hành động cứ như vì trách nhiệm chứ không phải vì đam mê, vì hứng thú... Như vậy chán lắm... :(
Ngày mai, cậu thử thức dậy thật sớm... Khác đi, làm khác khác đi... Sống khác đi là sẽ ổn... Như mặt trời, ngày ngày vẫn chiếu sáng... Cuộc sống, vẫn đều đặn trôi đi và không đơn giản để cảm nhận được sự khác biệt...

Mèo Lười Cô Đơn
24-04-2006, 08:19 PM
ặc dậy sớm làm nhìu việc khác với mọi ngày đúng có thể thay đổi tất cả nhưng cái cảm giác phá vỡ cái sự bình yên lại ko hay cho lắm, vì sợ, sợ rằng mọi người nhìn sao nó lại khác thế hôm nay sao vậy, lại bảo thất tình hả sao vậy hờ hờ miệng người đời lắm nỗi chua ngoa

the_warm_winter
24-04-2006, 09:56 PM
:cooll: Mình thay đổi là vì mình mà, mọi người thấy mình thay đổi theo chiều hướng tốt hơn lên, chắc chẳng ai nói này nọ đâu.

dany_n4m
25-04-2006, 04:51 AM
có những lúc tui muốn khóc lắm khóc thật nhìu nhưng ko khóc được ai cũng bảo tui vui vẻ
chẳng mấy khi thấy tui buồn trời sao tui lại thế nhỉ ko hiểu tui cũng chẳng hiểu nổi bản thân mình nữa
Hãy sống thật với chính bản thân mình đưng quá gượng ép ta vào một khuôn khổ nào đó . Bởi lúc đó ta chẳng còn là ta :lelele:

cỏ_dại_6_2_90
25-04-2006, 05:15 AM
Đúng là cuộc đời, chẳng ai thấy minh hạnh phúc mà luôn thấy người khác hạnh phúc hơn mình( tham lam).........điều gì đến sẽ đến, buồn làm gì cho mệt người?????????????

se7ent2
25-04-2006, 05:44 AM
nó cứ lập đi lặp lại công việc nụ cười của tui dần dần nhìu lên nhưng trong sâu thẳm thì ko được vui
cuộc sống cô đơn, hì hì mà chúng tui giờ kháo nhau là tình trạng mồ côi người yêu nhung tui thích cuộc sống như vậy nhưng sao tui lại buồn khi thấy người khác đi có đôi
bạn ơi , bây giờ bạn đang cần một người bạn mà bạn có thể tin tưởng để nói ra những gì trong lòng bạn đó , còn việc mình ko hiểu bản thân mình cũng đúng thôi bạn ah

okie_xinmailabanthan
25-04-2006, 06:48 AM
chà bạn không những giống mà giống hệt okie luôn
Nhưng bạn nên hỉu cuộc sống là thế
dù không muốn nhưng hãy nên nở một nụ cười để thoải mái hơn
có thể chỉ cười nhưng không vui nhưng đỡ hơn là cứ để cái mặt ỉu xìu xìu như đưa đám phải không
Cô đơn cũng vui đó, nhưng hãy tìm lấy những người bạn vẫn tốt hơn
nếu bạn không đủ lòng tin với những người xung quanh thì bạn có thể tìm một người bạn trên mạng cũng được mừ
okie cũng hầu hết là bạn trên mạng đó
bạn thân ngoài đời hầu như hổng có ah

Mèo Lười Cô Đơn
25-04-2006, 07:57 PM
đúng vậy nên mình mới viết tâm trạng của mình lên đây chứ
nói với người quen lắm lúc thật khó với người lạ lại là chuyện dễ dàng hơn

okie_xinmailabanthan
25-04-2006, 08:02 PM
uh
nói chuyện với người lạ dễ dàng bộc bạch hơn vì dù sao thế nào đi chăng nữa người đó cũng không ảnh hưởng tới cuộc sống của mình

Mèo Lười Cô Đơn
25-04-2006, 10:06 PM
ừa đúng rùi nhóc ạ cảm ơn nhóc nhe

dany_n4m
26-04-2006, 04:15 AM
Trước lạ sau quen đó !!!!

Mèo Lười Cô Đơn
26-04-2006, 11:51 PM
hì trước lạ sau quen mon men thành người nhà

xautrai_co_gisai
02-05-2006, 11:38 AM
ko có người yêu thì dã sao :) ko có người yêu càng thoải mái :)

cacomvn
02-05-2006, 07:19 PM
giống tui rồi bạn ơi tui đang viết về một câu chuyện mà trong đó có nhân vật chính giống tui hôm nào sẽ ra mắt

Mèo Lười Cô Đơn
02-05-2006, 11:42 PM
oke hôm nào ra mắt tui sẽ sem

duongcongtutt_haohoa
02-05-2006, 11:58 PM
eo ơi trời nắng thế này tui ma củng buồn nữa là ông ông hãy cố gắng lên nhé mà sao lâu giờ ko nhắn cho tui vậy hả hiiiiiiiiiiiii quên tui rồi hả

Mèo Lười Cô Đơn
03-05-2006, 01:06 AM
ko chưa quên nhưng dạop nầy hơi bận hì