PDA

Xem đầy đủ chức năng : thần tượng !

nu_hit_le
14-04-2006, 09:47 PM
ai cũng có thần tượng.tôi cũng không phải ngoại lệ. lần đầu nghe anh ấy hát trái tim tôi rung lên. tôi như chính là nhân vật vậy. tôi cảm thấy nổi đau của bài hát và cũng từ đó tôi si mê ca sĩ này. bạn bè bảo tôi ngốc nghếch vì ca sĩ này già rồi nhưng tui không để ý đến. vì tình cảm mà tui dành cho thần tượng rất nhiều. và rồi tôi quyết định nghỉ một buổi học để nghe trực tiếp thần tượng của tôi hát. chen lấn mãi tôi cũng có vị trí mà có thể thấy rõ thần tượng của mình. khi các ca sĩ bắt đầu xuất hiện tôi khá dửng dưng nhưng cũng không có ý kiến gì. và rồi khi mà thần tượng tôi trên sân khấu trái tim tôi như muốn nổ tung. rất tự nhiên và thân mật cũng không quá giả dối là những gì tui cảm nhận ở thần tượng của mình. ủng hộ hết mình rất cuồng nhiệt nhưng tui cũng không hề có những hành động bức xúc ngoài ý muốn. khi hết bài hát tôi chờ thần tượng mình ở dưới và xin chữ ký. tức gần chết khi mà những người bảo vệ chỉ muốn tống cổ tui ra nhưng ngay lúc đó thấn tượng của tui đã kêu vào. chời ơi ! tui thật sự chỉ muốn reo hò nhảy lên vì tui đã nói chuyện với thần tượng của mình. anh ấy thân thiện và tự nhiên biết bao. tui thật sự không thể nói được cảm giác của mình. anh ấy thật là lịch sự và cũng rất quan tâm đến fan hâm mộ. chỉ cần thấy anh hát là tui lại thấy bủn rủn tay chân rồi. tui đang chờ ngày anh ấy thông báo tin lấy vợ nè. nếu gần anh nhất định ngày ấy tui sẽ tặng một lãng hoa cho thần tượng của mình hiiiiiiiiiiiiiiii. mong anh hạnh phúc

leFR
15-04-2006, 01:29 AM
hihi , để mình đoán coi thần tượng của bạn là ai nghen . Có ... có.... có phải là Đan Trường hông ??!!! Chỉ đoán thôi nghen , trúng thì ok , còn hổng trúng thì thoai . Dù sao cũng mong bạn luôn ủng hộ " thần tượng " của mình nghen

Trang Sassy
15-04-2006, 01:53 AM
uhm... bất kì ai cũng có thần tượng của riêng mình
Dù thần tượng ko hẳn là ca sĩ, diễn viên điện anh.. Mà ngược lại có khi còn là những người vô cùng bình thường nữa cơ
mình cũng thần tượng Anh Bo đây nè......... Ui, Anh Bo lúc nào cũng trong Trái tim tớ đóa

player
15-04-2006, 02:26 AM
à "player" thì không thần tượng ca sĩ VN nào hết vì hầu như không thấy ca sĩ nào hát hay hơn bạn của "player" hết (Chỉ là quan điểm của tôi thôi nha) .Nếu có thần tượng chắc chỉ thần tượng bạn mình thôi :haha: :haha: .Mà muốn xin chữ kí nó cũng dễ nó viết cho chục chữ cũng được :lelele: .Mai mốt mà có tiền mời nó đến ca rồi thu thành album tung ra thị trường mới được.Nhưng thần tượng của mình thì chắc là phải có rùi: "EDISON" :thiên tài về phát minh mà chưa có bằng học vấn gì ,có hơn 1000 phát minh lớn nhỏ==>quá siêu."Bill Gate " :thiên tài về computer và business ,tỉ phú của thế giới

_na_na
15-04-2006, 02:54 AM
tui ko thần tương ai cả ! ma lại rất hâm mộ thui!!
hehehe!!!

nu_hit_le
17-04-2006, 02:31 AM
hiiiiiiiiiii. tui không thần tượng anh bo đâu dù rằng công nhận anh hát hay thật đó. chời. ai đời khen bạn mình mà chê thần tượng người ta chứ nhỉ? hổng như vậy được đâu nha. tui cũng thần tượng BILL GATE kinh khủng luôn. phải nói là tui hâm mộ ông ấy kinh khũng luôn đó. ai thần tượng bill gate nữa hông? giơ tay lên đồng ý với tui đi. ngoài ra trong đời tui còn thần tượng HITLE nữa. thần tượng ông ấy về tài năng , bản lĩnh và sự độc ác. bill gate _ hit le ước gì tui là bạn của hai người. heeeeeee đang tưởng tượng ý mà

the_warm_winter
17-04-2006, 03:47 AM
Thần tượng của mình là một người phụ nữ đã hi sinh cuộc đời của mình vì những người nghèo khổ trên trái đất này. Đó là tấm gương mà mình mong muốn được noi theo...
Còn như Bill-Gate, ổng giỏi thật đó, em gái mình cũng mê ông ấy lắm.

tiểu bối
17-04-2006, 05:10 AM
woa thì ai cũng có thần tượng cho riêng mình mà
ui vào đây có nhiều tư tưởng lớn gặp nhau ghê .thần tượng của Tb cũng là Bill Gate đóa