PDA

Xem đầy đủ chức năng : ^_^viết n.ký chơi ^_^

vilinh
13-04-2006, 09:47 PM
hum nay trời tựrưng rét dễ sợ.mới mấy hum trước 39* nóng gần chết. 9h sáng con hm rủ mình đi ăn sáng.nó thì chỉ thích bún ốc ,còn mình thì..cái je` cũng đc.đến nơi ,hết bún ốc đành phải ăn bún cá...
nghĩ chiều có bài kt văn mà oải.chết thật ,chả có tí cảm xúc nào.
dạo gần đây thấy chán chán...vì cái j` chả bít
lại còn cái mụn to oành trên mặt ,kink .dung nhan dạo nì xuống wa'.
thấy dân tình có đôi có cặp ,nghĩ mà tủi thân :so_funny: vào hht kiếm người iu mà chẳng đc,huhu.
vừa mới ăn xong bih đã thấy bụng đói cồn cào.khi nào thấy đói đói lại nhớ đến 1 người:1_question:-->mẹ ơi...... !!!!

nhung_love
14-04-2006, 07:33 PM
Ui, viết nhật kí mà chẳng thèm nói cả mìn, để mìn cùng viết cho zui. Từ mai mượn đất viết nhật kí đc hoh?:lelele:

vilinh
15-04-2006, 05:28 AM
ok.tui với bà cùng viết.
##########################
hum nay đi học cũng thấy vui vui.thế là mai đc nghỉ , nhẹ hết cả người.
tối nay lại đi chơi ,chắc là vui lắm.lại ăn kem ,ăn hoài ko chán...mìn nhận đc tin nhắn of "nó" ,cuối cùng thì nó cũng chịu làm lành với mìn.bất ngờ qá.....
sáng mai lên chỗ anh chơi ,ông ý bảo mìn là ko gặp đc anh thì mày cứ chịu khó đứng ngoài cổng trường cho mát.anh mìn thật là tốt...
đói rồi về thôi.mai viết tiếp

vilinh
15-04-2006, 07:16 PM
hôm qua đi chơi cũng vui.và điều làm mìn vui nhứt là mìn và "nó" lại chơi với nhau.thế nhưng sau đó mìn lại có cảm giác hơi buồn !có lẽ tình bạn từng bị sứt mẻ khó mà hàn gắn lại như xưa....:rain:.tình bạn đẹp là 1 thứ xa xỉ mà mìn ko có đc...?? mìn vẫn thấy cô đơn qá,và buồn nữa,mọi chụyên đều ko như mìn nghĩ, lũ bạn bàn tán vớ vỉn về mìn,dẫu bít rằng ko nên bận tâm,nhưng....thật là bùn....
sáng nay chúng nó gọi mìn đi chạy.5h30 mới bò ra khỏi giường.nói là chạy nhưng mìn tòn đi bộ tán phét.mắt vẫn lờ đờ ,chạy làm seo đc.đêm qa hơn 2h mới ngủ....
chạy về đến nhà thấy đói kinh khủng.làm 1 mạch 2 qả trứng ốp mặn rắc.mìn cho muối hơi qá tay.....
kế hoạch lên "thăm" anh bị phá sản.mìn bít ngay mà ,lão bảo mìn là anh bận lắm bận vừa.qả này định mượn đt of mìn ko trả.còn nữa ,vay mìn $ mà cứ bơ đi.cứ cho lão ta vay tiền thì có mà sạt nghiệp.
ôi, buồn vẫn thật là buồn....
người mìn thích vẫn chỉ là ảo thui:đẹp zai ,zui tính,con nhà zau` :hihi: và quan trọng nhứt là tình củm.liệu mìn có mơ tưởng qá ko nhi?mà chưa chắc trên đời này co' anh chàng nào như vậy ,mà có thì cũng ko đến lượt mìn.....chậc chậc !!---->bi kịck cuộc đời.
hum nay là sinh nhật linh.chiều phải đi mua qà cho nó.lại thụt quỹ rồi.dạo nì mìn hơi bị túng.hum qa xin mẹ mãi <nịnh>đc 100k ,bố cười như đc mùa lạc,đội che of bố thắng ,móc trong túi wần có... 20k cho mìn nốt...chậc
chiến & nhung mò nào tận wan' rủ mìn đi ăn sáng ,ặc ,9h mới ăn thành ra ăn cơm trưa lun.
lại mò lên mạng.làm wen với tuan_daica90.hắn có vẻ zui tính....mìn thick có 1 thằng bạn như vầy.....:gian:
chờ bà nhung lên mạng mà lâu qá.....
chiều nay ko bít thế nào....!!!!

....đi mua qà sn cho con linh mà mìn lỡ tiêu mất vài k rùi.....túng lại càng túng
hình như mìn và nó dần như xưa rui`,mình vui...mong là mọi chuyện trở lên tốt đẹp....
thế nhưng lại có 1 chuyện làm cho mìn rất buồn.....ôi,ôi....

trai_sd
16-04-2006, 03:30 AM
em có biết anh là ai ko:blow:

nhung_love
16-04-2006, 03:32 AM
H mới online đc. Ngồi năn nỉ miẹ mãi để ra 8x miẹ lại bảo chìu, bùn wa.Tối wa đi chơi thíu méc 1 tên, mà kể ra thì thiếu hắn cũng thiếu chút tiếng cười nhỉ? Hwa có cả "nó" cùng đi, 2 đứa hoh ngờ nó lại hết giận nhanh vậy, fình fường nó cứ giận mọi người fải tháng hơn tháng, dzị mà lần nì thì chưa đc 1 tháng đã lành rùi. Nghĩ cho cùng thì nó giận thì thiệt nó thui nhỉ? Hwa thay đổi k2 cả bọn đi uống trà sữa trân châu, kem nhìu rùi mà. 4 đứa ngồi nói chiện tí đã 10h, "nó" fải zìa sớm hoh lần sau khỏi đi. Sáng nay lại hẹn nhau dzậy chạy, 4h30 mìn dzậy, rùi cùng ung chiến ra rủ"nó" , xong rùi lại xuống tận sui rủ mụ. Mệt gần chết, đã vậy mụ í còn lề mề ,lâu ơi là lâu, lúc ra cơ điện thì trời sáng trắng, ngồi nghịch 1 lúc rùi lại zìa. Trên đường zìa ung chiến fone đi ăn sáng, ngồi nhà đòi meo, đợi ung í mãi đến 8h30 ung í mới sang đón , hí hửng tưởng đi ăn lun ai ngờ lại đi rủ mụ, ra đến nhà thì con iem mụ bảo: chị í đi bộ đi đâu í . Làm tui cả chiến lượn lờ mấy vòng tìm hoh thấy, lúc đó chợt nghĩ ra thể nào mụ cũng online , ai ngờ thiệt lúc vào thì bà í đang ung dung ngồi post bài, xong cả bọn ra nhà rồng ngồi đó mãi mới kéo đi ăn , lúc đó là 10h chẳng bít gọi là ăn j nữa. Ăn xong lại kéo ra nhà rồng ngồi đó đến 11h, cả lũ đứa nào về nhà đứa đó. về nhà thì U méng cho 1 trận kiu : ăn sáng kỉu j mà trưa hoh thèm zìa ăn cơm. Vừa ăn sáng xong( cứ gọi là ăn sáng) thì bụng nèo nuốt nổi cơm chứ. Thế là hoh ăn ngồi chén mấy wả mận, vừa ăn vừa xem film hay ơi là hay. Ngày chủ nhật hoh lấy j làm zui zẻ cho lém. Mong ngày mai sẽ zui hơn, mà điều đó la dzĩ nhiên, đi học mà. Chỉ còn gần tháng nữa là nghỉ hè, mìn sẽ đi làm ( nói cho oai chứ thiệt ra là làm hộ bác:lelele: ), thui viết dzậy thui , đi mượn đất nên hoh mún vít nhìu.Mai tiếp dzậy.

trai_sd
16-04-2006, 03:47 AM
cả đời mình mãi bây giờ mới đc hưởng mùi vị của sự giận dỗi của một người bạn ( mùi của nó giống mùi hôi lách ) nhung và thảo nhận ra ai không

nhung_love
16-04-2006, 03:53 AM
Sao hoh nhận ra đc thằng bạn thân chứ:hehe:. Mà nè, đây hoh fải đất để t8m đâu, chỉ để vít nhật kí thui.Hỉu chưa???

vilinh
16-04-2006, 05:13 AM
to traisd:viết nhật kí cùng bọn tui đi ông !!!
to bfriend:ai bẩu đất nì mụ đi mượn !!!

nhung_love
16-04-2006, 08:12 PM
#bfriend: nè có tên nào đó nói nhật kí anh iem mìn hoành tráng đó. 8 mặt.
Hwa lão nhắn hỏi tui mụ là ai, làm sao mà fải nói chứ, chưa đủ tủi để yết kiến tìn bối. Hha, mà nè nghe mụ vào đọc nhật kí của lão , đọc xong mà mún ói wá. Thật là chán, sai lầm wá cơ:lelele: , coi như đó là kinh nghiệm nhỉ? Đàn ông h đểu thế đấy, trư 1 số cực ít ra.
*#####*#####*#####*#####*#####*#####*#####*#####*# ####*
Hnay dzậy muộn hơn mọi hum , 5k15 , ra đến cơ điện trời cũng sáng trắng nên ko ra rủ"nó" và mụ, với lại hnay ung chiến hoh thí mẹc , mất tick , ung nì chuyên kỉu nì bủi đưc bủi cái, may ma con ađạt nó gọi hoh thì cũng ngất lịm đến trưa. Vào chạy thì ít ma t8m thì nhìu, đến 6h30 về hết, sáng t2 mà họ cũng fải chào cờ chứ. Từ sáng tới h cũng chẳng có chuyện j để t8m cả, thui để túi ra vít tiếp dzậy. Have a nice day.

trai_sd
16-04-2006, 09:08 PM
tôi mà không nhận ra .Tôi vào để viết nhật kí cùng bọn bà cho vui:lelele:

dạo này không hiểu sao toàn chuyện buồn đến với mình .Đến cả chuyện đi chơi lô đề BỐ MẸ cũng biết mình bị một trận mắng te tua ,nhưng may sao mình vẫn còn mấy người bạn để tâm sự không thì mình không biết làm thế nào. Bây giờ mình cảm thấy thật sư chán không biết phải làm gì để cho đỡ buồn:think:

vilinh
16-04-2006, 10:32 PM
....Tối hum qua mìn làm bánh khoai môn ,ngon khủng khiếp,cái bếp trở thành bãi chiến trường...gọi bà nhung xuống bê về thưởng thức...chậc chậc ,mìn cũng có tài ra phết...:wink:
Thứ 2 ,ngày đầu tuần, hi vọng mọi việc sẽ tốt đẹp !
...Mới có hơn 4h sáng,đt reo inh ỏi ,là lão h.anh.bực mìn.tưởng đc yên ,lại đến lượt con Trang,rồi đến ông anh....lạ thật hum nay mọi người đều dậy rất sớm..
Đúng là bọn con trai ,viết n.kí tòn lô đề với cá độ....
Đi học thôi ,chiều viết tiếp...
Sướng thế, lúc chìu kt thể dục đc 10 lận.còn lúc đi học về gặp mẹ ở wan' giày dép ,thía là nịnh mẹ đc 1 đui giày búp bê đẹp dã man....
à,lúc nhìn thấy thằng cu chiến.haha...mặt mìn lạnh như sát thủ,nó cũng thế...như ma làm:gian:
...Mìn thíck nhứt cái khoản đi mua thuốc cho mẹ ,wan' thuốc ở ngay bên cạnh wan' net,đường đường chính chính tẩu khỏi nhà.hàha`...
Chờ nhung lên mạng mà ko thấy.bà nì chắc phỉ 9 ,10h.
Ông tuandat cho mìn nghe bài *kiếp rong bùn* ông ý hát.hay tệ....
Mai đi chạy thể dục.lại hog đc ngủ nướng roài.mà mìn ngủ kink thật ,humqa ngủ từ 8h túi đến 11h trưa hum sau...chậc chậc
humnay chỉ có zậy.về thui...

nhung_love
17-04-2006, 09:01 AM
Nhanh thiệt, dzị là đã sắp hết 1 ngày, từ lúc zìa mìn cả bà chị họ ngồi bùn rủ nhau hát karaoke, hát đến tận 11h bùn ngủ wa lăn ra ngủ, 12k con ađạt vào rủ đi học, đang ngủ ngon thì fải dzậy, bực mìn. Đến trường sớm wa lại online, gặp đc con bạn thân nó cứ kiu thương mìn chứ, mìn đã bảo mìn hoh sao mà, chuyện nhỏ như con thỏ mìn sao bùn đc chứ( :lelele: lúc đầu cũng hơi bùn chút thui, nhưng càng nghĩ càng hoh nên bùn ) Định post bài thì gặp ung Đạt , ung xin web tui cả web mụ nhưng mụ hoh cho ung thía là tui way web sang mụ ( đang cười fớ lớ ) đúng lúc đó way ra nên ung í nhìn thía mặt mụ, ngứa cả mắt , cho ung í bít mẹc thì đã sao chứ? Đã thế còn oánh người ta rõ đau :khocnhe: . Trống, thế là lũ lượt kíu nhau vô trường. Fải công nhận h chào cờ hnay t8m ác wa, để Tiệp nhắc mí lần liền, ngại wa.Đã thế ung còn lôi chiện tóc tai của mí bà lớp12 làm mìn cũng bị liên lụy chút, nhưng hoh sao nịnh mí câu chắc xuôi ngay í mà. Thui bùn ngủ wa , zìa đây, hoh mai lại hoh dzậy đc con Trang nó lại càu nhàu.

#traisd: nè ung, thía làm sao thầy u bít chiện hả? Khổ thân, thế thì t7 nì cho ung đi jải sầu nha. Ok???

trai_sd
17-04-2006, 07:34 PM
chán quá sáng nay lại đi lao động mệt muốn chết .À sáng nay dậy muộn quá nên không gọi được cho nhung và thảo nên ra luôn sân bóng thì lại gặp nhung định rủ đi ăn sáng nhưng lại có nhung nga đạt va hậu nên lại thôi .Từ hôm tôi với bọn bà chạy vào CÔN SƠN không hiểu sao chúng nó biết bây gờ chúng nó toàn gọi tôi là pede thế mới đau chứ :sleepwell:

nhung_love
17-04-2006, 08:43 PM
1 ngày mới lại bắt đầu, hnay dzậy muộn hơn thì fải 5h thằng "ƯHP" nó gọi. Đinh ra rủ mụ với con Trang nhưng muộn wa, ra đến cơ điện tìm ung Chiến để ra rủ 2 mụ nhưng ung đang đá bóng thế thui, lại ra nghịch cùng bọn Lan gừng, bà í lên xà đơn xà kép bùn cười vỡ bụng.Đi chạy cũng zui nhưng zìa nhà bùn ngủ lém, hoh ngủ hoh chịu đc , bh 2 mét cũng hoh mở to đc nữa, nó cứ nhíu hết cả vào zới nhau. Ui , hnay chẳng mún đi học, toàn những môn chít tiệt, chán wa :DD: , nhìn thía bà dạy toán mà fát ngán, đã dzậy lại còn bà dạy hóa ti toe dáng ngon nên suốt ngày lượn đau cả mét, nghĩ hnay mà chỉ mún bùng thui. Học cũng chán mà ... càng chán hơn, đau đầu thiệt, hwa bà T2 lại nói là chia tay nyo, chẳng hỉu ung bà í thía nào mà nói chia tay hoài, xong rùi lại đâu vào đó. Chán. Mau mau đến 30/4 đi, Nga ơi nhớ mày wa.

:hehe: #bf: đôi giày đó cũng thường thui, làm j mà dã man chứ:hehe:

vilinh
17-04-2006, 10:56 PM
hôm nay trời mưa phùn.bẩn tởm lợm.:rain:
Quyết định từ hum nay sẽ đi bộ đi học.chậc chậc...
Mẹ bị ốm.

nhung_love
17-04-2006, 11:31 PM
Thui chít rùi, vừa đến lớp chúng nó mới kể chiện hwa chào cờ Tiệp nhắc mìn 4 lần liền:khocnhe: mải t8m wa nên hoh bít, vừa đến cổng đụng ngay mặt, đã thía lại còn hoh mec. đồng fục nữa chứ. Đã chán rùi , nghe tin nì lại càng chán hơn.Mưa thì hoh mưa to hẳn lên để còn đi bêu, mưa nhỏ dzị chán chít. Ân hận khi hum nay mẹc áo hoa.

trai_sd
18-04-2006, 08:20 PM
ha ha ai bảo không mặc đồng phục,thế có sao không ,bà còn may chán tôi càng ngày càng đen hôm qua thể dục lại được 3 thế mới đau nên sáng nay dậy từ 4 giờ chán chả muốn dậy thể dục được 3 còn mặt mũi đâu mà thể dục nữa nên không gọi nhung và hà được .Kiểu này phải giải đen thôi các bà tìm chỗ nào đi rồi hội mình giải đen một thể:think:

nhung_love
18-04-2006, 09:17 PM
:DD: Vừa học zìa xong. Mệt wa, hnay 5k20 dzậy chạy xong đến 6k10 z ìa tại fải đi học hoh thì cũng fải đến 6h30 or 7h. Hnay mụ hoh đi học nên cũng chẳng t8m zới ai hết ngồi chép bài ngoan fết :lelele: . Ngồi trong lớp con móm nó cứ đề cập đến chuyện hwa , mìn đã nói hoh thixx rùi nó cứ già mùm mãi, sốt ruột. Học zui fết ra chơi tiết 2 mí đứa đá cầu bùn cười hoh chịu đc.Sáng nay chỉ có từng đó chiện thui a. Túi zít tiếp dzậy.:DD:

trai_sd
19-04-2006, 08:21 PM
sao dạo này thao tự nhiên lại đi bộ ,chắc muốn giữ eo à.Sáng nay dậy từ 4 giờ cố ngủ tiếp không ngờ ngủ quá nên 6 giờ kém mới dậy chạy vội vàng ra cơ điện thì gặp nhung và hà đã ở đó rồi.Hôm nay đi học lý nhà thầy huệ thật là vui vì hôm nay mình được ngắm thoải mải VA nhìn mãi mơi không thấy điểm nào xinh nhìn cũng hơn Q được một tí .Vẫn không bằng mấy đứa bạn mình :thumbup: :cutelaugh:

vilinh
19-04-2006, 09:24 PM
Hôm qa mìn lười chả bùn viết n.ký.
Sáng nay để báo thức lúc 4h30 định dậy chạy nhưng mà lại...lười.thế là ngủ tiếp đến 6h30 dậy đi học,nghĩ đến đi học mà lười chả mún đi....chậc...
Pen mang bánh kem đến lớp ,ăn ngon ghê.mà dạo nì mìn hơi bị béo.chắc tại ăn nhiều qá..:hungry:.tự nhiên thick đi bộ chứ ko phải để zảm eo ông Chiến ạ.
Bố mẹ dạo nì chiều mìn ,thick ơi là thick , lâu lắm rùi ko bị ăn mắng...:cutelaugh:
Ông anh bảo tháng nì ko về đc.lại bốc phét ,sợ mìn đòi $ đây mà.mà ko về cũng tốt ,héhe',bố mẹ càng thoáng càng zễ xin xiền...
bà Pen bảo cuối tuần đi ăn...thịt chó, giải đen ,ặc ặc......
chiều nay hog bít thế nào...
hahaha....mẹ cho mìn đt mới ,mỗi tội hơi zỉn 1 tí.nhưng ko seo.:so_funny:tuần này hên qá !!

trai_sd
19-04-2006, 09:43 PM
tôi cũng nghĩ vậy ,thế mọi người có đi không , nếu hôm đó mà đi tôi xách trai rượu của bố đi:lelele: để khao bạn bè

nhung_love
19-04-2006, 11:49 PM
Túi wa nhà bác tổ chức kỉ niệm wán tròn 1 năm, nên hoh online đc, hnay zít bù dzị:lelele: . Cũng như mọi ngày 5k15 dzậy chạy cùng mí đứa bạn gần nhà. Dạo nì Trang nhà ta cũng chịu khó tệ , lúc nào mìn ra cũng thía bà í có mẹc ở đó rùi.Chít trống zào lớp , tẹo zìa zít típ dzị.
Phù may wé, nó chưa đóng củng hoh thì chít:fi:.Hnay học cũng zui, tiết đần tiên mò xuống bàn dưới ngủ, mà sao lạ thía hoh bít cứ tiết 1,2 là bùn ngủ hoh chịu đc, mìn và con bạn cùng ngủ, ai ngờ cô chủ nhịm đi wa, :( , cô đứng ở cửa gọi 2 đứa dzậy, dzị mà mìn z ới nó hoh bít j thía có khổ hoh cơ chứ. Đen toàn tập. Hoh bít hnay làm sao mà đen từ sáng tới chìu, khổ thân wé :tears1: . Đen thế thui nhưng học zui thiệt, mí đứa koan gớ mang bong bóng thổi bay khắp lớp đẹp thiệt, ra chơi các bà í hát ầm lớp, đã thía toàn hát bài hát thiếu nhi chớ. Bùn cười thiệt. Hnay mama đi Hn mãi mà chưa zìa. Chán wé.Thui zìa học đã.

-=WhoIaM=-
19-04-2006, 11:50 PM
@nhung : bùng tiết...:D:D.... chạy nhanh hok trễ giờ :D:D

saran
20-04-2006, 12:49 AM
sorry ! có thể cho anh viết nhật ký với được hông ?
Buồn quá !

-=WhoIaM=-
20-04-2006, 05:32 AM
văn hay chữ tốt hok bèng học dốt lắm tiền :D:D

nhung_love
20-04-2006, 06:16 AM
#T: ai trốn tiết hả? "Ranh" con hoh bít jì nói oan chị thía, chị oánh cho bi h:ham:
#traisd: Tui hoh bít ăn thịt chó đâu, rượu cũng hoh à:khocnhe:
#saran: U là ai dzị, giới thiệu đi, nếu đc thí cùng zít.

trai_sd
20-04-2006, 08:09 PM
đợt này không giải đen không được hôm qua lại mất mấy trăm tiền lô đề .À bà nhung này bọn bà sáng nào cũng ra ép bụng ở xà kép kiểu gì bụng bà cũng có cơ bụng cho mà xem ,cái đấy dành cho đàn ông chứ có phải đàn bà đâu :hehe: nhìn xấu phải biết :sosad: ,không biết phải hỏi chứ

vilinh
20-04-2006, 09:31 PM
to Pen :ông xã nhà mìn chứ ai.
to....: lương tháng phải chia làm 3 phần.1 cho pen ,1 cho em ,còn lại nộp tiền điện, nước ,....:blinking:
###################################
Sáng nay đi học toán. P nghỉ.lớp cũng vắng khủng khiếp ,sĩ số là...30/49.học chăm đc 2 tiết đầu ,tiết còn lại...buôn.
hôm nay trời có vẻ u uất kiểu j` ý.thế nên tâm trạng cũng...bùn:rain:
xem ảnh ông chiến mà mún....:bicycle:

nhung_love
21-04-2006, 08:48 AM
Lại 1 ngày hoh lấy j ì lèm zui zẻ cho lém. Sáng nay bùng học thêm, chán wé, nhìn thía bà jáo í mà chẳng mún đi học. Đến chìu học cũng chán bét, tít first chưa kịp đọc wa ( đang mải chíp văn) bị lôi lên bảng, đc mí đứa nó nhắc nhưng cũng chẳng ăn thua, đọc vài chữ rùi zìa, bà í bảo chưa học kĩ 6, bùn thía hoh bít, mọi lần bị kiu lên toàn 9 dzị mà hnay fải chịu con 5+1 bực wé, nhưng cũng đúng cái tội lười hoh chịu học bài cũ. Hoh sao tuần sau quít định gỡ:hehe: , kỉu jì cũng f ải lấy lại fong độ, kì nì cóa nhìu ngừi kiu wé, sổ lin lạc thì bị zít là học sa sút, rùi chểnh mảng, chán wé chưa dám cho papa xem. Sợ lại méng mìn, mấy tuần nì toàn đi chơi nên nếu đưa dzị hoh méng mới lạ. Lèm thía nèo bi h chứ:tears1: . Mí hnay đen hoh chịu đc chẳng hỉu sao lai thía, xem báo h2t kiu tuần nì mìn may mắn, mà từ đầu ma đến bi h cũng sắp hết rùi mà chẳng thía tí may mắn nèo.Hwa miẹ đi Hn zìa mua cho đôi dép hoh đc đẹp lém nhưng zẫn fải khen là đẹp hoh miẹ lại bảo lần sau hoh bh mua cho mày kí jì hết mua zìa toàn chê, thía thì thiệt là bùn :hehe: . À wên nữa, con bạn cùng bàn h lại dỗi mìn, chán . Mìn chỉ đùa tí mà đã dỗi, chuyện cũng chẳng có j là to tát:
- Tau mượn quyển sách.
- Hoh
- Mày nhớ đó.
Chuyện chỉ có thía mà nó dỗi, hnay là hum t2.Tuần nì dzị hoh bít tuần sau có khá khẩm hơn hoh, mong là hoh như tuần nì. :hihi:
#traisd: ai kiu dzị, chố đó là chố của girls ung ạ, đã hoh bít còn nói. Làm như thía thì bụng nhỏ, hỉu chưa ung???:blinking: .Mà kí avatar trông xì-tai fết
#saran: :hehe: ung xã à.

vilinh
21-04-2006, 08:22 PM
to ongxa_saran : viết n.kí đi mình....<để em còn theo dõi minh`....chớ.:hehe: >
#############################
Hôm nay lại ngủ qên sừ mất.ko chạy ,ko lên trường ,chìu nay sợ xếp méc cô giáo.:mecry:
Pe mò xuống tận nhà ,mải t8m qá quên mất ông xã hẹn lên mạng.huhu
Học nốt hum nay là đc nghỉ roài.hay qá. Mà đi học tòn mong nghỉ thui ,lười thía hog bít...
Tuần nì đứa nào cũng kêu hết xiền.chậc ,vậy mà cứ mún đàn đúm thui...
...Bực mình qá.đã xin đc xếp ko đọc tên mìn trong danh sách nghỉ sáng nay roài ,lại bị con bạn đểu nó mách lẻo ,lúc đấy chỉ mún.....:cuane: hừ ...
Đi học về lại la cà..như mọi hôm..có 1 cốc chè với 1 cái bánh mì mà no vỡ bụng.
Mai đc nghỉ roài.sướng wa' ,ko bít nên đi giải sầu<đen> ở đâu chiến nhỉ !

nhung_love
21-04-2006, 09:01 PM
4h30, aĐạt nhá máy thía là dzậy đénh reng rửa mẹc xong chạy ra nhà nó. Hnay có thêm bà phượng đồn cùng chạy, lúc zìa bùn cười hoh chịu đc, đã đói rùi, bà í còn lèm trò cười nữa chứ. Nói chung sáng nèo cũng zui, cười fớ lớ. Zìa eng séng xong là 7h20 thay wần éo rùi fóng 1 mạch tới trường, hnay lớp lđ, nhưng lúc nèo cũng dzị , 7h30 mới thèm mò đến. Làm tí xong rủ Vân tàu ra nhà kropi chơi, miẹ mìn ra bà í đang thay wần áo đi lđ, pó tay:rain: . Ngồi nhà nó 1 lúc mới nhớ ra là hẹn ung xã, lúc ra thì ung đã zìa rùi, bùn thiệt.Hnay h2t bảo là luckyday of mìn, mong là mọi chiện tốt đẹp. :hehe:

trai_sd
21-04-2006, 09:14 PM
thật là buồn hôm nay lại nghe ca dao của cô giáo chủ nhiệm rồi .Hôm qua lại bị dính sổ đầu bài hôm nay ăn đủ chỉ vì cái tội lười học :mecry:

saran
21-04-2006, 10:52 PM
hôm nay , thằng Tuấn nó hẹn mình 7h lên trường để đi sửa cái điện thoại , vậy mà đến tận 8h30 nó mới thèm lên . MÌnh tức quá định bụng đánh nó 1 trận nhưng mà nó to con quá lên thui , chỉ dám mắng nó <khổ thân phải đi tập thể hình mới được kà kà >.Ngồi được một lúc thì mấy đứa bạn nó đi về chán quá chẳng đứa nào chịu học cả .Thôi đành rủ thằng Tuấn đi sửa cái điện thoại vậy <điện thoại mất sóng khổ thế >.Ra quán sửa nó bảo 3 hôm nữa mới lấy được , trài chán quá thế là hai đứa lại lò mò về trường để học . 1 ngày thật là buồn , đã thế vợ mình hẹn 8h lên mạng mà chẳng thấy đâu , chán quá vợ ơi là vợ , hôm nào gặp phải cho 1 trận mới được khà khà <Hôn cho chít> hi```````````.
Ngồi chán quá , Nhớ 2 bà xã không chịu được . Thui đành phải chịu thui , ngồi làm tiếp trang web Vietteen để tuần sau up lên mạng cho nó hoành tráng khè khè .

nhung_love
21-04-2006, 11:50 PM
#ôx: xin lỗi a nha, e lao động zìa mụn wé,online thì hoh thía a chỉ con mess thui à.
-----------------------------------------------------------------------------------
Vừa zìa đến nhà lèm 1 giấc đến12h đi học. Ngủ dzậy mà nhìn.... bực mìn wé:tears1:

nhung_love
22-04-2006, 09:25 AM
#ôx: xin lỗi a nha, e lao động zìa mụn wé,online thì hoh thía a chỉ con mess thui à-------------------------------------------------------------------------
Vừa zìa đến nhà lèm 1 giấc đến12h đi học. Ngủ dzậy mà nhìn.... bực mìn wé:tears1:...
Hnay đi học bùn cười wé, tít 3 hnay cóa cô dạy thay ngùi chơi chán wé, trời nóng đứa nào cũng khát nc, thía là cả bọn nảy í định mua kem, tất cả chung xiền đi mua kem, cử Đức cả Yến đi. Miẹ, lúc đi hoh sao lúc zìa vào gần đến lớp rùi đụng đúng thèng bảo zệ, no bắt way ra, thía là 2 đứa nó lủi thủi đi ra, xong lại way ra cổng fụ để zô nhưng ngờ đâu thèng đó nó đón sẵn ở đó rùi, nó kiu zứt kem đi thì zô, 2 đứa nó đành ngậm ngùi zứt:rain: nhưng lại chọn chỗ cực đẹp.Lúc zô lớp mẹc 2 đứa mang đầy bực bội, mí đứa tiếc wé, way ra nhặt kem lại,tìm khắp nơi wanh đó hoh thía, way zìa gọi con Đức ra tìm, miẹ nó zứt đíu jì mà xa thía, kiu là gần nhà cô Khang làm 2 con loanh wanh đi tìm, rùi còn nghi cô í nhặt roài:D):.Pó tay. Cuối cùng cũng thía, zìa đến lớp ngùi ăn ngon lành, vừa ăn vừa đùa, zui thiệt. Tít5 sinh hoạt, hnay cô j áo tiến bộ ghê, nhận xét tí tẹo rùi cho zìa. Hnay là 1 ngày cũng hoh hẳn may nhưng zui thiệt. :lelele:

vilinh
23-04-2006, 12:08 AM
ừa ,humqa đúng là zui thật,bùn cười vỡ bụng...:haha:
Chiến rủ đi chơi mà lười qá,ngủ 1 mạch tới sáng...5h,ông anh gọi dậy đi hn.lên đưa $ cho anh lại mò về ,chán...về tới nhà mẹ kêu đi chơi ,mìn bảo mệt lém...mệt lém nhưng vẫn phải mò lên mạng.hàha`...
ui, cí bà nhung nì....
tại chồng nhắc đến ex nên nó bùn à...huhu.mà nè em đâu có hiền !
...chủ nhật bùn wa'...
lại tuần sau mới giải đen à.thía tuần nì <từ mai >chắc vẫn cứ đen...

saran
23-04-2006, 02:51 AM
trài ! hôm nay lên mạng trời đã nóng , bà cả lại bảo ly dị đi với thằng bồ nào không biết .Tức ơi là tức .CŨng may là còn có bà 2 dịu dàng thùy mỵ , không thì cuộc đời này coi như đã hết . Oh my god , nóng quá

nhung_love
23-04-2006, 03:15 AM
Hnay là chủ nhật mà sao chẳng zui jì hết,sáng ni lười hoh mún dzậy chạy tẹo nèo, thía là ngủ 1 mạch đến 9h ( may co bà chị sang gọi dzậy hoh thì chắc fải tít mít).Dậy đi sang ung hni giỗ bác, sang chẳng lèm jì hết, chị lại rủ đi mua wần áo cùng bà í, hwa xuống thăm iem bé nhà ung anh, trông iu ơi là iu >.<, mới nhìn thía mặt trùi đc zài ngày thui, lúc z ìa rủ mm đi mua wần áo:lelele: , miẹ mua cho 1 bộ nhìn kool fết. Zìa nhà mới bít hni miẹ đc đề:hihi:, nhưng nghe đâu bảo trả chủ đề 500 , trùi đc 700 trả 500 còn mũi 200 mua cho mìn còn thíu:rain:.Đi zới bà í gần hết buổi sáng mà mua đc mũi cái wần. Zìa nhà eng giỗ, lâu ngay hoh tụ họp đông đủ cả nhà ngùi eng mà trêu nhau bùn cười thiệt, ngùi lúc lại nhớ đến ung ngoại, trước ung còn sống cứ f ải 1 tuần mọi người ra nhà nhà ung eng cơm zui lém, nhưng từ ngày ung mất, cả nhà ít họp hẳn. Nói đến ung lại nhớ ung wé.
- Ung ơi! Cháu nhớ ung nhìu lém ung có bít hoh???
....
Zìa nhà nị ngủ đến 3h ra ol gặp nhìu ngừi fết, và hni quyết định li dị ung xã, ung xã ơi, đừng bùn nhé. Hni ung xã mìn tự nhin nhắc đến... đã lâu rùi mìn cũng hoh còn nhớ nữa, dzị mà ung xã lại nhắc đến, lèm mìn lại ....:lelele:
================================================== ====
#: tuần sau lèm 1 bữa giải đen nha:hehe:

#saran: ung xã à, ung bảo may là cóa bà 2 dịu dàng thùy mị, thía iem hoh thế seo?:ham:

saran
23-04-2006, 07:14 PM
trài thùy mỵ mà lại ly dị chồng thia' sao ? oh my god , thùy mỵ mà lai đi theo zai ahf , khà khà , thui ly dị rùi ,từ nay zề sau ai đi đường người ấy <khà khà ở với vợ 2 vậy>

Vợ 2 thùy mỵ hơn nhìu , khà vợ 2 nhỉ anh bây giờ chỉ yêu có mình thui mình ạh !
Kể ra cũng buồn khi bà vợ cả noi "Ly Dị" lúc đấy tự nhiên cảm thấy trong người khó chiu kiểu gì ấy . Trài tức không chịu được , khi mà vợ mình lại bảo là có người khác rùi , trài ah .Chán

Hôm nay là thứ rồi , còn 2 hôm nữa thi hết môn , mình lo quá , không biết có làm được không nữa vì dạo này mình hơi lười , cũng tai bọn bạn lười làm mình lười theo , lúc nào lên lớp cũng rủ ra quán nước ngồi chán ơi là chán , chẳng chịu học gì cả .

Chỉ còn vài năm nữa thui là ra trường , bước vào đường đời rùi mà , phải cố gắng học sau này con cái nó còn nhờ chứ . Khà khà , công nhận là mình lo xa ghê .

trài viết mỏi quá ngừng tai đây thui , mai viết tiếp .

Nhớ bà xã nhiều .

nhung_love
24-04-2006, 11:25 PM
Từ h tui hoh zít ở đây nữa, trả đất cho 2 zợ chùng nhà mi đó:lelele:

saran
25-04-2006, 06:57 PM
khà khà ! sao thế Nhung đã kiếm được chồng mới chưa hả ?
hi`
Cứ viết tiếp đi , anh cũng không viết nữa đâu em ah ! Bây giờ anh sẽ không viết nữa .
Tạm Biệt

nhung_love
26-04-2006, 11:38 PM
#saran: chồng đâu mà tìm hả anh? mà anh cứ zít đi, e chán hoh mún zít nữa thui.

saran
29-04-2006, 07:43 PM
trài sao không thấy các em viết ký nữa vậy , chán quá . Buồn