PDA

Xem đầy đủ chức năng : hối hận hok kịp gòy...

keomut_iu_anhBin
08-04-2006, 06:19 AM
1 ngày.....dài......buồn chán + mệt mỏiiiiiiii....Bít thế nói ngay từ đầu....anh nhi??..T_T..
3 năm học cùng anh..dzịa mà em hok đủ can đảm nói yiu anh.......Se0 lại dzịa?? Em dzới anh từng là bạn thân....rất thân..Phải hok???Hùi đoá em đã yiu anh gòy......dzậy mừ hok dám nói sợ anh chê em xấu.... Chài...Đâu bít rằng lúc đoá anh cũng yiu em chớ......anh nói rằng anh yiu 1 ng` bạn thân của em...~~>bùn....nhưng hok dám thổ lộ!...Ngốc thiệt.......em giận anh....chẳng coá lý do! Em đành nói hok mún anh thik ng` đoá...anh hỏi lí do nhưng em hok dám nói...hok dám....hok đủ can đảm...viện hết lý do này đến lý do khác cũng hok thể giữ anh ở lại......nhưng...em vẫn hok dám nói ra....khờ wé phải hok??Em giận anh..Xin lỗi ~~>hok chấp nhận...:(..gòy ngay sau đoá chỉnh m alị là ng` cần xin lỗi..lần đầu tiên từ khi wen anh mừ thấy anh bùn như dzịa??Nhưng...:(:(
Hơn 1 năm...ngày nào cũng điện thoại..tin nhắn... pm...~~~~~~>hok nghe...hok đọc...và hok tha thứ..........Vậy mà nhỏ anh từng nói thik đoá khuyên anh....anh nghe nhưng...mãi mới chịu nói chuyện......1 thời gian ngắn anh dzà nhỏ chia tay..coá 1 chút dzui dzui :D....Em dzới anh pi h còn thân hơn hùi tr'c ~~~>em càng khó nói lời yiu ...Anh nói rằng anh thik 1 chị lớp 9 mừ em wen ~~~>anh mún em giúp !Lại 1 lần nữa em mất cơ hội tỏ tình dzới anh gòy!!!...Nhưng..có 1 điều làm em khó xử...cả thèng em của em cung xthik chị ý :(...Se0 pi h???Cả 2 cùng nhờ em đi mua wà 8-3 T_T..Lại 1 lần nữa em làm anh bùn.
Phù....anh giận...nhưng lần này hok lâu...may wé..anh hok thik chị ý nữa ^^...làm em thấy dzui wá...Hey...tưởng chừng mọi khó khăn wa....:(....em dzới anh càng ngày càng thân...thôi thì em chấp nhận làm bạn nhìn anh dzui là được gòy....em dzới anh nhận làm anh em kết nghĩa Hơi bùn..Hixx..Hôm nay rủi đá...'______' ~~~>làm ngã !!!!Giận gòy !!!!...mãi mãi?? Vĩnh viễn??