PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yumi's Diary

Yumi_Hảo
09-04-2006, 05:20 AM
Hôm nay ko muốn type NK bên topic của Nhóm Quỷ nữa ....... Lý do là ....... Yumi ko phải mem NQ ....=> ko có quyền type NK trong đó ...... dù rất muốn ......

mình đã nói ý định về tương lai cho mama bik ......... ý định khi mình .out .......ĐH
mama đồng ý cho mình theo học những gì mình thix ......... papa & mama tuyệt vời thật ........
Hôm wa papa xuống chở 2 chị em về ....... cu Hiếu dạo này ốm .... chắc do học nhiều ....Hiếu thương , chị mong em vào được đội tuyển Quốc Gia và sẽ giành giải cao ........mọi người kỳ vọng nơi em ....:)
papa bảo papa vui vì " chị chủ nhà mình nói mình lo học ...... như thế papa vui , dù thi ĐH ko đạt , papa cũng ko trách vì mình đã cố hết sức ....." Papa ah , thanks papa đã tin tưởng nơi con ! ... Con gái papa luôn tự hào vì có 2 đấng sinh thành tuệt vời là papa & mama ....:tim:
Papa & mama yêu dấu , con hứa từ nay sẽ cố gắng học thật tốt .... bù vào time con đau ốm ..... con sẽ phải đậu ĐH ...... Con bik khó nhưng ......con sẽ cố ... vì nhiều lý do , trong đó có 1 lý do lad đền đáp công ơn papa & mama
còn 1 lý do nữa wan trọng ko kém ... nhưng con ko thể cho papa mama bik ........ Con cũng xin lỗi papa & mama , 2 người luôn bảo con ko nên yêu sớm ..... khi nào thành đạt rồi yêu ...... nhưng trái tim con ko nghe theo trí não con ... nó đã rung động .... nhưng con ko vì yêu mà học xa sút đâu ạ ... vì yêu người ấy .. con càng quyết tâm học tốt

Phan_Tom
09-04-2006, 05:30 AM
một cô bé ngoan ngoãn dễ thương ^i^

Yumi_Hảo
12-04-2006, 03:10 AM
tiết 3 ..........
nhìn thầy mồ hôi nhuễ nhại ..... áo ướt đẫm .........thương wa' ........
thầy vẫn mải miết giảng bài ... ko bik có cô trò nhỏ đang nhìn thầy ái ngại .......
thầy luôn thế ....... ko hề lo cho bản thân .... bao nhiêu năm nay , thầy vì bao lớp trò nhỏ ..........
Học trò của thầy giờ có người là đồng nghiệp với thầy ...... lớp lớp học sinh đi wa ........ năm tháng trôi mãi .... thầy vấn đều bước trên vườn trường ..........
Thầy ơi ........

Yumi_Hảo
12-04-2006, 07:41 AM
vừa nhận anh trai ............ so funny
sáng nay chùn ra khỏi trường 15' để PM cho anh , tối anh PM lại ....... nhận mình làm em gái ...... vui .........
bên **** sắp họp off ........ mình sẽ đi ........ vui thật ........

Yumi_Hảo
16-04-2006, 01:02 AM
vưa` chia tay ..........
họp off vui thật .......... tuy ít mem but vui ......... 3 nam 3 nữ .......... cứ lấy cái di động của anh Minh phone cho Hiền mà ko gặp được nhỏ ...... sad ...... muốn nhỏ đi cùng cho vui mà ........
Anh Bảo Phi là cộng tác viên báo Hoa Học Trò ở Đà Nẵng ....... anh vui tính thật ........ hụi trưởng cũng vui ...........rùi còn Phương Anh & An ..... = tuổi mình , học phan Châu Trinh ..... ha ha thú vị ..........

hôm wa ra tới Đà Nẵng là chạy ngay đi tìm tụi bạn .........vui thật , sau bao năm gặp lại Văn Phước bạn ấy vẫn như xưa ....... vẫn handsome .....Đình Long thì .... như cô chủ nhiệm lớp 9 nói .... giống người Hàn Quốc ........Vy Thoa thì xinh hơn .......... Chiến "đo" sao ko thi Thanh Tra Tài Chính nhỉ ? ngành yêu thix của him ma` ..........????????/
thái Hiền thi kiến trúc ........ ah , văn Phước cũng thi Ngoại Ngữ ...... ( cử nhân tiếng Anh ) thăm đại Trung thì cậu ấy và gia đình đi USA rùi ........hic ...... bạn bè cứ xuất ngoại mãi ...... buồn ................ năm ngoái là Đại Bửu .....rồi Thảo ..... Sơn Hải ..... hic .......ngày càng xa ....... .

sành điệu mái ngố
16-04-2006, 01:18 AM
Yumi cho P viết chung NK với nhé ....
Hôm nay chán wa .....alliainlove ko vào được mình đành bỏ dở dòng NK còn viết dở bên đó ....chán ghê ...ko viết tiếp đc ...hôm nay ...ng` đó ko có ol ...làm mình hơi buồn ...chắc lại bận ...thôi chẳng sao ....gặp nh` ..lại thành chán thì sao ....nhưng mình lại muốn ...thôi ....quên đi vậy ....Chủ nhật mà buồn ghê ...trời vẫn lạnh chưa nắng ....mai mà mặc áo dài với thời tiết như hôm nay chắc chít ....chít mất ....mình đã xóa nick T đi ....vì ...hichic ko biết mình có ...quá ko ....có đáng ghét quá ko ...vả lại mình cũng ko thích lắm ...mình đang cố hạn chế ol để học ko biết thời gian sẽ trả lời công sức của mình ra sao .....mình lo quá ....lo thi học kì 2 lo thi tốt nghiệp chứ ko lo thi Đ H ...đôi khi mình thấy toát mồ hôi vì nó ...bởi nh` môn quá làm mình thấy sợ ...ước gì ......có ai học hộ mình nhỉ ....Hôm qua nghe bài hát CDMX ....làm mình nhớ ....khổ quá ....lại còn chúc thi đậu điểm vớt vát ...bực quá .....mình thật ngốc ...còn ko biết màu xanh tờ check mỗi tháng là màu nào nữa ....mình qua **** tìm nhạc nhưng lấy tên = 1 cái nick lạ ko biết ...... ....hichic ...có ai chỉ cho ko ......ghét quá ....thôi ...stop huh viết nữa

Yumi_Hảo
16-04-2006, 01:29 AM
P cứ tự nhiên ah ...........
ủa ....... P cũng có bên **** hả ..........
sáng nay hội Đà Nẵng mới họp off

sành điệu mái ngố
16-04-2006, 04:18 AM
P qua đó xem nhạc thôi nhưng chả hiểu gì mấy
Chiều ...đi học thêm vìa mệt mỏi quá ....mình cứ ngồi .....chán chường chẳng buồn làm gì .....hichic ...mình học hành thế này sao ...tay cầm bút mà chẳng muốn viết muốn làm bài .....mơ mộng ....làm sao đây

Yumi_Hảo
17-04-2006, 04:24 AM
người ta post 2 cái post về ngôn ngữ .... thanks ...
mình nhớ ghê , nhớ người ta , nhớ anh trai , nhớ bạn bè lớp cũ ... miss .......
anh M thì 5 năm sau sẽ về , các bạn lớp cũ cũng sẽ về , nhưng còn ngườ ta ...???? mình mong wa' ..........

sáng nay đi khám bịnh dzề ghé vào net chút xíu ........ gặp Đại Trung ..... bạn ấy bây h thay đổi dữ wa' .... ngày xưa trẻ con & wuậy hết chê .... mà h ........ mình có cảm giác Trung lớn hẳn .......nghe mình nói thế hén cười hà hà bảo L don't know => tên này nghĩ mình wa Chicago rùi thì chơi tiếng Anh với bạn bè hả ....:blow:.....
Trung bảo wa USA Trung phải học lại lờp 11 , và học tiếng Anh .... ngày xưa Trung là chúa lười học ...^^ ( hén nghe mình nói xấu chắc ....) hén cũng có liên lạc với Nguyên Thảo ... = phone ... Chicago & Cali có gần ko nhỉ ????mình wên hỏi Trung xem có liên lạc với Đại Bửu ko ... Bửu cũng đã sang USA hơn 1 năm rùi .... chán ghê á ... bạn bè cứ ngày 1 xa cách ...Mình mong có 1 ngày họp lớp đông đủ mà sao khó wa' , Trung nghe mình nói thế thì bảo Khó lắm bạn ơi hic .... H bik chứ ... giờ mỗi đứa mỗi phương mà ...
Anh Dũng và anh Minh sao chưa up pic họp off lên nhỉ ????

Kira_ác quỷ
17-04-2006, 04:50 AM
:D........... dễ thương ghê :huglove:

Yumi_Hảo
17-04-2006, 06:12 AM
:D........... dễ thương ghê :huglove:
anh chai dzô khi nào dzậy ạ ???
tối nay em lại chùn học.... hic...........

vừ post pic off bên **** , nhìn mình xí ùm... hic........
cái Y!m lại bị sao ấy , chả chat chit gì gì đưỢc...... sad.........

.:.YoMi.:.
17-04-2006, 10:03 PM
hì...bạn cũng là mem bên **** huh ?

Cái NK của bạn là YuMi's diary , của mình là YoMi's Diary bởi vậy dzô nhằm nhà hoài àh :blushing:
aniwayz...nice 2 met ya :hug: làm wen hen

Yumi_Hảo
19-04-2006, 01:12 AM
hì...bạn cũng là mem bên **** huh ?

Cái NK của bạn là YuMi's diary , của mình là YoMi's Diary bởi vậy dzô nhằm nhà hoài àh :blushing:
aniwayz...nice 2 met ya :hug: làm wen hen
béc tay cái nào...........
Yumi mới tham gia **** , họp off vui ghê lắm ..........

Buồn dzu dzơ
19-04-2006, 01:27 AM
Ủa ss Yomi cũng qua bển nữa hả :D. có Buồn nữa á :D... thấy ss Yumu rùi á :lelele:

Yumi_Hảo
28-04-2006, 05:42 AM
lâu thật lâu tôi mới lại vào đây

Tại sao tôi lại tồi tệ thế này ........... ?????? tại sao ...?????// Tôi của ngày xưa đi đâu rồi ?????//

Alie-Agami
28-04-2006, 05:49 AM
Cái Tôi của ngày xưa ? nó vẫn nằm trong bạn
bạn ko nhận ra bởi vì bạn đang buồn & đang sầu

khôn thế hả ngốc ?
28-04-2006, 05:55 AM
..Hôm nay ss thi có được hok à......Lâu rùi hok gặp ss .... ss dạo này khoẻ hơn hok ??
ss nhận được leter của iem chưa thế :think:

Bọn em hôm nay cũng thi ss à ...Iem làm bài không được tốt lắm ....em thấy lo lo .....
Chúc ss thi tốt &cả em nữa :huglove:

Yumi_Hảo
28-04-2006, 06:07 PM
Tôi......... ko , nó ko còn ở trong tôi........ nó đã từ giã tôi lâu rồi .........
Tôi ngày xưa học giỏi cấp trường , tôi ngày xưa thông minh luôn được thầy cô khen và khuyến khích phát triể , tôi ngày xưa ham học , tôi ngày xưa ko cần học bài cũng thuộc ,tôi ngày xưa luôn tự tin hoạt bát , tôi ngày xưa là cô chỉ huy Đoàn Đội giỏi .... luôn là người đi đầu trong mọi phong trào của trường lớp .....tôi ngày xưa luôn vui vẻ , tôi ngày xưa thi Đó Vui Đẻ học thì trong đội tôi tôi là người trả lời được nhiều câu hỏi nhất , tôi ngày xưa luôn được nhận phần thưởng ........Tôi ngày xưa .......... giờ ko còn nữa .....
Bởi ........tôi bây giờ một bài toán tích phân cực dẽ cũng giải sai , tôi bây giờ luôn để thầy cô nhìn ái ngại , tôi bây giờ học kém vô cùng , tôi bây giờ chán học , tôi bây giờ dù cố nhồi nhét kiến thức vào đầu cũng ko vào , tôi bây giờ mang những lỗ hổng kến thức to đùng , tôi bây giờ chán nản thiếu tự tin lúc nào cũng cảm thấy mình tồi tệ......, tôi bây giờ luôn buồn chán ......

Tại sao lại là tôi mà ko là ai khác ? Tại sao là tôi , tại sao tôi phải thế này ...... trí não tôi đi đâu cả rồi ? Một cô bé luôn là tấm gương cho người khác ....... bây giờ ....... thì ngược lại ..........
Tại sao ? Tại sao ?

Tôi còn biến 2 thành cái Recycle Bin ..........Xin lỗi anh ....... xin lỗi ......... thật bé ko muốn thế đâu 2 ơi ......... nhưng bé ko biết phải nói cùng ai cả ...........

Bấy lâu nay , tôi cũng cố mỉm cười dù trong lòng đau nhói ....... cố vui vẻ hoặc tỏ ra bình thường ...... Ừ , mà có cần phải chê giấu cảm xúc thế ko nhỉ ...... ko cần đâu ....... vì có ai chú ý đến mình đâu , có ai wan tâm đến mình đâu .........Cả anh cũng vậy thôi , anh nhận tôi làm em gái cũng chỉ vì anh chưa từ chối girls bao giờ ........Thật ra thì ...... anh có thương yêu gì con bé này đâu ....... cái cảm giác ấy mới tồi tệ làm sao ........Thậ tồi tệ khi ko ai yêu thương mình ........ thật tồi tệ khi tự nhận ra mình là kẻ ........thật tồi tệ .............

Chiều wa tôi đã hét lên với người ta rằng ......." tôi sẽ ko làm phiền họ nữa ....." tôi sẽ khong làm phiền các bạn nữa đau , tôi xin lỗi , bấy lâu nay tôi cứ nghĩ mình wan tâm cho các bạn nhưng thật ra là tôi chỉ quẩn chân các bạn , làm các bạn cảm thấy phiêng hà ,......... tôi xin lỗi ....... tôi sẽ ko thế nữa đâu

sành điệu mái ngố
29-04-2006, 04:50 AM
Yumi ....yêu đời lên chứ ...P viết nhờ 1 chút nhé ...
Ngày nào cũng vậy ..chat 1 chút lại out ....muốn cho mình tức chết à ....thôi ko sao ...qua đường là qua đường đc chưa hã ...Chỉ có N thương mình và hiểu nh~ điều mình nói ...tay mình như run lên ..nước mắt mình chực trào ra .....như mưa khi nghe nh~ lời N an ủi .Mình cô đơn ...mình ko thể hòa đồng với mọi ng` ....như một cái bóng giữa đêm vô tận ..mình sợ mỗi khi tỉnh giấc ...nước mắt đã đầm đìa trên mặt tự lúc nào ....sống với ngày mình là tảng băng lạnh giá ..sống với đêm mình là con búp bê biết khóc cô đơn và vô cảm ...dường như dần dà mình muốn xa rời thực tại muốn đi tìm ....một cõi thiên thu xa vời ...muốn ngủ im một giấc ....mãi ko tỉnh .....muốn khóc thật nhiều cho cạn khô dòng nước mắt để sau này ko ai nhìn thấy mình khóc nữa .....chẳng ai ..cho mình niềm tin .......mình đi thi đi học cũng như ai đấy nhưng lại ko vui ....tối ngày chỉ online ...sống dư thừa ko có mục đích ..... tư tưởng thụt lùi .....chẳng tiến bộ như ai .....mình sợ cái ngày định mệnh ấy quay trở về mỗi đêm ...mình sợ ..lại bị mọi ng` bỏ rơi 1 lần nữa ...giá như ....thay vì họ sợ mà ko đứng lại .....sao ko đi tìm ng` khác ...đến giúp mình .....dù chỉ là .....hi vọng ....tại sao ...tất cả nh~ chuyện buồn cứ vậy dồn lên mình như một gánh nặng ....mình muốn trông vào ai cũng ko đc ...bố mẹ ...như 1 nỗi buồn ...như chiếc dây leo mỏng manh cuốn lấy đời mình trong an phận thủ thường ..mình có một mình ...chỉ hay cô đơn thầm thì và khóc cùng chiếc bóng ...ko biết chiếc gối của mình đã thấm ướt bao nhiêu giọt nước mắt của mình ....chỉ biết từ ngày mua ..nó đã ko còn là chiếc gối ...như ban đầu nữa ....nó như muốn nhăn nhó vì phải chịu nh~ giọt nước mắt của mình .....ừ có lẽ thế .....Nh~ cái tốt với mình đến trong mình bằng suy nghĩ bằng nh~ cái enter thật lẹ ...và trôi đi theo dòng thời gian ....chảy xiết .....mình như đang đứng bên vực thẳm của nỗi buồn và thù hận ....lúc nào cũng vậy ...ko nguôi ...trái tim mình như đóng băng lại nh~ giọt máu khô của nh~ vết thương rỉ máu ....và tất cả trôi đi ....trong khi nỗi đau nỗi buồn của mình nhân lên theo thời gian mà chẳng ai hay biết

Alie-Agami
29-04-2006, 06:13 AM
thật khó hiểu !!!!!!!!!! chẳng biết bạn muốn gì nữa , thật vô nghĩa

..::BP::..
29-04-2006, 07:42 AM
Sao sis lại nghĩ rằng sis làm phiền mọi người chứ ???
Em đã từng rất chán , ngay chỉ mới chiều hôm nay vẫn thế .
Nhưng mà hiện tại lúc này , em ko muốn thế nữa .
Chẳng có gì là quá muộn cho 1 sự thay đổi để hướng tới những cái tốt đẹp !
Nếu sis quý em , muốn em vui thì sis ko được buồn .
Sis với sis Ry mà buồn là em cũng chán theo đó .
Sis có nhớ hôm nọ sis bảo em gì ko ? Sis bảo là " phải cố lên " . Bây giờ sis cũng thế nha !
Bạn em nó gửi cho em 1 câu nói , bây giờ em type lại cho sis nha . Câu danh ngôn của 3 chị em mình sẽ là " Cố lên chút nữa " . Cứ cố gắng dần dần rồi thành công sẽ đến .
Sis hỉu hoh ? :huglove:

Airy Tran
30-04-2006, 12:59 AM
bé gà nói hay wa' ta :D

Yumi_Hảo
30-04-2006, 09:40 PM
cần wai' gì chứ........ tôi ko cần............
đúng là thế .......... chả ai hiểu tôi .............
Hậu bảo tôi ngayf càng khùng hơn ......... uh , mi nói đúng đó Hậu ....... Ta vốn bị mad mà ......... 1 tháng 2 lần đến thăm bệnh viện Hòa Khánh mà ko mad là gì ???? Cái nơi chỉ dành cho những kẻ mad mà ........ ta cũng thế thôi , ta vốn mad ........very mad ........ :haha: ...... :haha: ........ người mad thì đâu cần ai hiểu cho chứ ........

@ BP : thanks ....... but ... sis thật sự suy sụp rồi ..... chán nản ... mệt mỏi ... có lẽ sis lên vào chùa đi tu thì tốt ...
@ Phương : thanks ........
@ Ry : R vốn ko hiểu tôi mà .........

Âm ba gờn gợn nhỏ,
Ánh sáng phai phai dần...
Bốn tường gương điên đảo bóng........
Lui đôi vai, tiến đôi chân,
Riết đôi tay, ngả đôi thân,
Hai xác-thịt lần vào nhau mê mải,
Chút thơ ngây còn lại cũng vừa chôn.
Khi tỉnh dậy, bùn nhơ nơi Hạ-giới
Đã dâng lên ngập quá nửa linh-hồn.

.
---------------------------------------[/B]
=> chẳng lẽ là thế ????? ko thể nào ..... người ko còn " chút thơ ngây " nữa sao ?????? Tôi ko dám tin , tôi ko tin ....... người chỉ nói vậy thôi ....... nhưng ......... tại sao người nói thế ??? có cái gì khiến tôi đau nhói ........

Nguyên văn bởi Toky_Vương_Gia
Hai xác-thịt lần vào nhau mê mải,
Là thật sao ..... ?????? Người nói thật sao ????/ Ko ....... ko phải ........ ko phải ............

Đọc từng cái post của ng` mà lòng ta ....... thật sự ai đã biến người trở nên thế ? Tình yêu là gì mà thế giới phải khóc ? Tình yêu là gì khiến ta đau , Ty là gì làm khổ người ? Tôi chỉ biết lặng thầm nhìn người ..... tôi thật tệ ...... chỉ bik bất lực ..........

sành điệu mái ngố
01-05-2006, 01:52 AM
H cho P cái link trang web **** ...P quên mất rùi

Airy Tran
01-05-2006, 01:57 AM
có thể ko hiểu ! vậy ko hiểu thì tui đi ra , ko nói gì thêm , vì ko hiểu mà nói nhiều sẽ cho là nhiều chuyện :chayle:
:gian: sầu như thế cũng chưa đủ hả ? hại bản thân mình thì đc ích gì ? :gian:
ko nghĩ cho bản thân mình , thì hãy nghĩ cho những người mà quan tâm đến mình , hiểu ko vậy bà già cà chua ? :gian:

gorilla
01-05-2006, 03:19 AM
Hảo ơi là Hảo..!!!!!!!!!!!!!! mi ngày càng không giống mi.Con Hảo mà tao nhớ ngày xưa vui vẻ lắm mà ,tao đi mới có 1 năm mà mi thay đổi dữ vậy ??
Mà hình như mi có người iu rồi hả ? giấu kỹ ghê nha ,ko cho bạn bè biết nhá , tao mét con Hiền , thằng Chiến cho coi rồi mi xem , tao ở bên này ko làm gì mi dc. nhưng bọn nó sẽ làm thịt mi cho coi
Còn nữa , mi bảo ko ai quan tâm mi hả ? Vậy mi quên tao , quên con Hiền , Thằng Chiến , con Lan .....v...v.... quên nhóm mình rồi hả ? Rõ ngốc .... tụi tao vẫn quan tâm mi đáy chứ , chỉ là ko ở gần mi được thôi
T/B : Ông đại Trung có phone cho tao , ổng nói mi chửi tao dữ lắm hả ... tao mà về nước là mi chết với tao .
Mi thi cho tốt nha , thi Đà Năng ấy , để gần mí đứa kia , mà khi tao về nước cũng dễ gặp mi

Yumi_Hảo
01-05-2006, 03:27 AM
Thảo ..... bà chịu vào rồi hả ? Bà nói nhiều thế ? :gian:
Bà chạy đâu rồi , ra Y!M mau , mấy tháng rồi tui chưa gặp bà , bà khoẻ ko ? cái anh chàng tóc xoăn Althony ấy sao rồi ? Đại Trung chăm online klawms , chứ ko như bà ......
@ Ry : có ai wan tâm tui đâu mà nghĩ ......???????

Airy Tran
01-05-2006, 03:40 AM
:rain: ko có gì :chayle:
.................................................. ...

Yumi_Hảo
01-05-2006, 04:24 AM
Thật chán .......... một ngày ở ĐN vậy là đi tong ..........
Vào nhà nhỏ Hiền thì nhỏ đi shopping , ông Chiến thì đi học , nhà nhỏ Lan như cái biệt thự , thui hoh dám vào ...........
Bad Nguyên Thảo chết tiệt , vào 1 chút rồi chạy mất tiêu , cũng ko ra Y!M .......... đáng ghét ........ thuyết cho tui 1 hồi rồi chạy hả ? Hè này bà về Việt Nam thì chết vói tui .........

Hic ........ ko bik cái quyển LB của mình nó đi đến đâu rồi ....hic hic ....... Chả bik đường \đâu mà tìm ......... Chán thiệt á .............

Dù sao thì sau khi khóc thật to & viết NK , hét to lên xong thì cũng thấy thoải mái ...... mình đã tìm ra hướng đi cho tương lai rồi ....... trong Chùa đó ...........:haha: ..........

@ Ry : chạy vô đây spam chi vậy ???????? :gian:

moneygod
01-05-2006, 11:22 AM
mong là có 1 ni cô tốt :cungly:

Yumi_Hảo
03-05-2006, 04:59 AM
H cho P cái link trang web **** ...P quên mất rùi
forum đang sửa chữa , P vào " forum.****.net "

mong là có 1 ni cô tốt :cungly:
mai mốt ra đường mà gặp 1 ni cô 4 mắt là Yumi đó

Lúc nãy vừa đ/k lèm Mod ........ chả bik có được ko nữa ........

mấy hôm nay chả gặp ai ............
cả tên Đại Trung hay chat chit cũng ko gặp .......... chán ..........
tụi bạn viết LB cho mình cảm động ghê .........
Nhớ lớp 8/7 wa' ......... cái lớp đáng yêu ấy ........ giờ mỗi đúa mỗi phương ........ hic ........... Chả bik mama Phương Vân có khoẻ ko ........ papa Đình Phương sao ko chịu có cô nhỉ ...... nếu papa mà cưới vợ thì ...... lũ nhóc này sẽ đến quậy ra trò ........ papa sẽ vui lắm ...........Uh , cái lũ quậy nhất trường mà cũng học giỏi nhất trường giờ ko được ở bên papa & mama ....... nhớ wa' ..........

Yumi_Hảo
04-05-2006, 07:56 PM
tối wa tổ chức sinh nhật cho R.......... :haha: cô bé cứ tưởng mình đưa đi ngắm sao nên type trong diary là tối phải đi ngắm sao ........... hi` hi` .........^_*
Công sức mình chuẩn bị cả buổi chiều quả ko tệ ... Buổi tối đẹp lung linh luôn ....
Nói chung là vui nếu ko có sự xuất hiện của bọn kia ......... tức ......... Sáng , mình ngồi suy nghĩ mãi mới tìm ra cách tạo bất ngờ ấy , nói với con My , bảo chiều tới giúp mình thực hiên , gọi thm mấy đúa nữa ...v...v.. Vậy mà cả buổi chiều mình ngồi đợi chả thấy đứa nào , chỉ tội bé Hân , ko wen bik chi R mà cũng giúp mình cắt giấy , trang trí , bé Thúy thì đi học về giúp mình làm việc nhà cho nhanh để đi .... bé Trân cũng vậy , 3 đưa tụy nó chưa từng nói chuyện với Ry , chỉ qua lời kể của mình mà giúp mình bao nhiêu việc để chuẩn bị SN cho R ....... Còn tụi bạn trong lớp ... tệ thật ... Nếu đã ko đến thì đưng đến luôn đi , mình chuẩn bị xong hết cả rời mới xuất hiện , còn nói " Thiệt tình tao quên " mới tức chứ ...

Lúc tụi nó đến chỉ còn mỗi iệc cắm những cây nến cuối cùng để tạo chữ số 8 , vậy mà chúng cũng ko làm , để bé Thúy làm một mình ( mình đi đón R ) .... đến cả việc thắp nên cũng ko thắp ... chỉ có bé Thúy & Hân thắp ( mà 2 nhóc này thực ra ko chưa từng nói chuyện với Ry .) Từng cây nến mình cắm lên , mất công sức , nhìn nó sáng lung linh , đẹp tuyệt ai cũng trầm trồ mình vui ghê , muốn để cháy cho tàn luôn vậy mà mấy bà cứ đòi thổi .....mấy bả có ngồi cắm từng cây đâu mà biết niềm vui khi thấy thành quả của mình chư ... ... Hừ ... tức thật ....
Đã thế mà khi en uống cả bọn lạ nhào vào en ko ngó chi tối 3 nhóc Thúy , Hân , Trân ...chỉ có mình và Ry nhớ , nhưng bé Hân đâu có chịu lại , mình cũng bực huống gì mấy nhóc ... thế là 3 đứa kéo về ... mình giữ lại ko được...... tội tụi nó ... nhất là Hân & Thúy , 2 đứa nghe mình nói về Ry nhiều nên rất muốn nói chuyện với nhỏ ... vậy mà ....Để lần sau chị đưa 2 đứa đi hát Karaoke với Ry , đừng buồn nữa nha 2 nhóc ........
Lúc sắp về , mình ngồi im xem tụi nó có đứa nào chịu đứng lên thanh toán ko .... nhưng :haha: ... tụi nó cũng nói đi về mà cứ ngồi lì ko chịu đúng lên thanh toán , mình đành làm việc đó thôi , nhưng cậu Tài ko nhận vì Ry là cháu Cậu mà ........
Tức bọn nó kinh khủng ... đã ko giúp gì còn lên tiếng chê bai , chỉ đạo ... hừ ........

Cả buổi tối bé Thúy cứ nhắc chuyện , nó nói bạn mình tồi wa' như thế mình ghét lớp là phải thôi ... , còn nói Ry vui & vô tư wa' ...mình cũng nói Ry nhắc mấy đứa sao ko ở lại & rủ lần sau đi hát ( thực ra thì là mình rủ , Ry chỉ nói ko đi hát được cũng buồn ) làm nó vui lắm , bảo tuần sau đi luôn ....... Công nhận , mình nói dối mà ko hại ai , lại còn giúp người ta hiểu tốt về bạn mình ...*_^ ...

_thamyeu_
04-05-2006, 10:42 PM
con bé R nì coi bộ hôm qua Sn vui quá à .....chắc là nó vui lém ...................haha

Yumi_Hảo
05-05-2006, 05:15 AM
con bé R nì coi bộ hôm qua Sn vui quá à .....chắc là nó vui lém ...................haha
Who are you ?
Yumi or R có wen bạn ah ??????????

Yumi_Hảo
21-05-2006, 07:33 AM
lâu hoh ghé wa .......... vì bận , vì poor , vì bận type bên diary Devils Yue

Yumi_Hảo
18-06-2006, 02:36 AM
có lẽ mình đã sai lầm ........
có lẽ mình đã nhầm
có lẽ ........
Có nhiều điều muốn nói , muốn chia sẽ nhưng ko muốn type ra vì như thế sẽ có nhiều người bik .. mình thì lại ko muốn thế , mình ko muốn làm 1 trang sách mở toang , ai cũng đọc được
Cảm xúc lúc này : sad & chán

Yumi_Hảo
03-05-2007, 12:34 AM
18/6/06... giờ là 5/07.... lâu lắm mới quay lại , đọc lại những dòng NK của 1 năm trước , thấy m,ình ngốc quá , khờ khạo quá....... bị dắt mũi lâu như vậy mà ko biết........ Khờ quá !
Trong những bài viết cũ , cái post nào cũng có nhắc đến bọn họ....... nhói đau. Có gì hay ??? Nói dối có gì hay ? Tại sao cứ lừa tôi ? Sao ko cho tôi 1 lời giải thích roc ràng ? Cũng ko xin lỗi tôi ? Cô bạn....
Đã bao lần tôi ghé nhà cô ta , chỉ nói chuyện với mẹ và các em cô ta... mình ko biết phải nói gì với cô ta cả. Chửi ư ? mình ko muốn. Chất vấn ư ? Cô ta ko tự nói thì thôi...... Tôi đợi cô bạn một lời giải thích và cả lời xin lỗi nữa. Tôi ko ghét bỏ cô bạn , dù ko có DY thì cô bạn vẫn là bạn tôi , chúng ta đã có biết bao kỉ niệm đấy thôi...... Tôi tiếc cjo những ngày đã qua , tiếc chjo những gì đã mất.

Yumi_Hảo
03-05-2007, 12:47 AM
Là LNH ??? lâu ko gặp. hễ ghé H2T là lại buồn H ạ. mà có đúng là H đó ko ?
Có lẽ là tại tớ ngốc quá , có lẽ là tại tớ cứ tin vào cổ tích....... có lẽ là.... là sao ? Một nguwoiwf anh bên TAT - trang ruột của tớ nói rằng : tớ ko tin vào ai câu này anh í nói vào tháng 1 / 2007. một năm trước thì tớ tin vào bất cứ ai. Tớ từng tâm niệm " tin ng` ng` mới tin ta. Hay thật =))

c4u4m_0nljn3_1991
03-05-2007, 01:00 AM
quá dễ thương h0k à..........

Yumi_Hảo
03-05-2007, 01:11 AM
ừa , tớ cũng ngờ ngợ là emkieu. qua tán dóc ta,s 1 chút đi Kiu , 8 ở đây bị chửi chết...

=Tori=
03-05-2007, 04:11 AM
Sis YUmi quay lại rồi á :D

Cũng good :D

Chơi vui đi sis :D

Em gửi thư rồi :huglove:

Yumi_Hảo
10-05-2007, 11:23 PM
Xém tý nữa là lại mất pass cái nik này. Chán ghê đi....
Chuyện là... có người hỏi mình " Nếu anh làm hồ sơ cho em đi du học em có đi không ?" Và mình đã trả lời là sẽ đi. Chà dù sao thì cũng mới chỉ mlaf dự định mà thôi. Nếu đi , anh ấy bảo đó là một món quà cho mình , và qua đó mình sẽ ở nhà ảnh , hoạc anh T hoặc anh Tr... nhưng nếu có đi thì mình sẽ ở nhà anh ấy thôi , 2 người kia còn có gia đình... mà tại sao lại ko ở nhà dì hay nhà chị Thu nhỉ ??? Dì mình cũng ở gần anh ấy mà , Oklahoma... sát vách còn gì... Nhưng nếu anh ấy bảo ở đâu thì mình sẽ ở đó. MÀ mình cũng ko thích ở nhà dì ... lâu lâu đến thăm thì được. Chứ ở nhà dì thì.... never. Nói vậy thôi chứ cũng mới chỉ là dự định thôi mà. Chậc... hổng biết hôm đó mình nghe có đúng ko nữa... biết đâu bữa đó điện thoại bị hư , nên mình nghe nhầm. Lần sau ảnh gọi điện mình phải hỏi lại...
Chà , type ra được thấy nhẹ nhẹ... như là chia sẻ được với ai vậy...

Tori : Ừa , sis vào HHT... cũng ko chơi nhiều như trước đâu , thỉnh thoảng ghé chút thôi. NGhe nhạc , đọc truyện... ko ham tám nhảm như trước... sợ rồi.

Tori : chị không nghĩ sẽ có thư hồi âm. Và chị cũng ko mong. Nói thế em đừng giận. Tại chị cũng ko vui. Chị đã định cắt đứt mọi quan hệ dính đến HHT , mà thật ra là dính đến 2 chũ ấy... Nhưng rồi nghĩ lại , việc gì phải vì những ảo ảnh mà đau buồn. Chậc , thế nên chị mới vaofb HHt lại đó

??*tÌm lẠI*??
11-05-2007, 03:48 AM
ss yumi này nghe wen wen...trước đây có type trong gia đình quỷ phải ko ah :hihi:
cho em bét cái tay làm wen với nhé....
cũng ko hẳn phải cắt đứt với HHT...chỉ cần mình ko quá suy nghĩ và buồn...kệ cho mọi chuyện đến đâu thì đến..sẽ thấy thoải mái hơn thôi...:hihi:
nếu HHT chỉ mang lại nỗi buồn...ko mang lại 1 chút niềm vui..nếu vậy đã ko ai vào hht rồi..phải ko nào :chayle::chayle: em chỉ viết chút xíu thế thui...đừng la em nhé

witchcraft
30-07-2007, 08:15 AM
Cho Người Ngoài Hành Tinh tham gia 1 ty nha !
Chắc NQui + VG quên tớ rùi ^^" kễ ra cũng được 3 năm rùi nhỡ
Dao này chán wa' mới thi ĐH xong ! tớ thi HV Bưu chính viễn thông ( ko phải làm ko được mà buồn ).................
Thi xong ko còn phải học sao thấy buồn wua' diễn ta sao giờ.......! đễ lúc khác thôi

VG ơi + NQ nữa NNHT xuất hiện phá đám típ nè ^^

Yêu 2 cậu nhiều

moneygod
31-07-2007, 05:57 AM
mai mốt ra đường mà gặp 1 ni cô 4 mắt là Yumi đó

lâu ko vào lại :D sao lại phải làm nicô :cr:
anyway, nếu có cơ hội thì đừng để vuột mất nó và hãy làm những gì đúng, phù hợp với bản thân :smile: hiểu "ý" Thánh nói chứ :5:

=Tori=
31-07-2007, 06:14 AM
Cho Người Ngoài Hành Tinh tham gia 1 ty nha !
Chắc NQui + VG quên tớ rùi ^^" kễ ra cũng được 3 năm rùi nhỡ
Dao này chán wa' mới thi ĐH xong ! tớ thi HV Bưu chính viễn thông ( ko phải làm ko được mà buồn ).................
Thi xong ko còn phải học sao thấy buồn wua' diễn ta sao giờ.......! đễ lúc khác thôi

VG ơi + NQ nữa NNHT xuất hiện phá đám típ nè ^^

Yêu 2 cậu nhiều

Lộn địa chỉ rồi :so_funny:

Muốn gặp VG và NQ thì ra chỗ khác mà tìm :gian:

witchcraft
31-07-2007, 07:20 AM
he he co' sao ne` nhă`m địa chỉ thì vào đậy quây ^^" cũng được mà ^^

=Tori=
01-08-2007, 04:43 AM
Sis Yumi ko có ở đây -> Tori trông nhà giúp :so_funny:

Ngày xưa bà quậy quá trời :gian: Loạn hết cả lên :ham:

Nên giờ Tori ko welkome bà quậy ở cái topic này :gian:

Muốn quậy thì tìm kon quỷ lùn ngu ngốc kia với sis nữ quỷ nhá :gian:

Yumi_Hảo
03-01-2008, 08:50 PM
é, cái topic của mình lại mốc meo lên rồi......
Sắp thi......
Sắp thi....
nghe cái chữ sắp thi mà..... muốn ngủm
Có được học bổng không ta...... có... không.... không.... có.....
chán quá đí.......

Thi đến nơi rồi mà còn thnahr thơi thế này đây ,,,,,,,.......
Thi đến nơi mà còn lo ba cái chuyện tình nguyện....Đom Đóm ơi....

Thi đến nơi.....

cont'd
Tình hình rất là tình hình...
dạo này bạn Yumi bận yêu nên không ham hố chat chít online nữa......
Tình hình rất là tình hình , bạn Yumi bận làm tình nguyện nên quên mất cái topic này