PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao đây bạn ơi !

lion_king_west
19-04-2006, 07:51 AM
mình thương một người nhưng người ta không biết và mình cũng chẳng dám nói vì người ta đã có bóng hình khác trong lòng rồi , thương người ta thì khó mà quên người ta cũng khó , làm sao đây ?

hoangduccuong
19-04-2006, 08:17 AM
bạn cần phải quên thôi vì bạn thương người ấy nhưng người ấy đâu có biết ! mà nhất là người ta đã có hình bóng khác giù bạn có yêu cũng chỉ là tình yêu đơn phương bạn hiểu không? bạn hãy cố gắng nhìn ra xung quanh bạn , Có thể tình yêu đích thưc của bạn đang ở quanh bạn đó

^^becu*ng^^
19-04-2006, 12:54 PM
hix sao giống becu*ng wa' á, người becu*ng thương thì không quên được người iu cũ, mặc dù cũng có tình cảm với nhau, ai cũng hiểu hết nhưng becu*ng không biết làm sao để nói ra, đến bây giờ cũng không biết phải như thế nào đây, khi đối diện chỉ xã giao trên mức tình bạn 1 chút á, iu đơn phương khổ thật !!

xinch0maiyeu
19-04-2006, 03:55 PM
nếu àm người ta dã có ban trai rồi thì ban nên dùng lai.. dùng lún sâu thêm vào vì dièu dó chỉ làm khỏ ban thêm và làm khó sủ cho người ta mà thôi :)

Black & White
19-04-2006, 04:19 PM
yêu thật là khỗ....biết ngừi ta đã có... nhưng vẫn cứ yêu ngừi ta....tụi nghịp cho bạn quá....níu cứ như thế này ngừi khỗ vẫn là bạn thui.... ngừi kia vẫn dzui dzẽ bên bạn trai mà nào biết cũng có 1 ngừi đang thương nhớ mình.... tốt nhất nên dừng lại ^_^

mako
19-04-2006, 10:12 PM
cần phải quên thôi bạn ơi, vì người ta ko yêu bạn mà
mình cũng tưng như bạn dzậy đó, nhưng rồi mình cũng nhận ra là người ta đâu yêu mình đâu!
mong rằng bạn nghe những lời này nha!
:cungly: :huglove: :sleepwell:

Phăng tím
19-04-2006, 10:16 PM
hì bó tay thui
chắc là phải thế
nhưng tốt nhất đừng để vướng vào chuyện như thế tốt hơn

the_warm_winter
19-04-2006, 10:19 PM
èNeus người taddax đối xử với mình như bạn thì mình hãy chấp nhận điều đó vậy thôi. Mà một người bạn tốt sẽ luôn cầu chúc cho bạn mình được hạnh phúc. Rồi hạnh phúc sẽ đến với mình mà.

lion_king_west
20-04-2006, 07:30 AM
nhưng trên phim vẫn có những anh chàng chấp nhận yêu đơn phương, chỉ bởi vì 1 điều đơn giản là anh ta yêu cô ấy.

traitimlanh91
20-04-2006, 08:06 AM
dành tình cảm cho người khác di ban oi

NGUYENDUNG2015
20-04-2006, 08:14 AM
Ban oi ! tinh yeu that dep nhung cung that khac nghiet ban ko len dung lai khi yeu ai do co ngươi noi:Ko wan trong la ban bat dau tu bao gio nhung wan trong la khi ban da bat dau thi ban ko len dung lai. Roi se co 1 ngay ban thanh cong ! HAY CO LEN !

kẹo_ngọt
20-04-2006, 10:52 PM
trên phim thì khác ah
bộ không thía phim hàn tại iu nhìu we' nên toàn bị ung thư hết tim tới mắt rùi die ah?

heo_con_thất_tình
20-04-2006, 11:15 PM
chòi dụ này bí rùi
thui mún iu tiếp thì iu
wen^ thì wen^
chứ dzờ chiện của tui, tui còn po' tay.com nữa àh núi chi tư vấn dùm người khác

the_warm_winter
20-04-2006, 11:42 PM
Trên phim với cả trong cuộc sống thực khác nhau nhiều lắm đó, LKW ơi. Hay là bạn cứ thử iu đơn phương một thời gian xem thế nào. Mình nghĩ rằng bạn sẽ sớm cảm thấy buồn chán và mất phương hướng thôi. Đừng cố đi vào con đường mà mình biết nó sẽ dẫn mình tới nỗi bất hạnh.

heo_con_thất_tình
22-04-2006, 04:00 AM
chị ui sến we' àh..........

lion_king_west
22-04-2006, 09:33 AM
nếu như mọi người đều sống như trên film thì thế giới này sẽ đẹp lên biết bao nhiêu !

Wings
22-04-2006, 09:54 AM
Hôm trước mình có đọc trên 1 tờ báo,ngta bàn về vai trò của ng thứ 3 - thường dc coi là những kẻ phá đám.. nhưng cũng có những ng thứ 3 yêu ngta = cả trái tim và kiên quyết cho tình yêu của mình cưối cùng cũng dc chấp nhận,vì ng kia nhận ra dc rằng chính ng thứ 3 đó mới là ng thật sự thíc hợp với mình..
Ko phải là mình xúi bạn phá đám.. nhưng nếu bạn thật sự yêu ngta thì hãy thử xem.. biết đâu..!!

tichuot1990
22-04-2006, 10:30 AM
yêu đơn phương là yêu 1 cách thèm khát thích người ta vậy thui mốt bạn gặp ã khác quên lìn à

anh006
22-04-2006, 07:17 PM
yêu đơn phương ah`

latdatvagiang_mmmty
22-04-2006, 07:19 PM
mình đang ở trong trường hộp của bạn và mình cũng đang tìm cách giải quyết nhưng mỗi lần thấy người đó vui vẻ bên người kia mình buồn nếu như mình là con gái chắc mình đã khóc rất nhiều rồi !

heo_con_thất_tình
22-04-2006, 08:24 PM
nếu như mọi người đều sống như trên film thì thế giới này sẽ đẹp lên biết bao nhiêu !
mơ mộng wa' dzậy anh

lion_king_west
22-04-2006, 10:25 PM
nhưng thật sự là thế giới đang mất đi cái gọi là mơ mộng đó bạn à, nên cần có những giấc mơ đẹp, nếu ko cuộc đời sẽ là 1 cơn ác mộng đó.

tieu_phuthuy
07-09-2009, 08:08 AM
Ừh...Ko có gì là khó hiểu
Nhưng có một điều! Tôi ghét nhất những kẻ biết ng` ta đã có hình bóng ng` khác mà cứ như vây! Vì nếu sao này nếu cô ấy có tình cảm với câu...Cậu sẽ là ng` thứ 3
Hoặc nếu cô ấy từ lúc nào có tình cảm với cậu nhưg cô ấy ko hay biết và lòng thì hướng đến ng` con trai kia...Hay thật cuối cùng ng` tổn thương nhiều nhất sẽ là ai? nếu bạn là một ng` thật sự có tấm lòng cao cả bạn sẽ có câu trả lời thích hợp!
Và bạn sẽ một hướng đi cho mình

meongoc
08-09-2009, 06:05 AM
mình thương một người nhưng người ta không biết và mình cũng chẳng dám nói vì người ta đã có bóng hình khác trong lòng rồi , thương người ta thì khó mà quên người ta cũng khó , làm sao đây ?

"Sẽ rất đau dớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại.Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn không đủ dũng cảm để nói cho họ biết bạn đã yêu họ như thế nào"

theo mình thì bạn nên nói cho người đó biết tình cảm của bạn,rùi tuỳ người ta quyế định,chúc bạn may mắn

tinimissvn
08-09-2009, 02:01 PM
ôi ty phức tạp quá! :((