PDA

Xem đầy đủ chức năng : Không thể có 1 tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu!

langtuchieuthu9
22-04-2006, 12:27 AM
:huglove: * Yêu là cảm giác được trở về với chính mình, khi ở bên người mình yêu ! Và tìm thấy hạnh phúc của mình trong hạnh phúc của người mình yêu !

*Trong bài toán tình yêu ! Một cộng với một là tất cả ! Và hai trừ một thì không còn gì cả !

*Trong cuộc, lỗi lầm là chuyện bình thường ! Nhưng yêu không bao giờ là lỗi lầm !

*Cách nhanh nhất để nhận được tình yêu là cho đi ! Cách nhanh nhất để đánh mất tình yêu là cố níu giữ thật chặt !

*Ta luôn tin rằng tình yêu đầu đời của ta là tình yêu cuối cùng và tình yêu cuối cùng của ta là tình yêu đầu tiên !

*Con người phải học yêu và phải trải qua đoạn đường đầy đau khổ để đạt được nó... và cuộc hành trình luôn luôn hướng về linh hồn người khác !

:type:

Orient Pearl
27-04-2006, 01:53 AM
hay wa! mình thích nhất là câu " trong bài toán của tình yêu, một cộng với một là tất cả, và hai trừ đi một thì không còn gì cả "

hay wa! mình thích nhất là câu " trong bài toán của tình yêu, một cộng với một là tất cả, và hai trừ đi một thì không còn gì cả "

niemdaunayaisansechoem87
27-04-2006, 02:52 AM
dù sao thì đó cũng chỉ là lý thuyết mà thôi còn thực tế thì lại khac quá xa:loveface:

thansauvodich
29-04-2006, 07:37 AM
mà cũng hay đúng ko nào tuy ko thực

Grey
29-04-2006, 07:50 AM
"Yêu là cảm giác được trở về với chính mình, khi ở bên người mình yêu ! Và tìm thấy hạnh phúc của mình trong hạnh phúc của người mình yêu !"
yup :lol: câu này có lý và xác thực nhất :lol:

trang_pdt
29-04-2006, 10:27 AM
Cách nhanh nhất để nhận được tình yêu là cho đi ! Cách nhanh nhất để đánh mất tình yêu là cố níu giữ thật chặt ! ===> câu này hay nhất nè bạn , bạn gì ơi kiếm cái này ở đâu vậy :D

congchuatuyettinh
30-04-2006, 06:17 AM
nói rằng bạn có thể yêu một người suốt đời tựa như nói rằng một cây nến có thể cháy sáng mãi......
tình yêu và chiến tranh có nét tương đồng: mọi phương cách và mánh lới đều được dùng trong 2 lĩnh vực đó....
khi nghèo khó bước vào cửa chính,tình yêu vỗ cánh bay qua cửa sổ.....
triệu chứng đầu tiên của tình yêu ở người con trai là rụt rè ở người con gái là bạo dạn.Cả 2 bên đều tìm cách gần nhau và bên này lại vơ lấy đức tính của bên kia...

1246
30-04-2006, 06:41 AM
"Nói rằng bạn có thể yêu một người suốt đời tựa như nói rằng một cây nến có thể cháy sáng mãi......"
... một câu nói gần như xác thực nhưng chẳng ai mong nó sẽ thành sự thật cả...

babylove_die
30-04-2006, 10:41 AM
hay thật đó ...........