PDA

Xem đầy đủ chức năng : ** Diary _ 4 you & 4 me ... 4 teen ^_*

Autumn
08-04-2006, 03:53 AM
:3nhay: Tình hình là ... Hôm nay Thứ Bảy , ngày 8 Tháng 4 ( Ngày này tháng trước là chị em làm khổ cánh đàn ông lắm đây :D ) ...
Autumn nhấn mạnh ngày tháng vậy , đơn giản vì ... Nhật Ký càng ngày càng chất chứa khá nhiều tâm sự ... Một tuần màh đã đầy nhóc 10 trang rùi :) ... Hình như càng ngày mọi người càng xích lại gần nhau hơn ... àh không fải ... xích lại gần NK hơn mới đúng ^_* ...

Cho phép Autumn hồi tưởng một xíu ... Ngày trước , NK ít người biết đến lắm , chỉ vài thành viên thân wen màh thôi ... Giờ thì nhiều nhiều lắm những tâm sự ngổn ngang của mọi người rồi :) ...

Nhật Ký ơi ... vui lên nhé :)

Pi ét :: Hoh bik ai mở hàng đây :D :D

Hy vọng không fải là người màh Autumn rất ghét :hihi:

VODKA
08-04-2006, 03:54 AM
hixxxxxxxxxxxx
My Vân là bé nào mà sao nghe nói nổi tiếng lắm, hôm nay loạng quạng dzô hình ảnh đẹp mới biết là bé này nổi tiếng lâu lắm rùi............... chài chài giờ mới bít.
Đọc bài báo về bé mà thấy thất vọng luôn, hết nói (có điều khi nào đi tìm hình coi mới được :hehe:)
Má ơi con bị tịt mũi ko thở được rùi, hix hix. Mai hết đá bóng trận cuối cùng của giải rùi :khocnhe:

Autumn
08-04-2006, 04:12 AM
:rain: Không nghĩ rằng Anh mở hàng đâu :rain: ... Hình như hôm nay chẳng có điều dzì theo ý mình cả thì fải :rain: Từ cái YM chết tiệt cứ log out liên tục , đến cái món tóc mái loà xoà , vuốt mãi chẳng chịu nằm im ( mai đi cắt thành ngố luôn bi chừ :rain: ) , cả cái hàng chè quen thuộc cũng nghỉ :khocnhe: ( híc ... ai bảo mình trẻ con mình đập chít tươi ngưì đó :D ) ...

Hix hix ... Nhức đầu quá >.<

Autumn
08-04-2006, 04:26 AM
:rain: Qua box Hình check bài màh choáng quá :rain: ... Khủng khiếp hơn cả Tán Dzóc nữa ... Àh màh ... tạm thả lỏng đó đã ... Đi chấm điểm , kẻo ai kia lại la toáng lên :rain: ...

Àh màh không , hay là mình post ảnh "anh" Autumn nhỉ :rain:

Vẫn nhức đầu kin ... Ốm thật chứ không fải đùa àh ? Hix ... ĐI chết đây , đừng ai níu lại héng :rain:

tea_young
08-04-2006, 04:33 AM
Chiều tính đi biển ... ::::
Cuối cùng lại ko đi đc ... ức chế ... Mưa to kinh ... Cứ mưa ... Là nhớ ... Mah đã nhớ ... Là đau ... :rain: ... Quên đi chớ mày ... Anh ở trển ... Nhòm thấy ...xí hỗ chế ... :so_funny: ...
:::::::::::::::::
Chiều mai i biển ... Hôm nay định đi ... Chụp tấm ảnh Xì Kan ... Mah lỡ quên ... :rain:
~~
Đang type ... Thằng bạn qua hỏi ...:::: Sao lúc chiều kúp học kon kia ::::... :: Hồi nào ... Học dzì ::: ... ::: Chuyên Anh - Chết mày ... Cô loại ra khỏi đội ... kâm mồm ... :::
Khựng lại ... Grr ... Sao lại quên chớ ... Chuyến này ... chết ... >.<
Em Edit rầu ss >.<

Kitty
08-04-2006, 04:51 AM
Đồ vô dụng! ngoài internet với điện tử chả thấy làm được cái gì.Giờ là lúc nào rồi mà còn thế ? ko biết suy nghĩ sao ? định đến bao giờ nữa chứ?Muộn lắm rồi đấy.Công tử bột....bực mình.......Xéo đi đi cho khuất mắt.....Vô cùng là thất vọng.

Phong Linh
08-04-2006, 05:23 AM
Hix,mở mắt dậy............Phản xạ đầu tiên là cuống cuồng tìm cái đt...............5h57'..................Hix...... ....dụi mắt nhìn lại xem có đúng không....................cuống cuồng gọi điện lại cho bọn nó : Đẩy giờ hẹn lên 7h nhé rùi vội vàng dập máy.......................Tí nữa bọn nó khảo lý do thì chết toi luôn,thể nào cũng bị cười cho.....................Hix,hoh nghĩ nữa,out thôi............còn 5'........................

batuocsocola
08-04-2006, 05:29 AM
hic, mới bị người ta lừa, chỉ tại mình tin tưởng người ta quá mà thôi
có nên tin tưởng người khác ko nhỉ?
có lẽ minh nên coi lại ai đáng tin mới được hic

hồi túi tự nhiên trời mưa cả ngày hôm ni trời lại âm âm u u chán quá, nhưng được cái là mát khỏi phải quạt hì

dạo dạo trên 4 rum hoài mà vẫn thấy bùn bùn, không như ngày xưa, bùn là dạo trên 4rum một tí là vui ngay, chắc tại.....mà thoai hi`, nhưng mà kể ra dạo này mình hay log in 4rum kinh khủng, lên là vào lên là vào hihihihi, có thể gọi là ngôi nhà thứ hai được chưa nhỉ?
ko biết nữa,

Meodzo
08-04-2006, 05:35 AM
6 h 30' ( Tối mất roài >.^ )

"Không ăn cơm sao muh gặm pánh mỳ hoài dzậy em"
"Nghèo khổ , xiền âu muh ăn cơm chài"
"Không nên đâu ! Ngày nào cũng ăn dzậy nổi mụn gớm lắm..."
"Kịa pà nó , gớm sẵn roài , xí xớn dzí ai đâu màh sợ xấu cha nội" :so_funny:

Hix ... Có ai nấu cho màh ăn :khocnhe: ... Bảo mình tự đi nấu thì ... chít đi sướng hơn :khocnhe: ... nấu xong rồi ngồi dzòm ... vì ... chẳng nuốt được :so_funny:
Đành ca bài nghèo khổ vô thời hạn dzậy :rain:

Meodzo
08-04-2006, 07:45 AM
^ : Dạo này nhìu ngừi chôm cái dzù của mình chế nhờ :rain:
< : Nóng ghê ... sexy gần giống cí a vờ tờ hùi trước muh vẫn thấy nóng là sao chời :rain:

... Mèo Méo Meo ... òh... hễ mỗi lần có ai kêu vậy là nhớ hồi trước ghê ... Có lần tính change nick như dzậy... muh hình như hông có người đồng tình , nên thôi :rain:

"Mèo biết Sỏi Đá là ai không?"
"Chịu"
"Mèo bik màh không nói"
"Sao lại nói là Mèo bik"
"Cảm nhận"
"Oh , cảm nhận được? Vậy sao không tự đoán luôn xem người đó là ai"
"Cảm nhận là Mèo biết người đó thôi"
"Chắc Mèo không bik đâu , màh kệ hắn , đâu có liên quan đến Mèo đâu :D"

... Sỏi Đá là ai thì đâu quan trọng dzì với mình nhỉ :so_funny: Người wen... bik là có wen màh không thể nhận ra là ai ... He he ... kin kin ... wan tâm làm khỉ dzì nhỉ :so_funny: Bik nhiều đôi khi không tốt ... bik ít ít ... và ... tin một nửa thôi :hihi:

Meodzo
08-04-2006, 07:50 AM
"Như dzầy gọi là xì tin hay sexy đây chị hai"
"Tuỳ mày ... hờ hờ "
"Hình như là sexy thì fải"
":so_funny:"
"Giặt sạch rùi cho con bồ tui mượn héng"
"Tao đập trong mặt mày bây giờ"
":chayle:"

:haha: :haha: Thằng em , đôi khi dzui dzui :haha: ... Nhóc ui , đừng pò dzô ây ọc héng :hihi: ... Mài ừng koá bám đick chị ... chị wín mài te tua tan tành tơi tả éh neng :aba:

♥ PlanetVN ♥
08-04-2006, 08:04 AM
Ôi... Thằng em kêu mất cái Motorola E398 mà mình cứ tưởng nói đùa... Ai biểu thông báo tin giật gân đúng ngày Cá Tháng Tư... Hix,... Vậy là mất thiệt... Chán... Nghèo rùi... :(
Hix,... Chẳng biết em đâu rồi nhỉ??? :think: Em ơi... Em... :cry:

batuocsocola
08-04-2006, 08:35 AM
:bath: hic chán quá, dạo này bên room cảm nhận cuộc sống mấy bé còn quấn tã cứ chôm câu nói rùi bài trên trang web của ai đó rùi post lên làm mình đọc chẳng bùn trả lời vì nó chán ngấy đi được
toàn là những câu khuyên bạn phải thế này phải thế kia, chẳng có cảm nhận gì mà cũng post lên hic, lại còn dzụ tám nữa , đọc bực quá bực quá:nong: :cwm23: :banghead:

mà sao túi ni nhanh đói thế nhỉ, hic lại phải mua bánh rùi, thèm quá, túi qua đai hít ba gói rùi hi`, ăn nhìu thế, ai thấy được thì quê chít :hihi:
lúc này trời mưa lâm thâm hì, mình mặc mưa lại thích nó mưa to hơn mà tiếc quá , nó chẳng đủ làm mình ướt gì cả, hic, phải về nhà xối thêm nước lên đầu mới thấy đã hi`

Autumn
08-04-2006, 08:50 AM
Giận mình quá :( ... Lẽ ra mình không nên làm thế ... :( ... Rốt cuộc ...

Phong Linh
08-04-2006, 08:54 AM
Hix,vừa đi chơi về,em nhớ anh iu định vô chào hỏi thì trông thấy cái xì ta tút của anh iu đáng sợ quá ! Em hoh dám nên lủi thủi dzô đây xì pam bài *_*

Em đi qua cầu gió thổi bay mất mũ
Không ô dù đứng ngóng mưa qua

Hix...chết mất,mình bị nhiễm thơ thẩn của ai thế này >.< Nhưng mà má oai,mất mũ rùi,bắt đền ai bi h :khocnhe::khocnhe:

Autumn
08-04-2006, 09:04 AM
Nếu để em iu fải thốt lên đáng sợ ... rõ ràng là status lúc nãy ... quá đáng đối với em... Nhưng ... anh thì ... thường thôi _ thật đấy ... Mảng tối của anh là ở chỗ đó ... Ban nãy... giận lắm ...

Ha_Quyen
08-04-2006, 09:08 AM
oái choài oai hem vào hem bít chị MD với anh AU đang làm gì thế này nhỉ ...

Phong Linh
08-04-2006, 09:18 AM
Có phải anh iu mắng em đâu mà quá đáng với em :huglove: ( Oái,tí nữa quên là hoh được làm vậy với anh iu ở chỗ đông ngừi :lelele: )
Thỉnh thoảng lúc bức xúc lên em iu cũng chẳng hiền lành j` đâu,cũng chửi mắng ngừi ta hăng lắm ! Nhưng ít khi em như thế,bởi những kẻ làm em iu phải bực mình thì...hoh đáng sống nữa rùi,vì em iu cũng ... kiên nhẫn và iu hòa bình lắm :rain:

Hôm nay đi ăn uống đủ trò rùi đi qua cầu,hix,hoh ngờ lạnh đến thế...gió thổi bay luôn mất toi cái mũ...Đi về nhà còn bị la là ...muộn nửa tiếng Hix...
Thằng em họ hỏi :
_" Ai đưa chị về"
_Bao h có người iu thì nó đưa về,còn nếu ko thì ...tự thân vận động
_Thế thì kiếm người yêu đi
_Nếu có rùi thì giờ này mơ đấy mà về,đi chơi với người yêu thì phải về muộn chứ

Lại ấm ức rùi ! Thằng em này đáng bị kí cho vài chục cái vào đầu !!!
:rain::rain::rain:

Chạy xe qua đường Thanh Niên,gió lộng luôn...Rét hết cả người...Bi h bình thường rồi ^^

Bé Quyên ơi,nhớ kưng quá :huglove:

Meodzo
08-04-2006, 09:58 AM
Test thử xem ... có thấy bài này không nhỉ :haha:

Autumn
08-04-2006, 10:01 AM
:haha: Ban nick Mèo dzồ VĨNH VIỄN :haha:
Điên ... điên ... điên thật rồi :haha:

Test thử rồi :haha: Dzùng nick Mem thì không thể thấy bài post mới của Mèo dzồ :haha:
Dừng lại ở con số 4334 nhé Mèo ơi :haha:

Ha_Quyen
08-04-2006, 10:02 AM
..bé Q nhớ Thư quá à ....hix

to: Au + Mèo ...méc éc min bank níck

Phong Linh
08-04-2006, 11:41 AM
Có chuyện j` xảy ra với mèo vậy ??? Mà đi ngủ rùi,hoh bít đang hỏi ai nữa ...
Có một người ta đã ban nick...kẻ thù vĩnh viễn
Có nhìu người là bạn bè của ta
Có một người là đứa cháu kưng ,hay vòi vĩnh nhưng mừh đáng yêu ghê gớm ^^
Có một nhóc rất dễ xương gọi ta là Chị hai
Có một nhóc lanh chanh lóc chóc hay bị ta kí vô đầu
Có một người đã từng là bạn nhưng hình như tất cả đã kết thúc
Có một cô bạn dễ thương cực kỳ mà nếu như ta là con trai thì nhỏ đó chết rùi :hihi:

Còn rất nhiều,rất nhiều nữa.............
Iu nơi này nhiều nhiều lắm............hoahoctro.com :huglove:

Hix,nốt 3 bài nữa thôi rồi out đi ngủ nào ^^

okie hết okie all dù em bảo cái nhà là cái đĩa bay cũng đc , hay em bảo con ngựa là con chuột to có cái đuôi dài anh cũng okie hết nhé

Má oai..............Potay.com luôn ! :so_funny::so_funny:
Ok,để em thử xem anh chịu đựng được em trong bao lâu,cái chuyện ngang bướng thì ko ai giỏi như em đâu,để xem trong bao nhiu ngày anh phải bỏ cả đôi dép ở lại để mà chạy :haha::haha:

VIết xong bài này,out đi ngủ luôn >.<

Phong Linh
08-04-2006, 05:09 PM
Ngày hôm qua mình làm cái j` không biết nữa...cả đêm thức trắng............Nghe nhạc,viết,xuống nhà,xem album,đọc truyện...............đủ kiểu mà vẫn không ngủ được,tức quá đi pha cafe' luôn cho rảnh.................ko lướt net................1 kì tích,nếu mọi khi đảm bảo lên chơi game rùi..................Hix............mệt mỏi quá....................Nghe hết cả pin cái mp3...........Gật gà gật gù,vật và vật vời mà hoh ngủ được >.< Gần 5h,vừa mới nhắm mắt được năm mười phút gì đấy thì.......................loạn hết cả lên,thằng nhóc Việt dậy để ra hồ chạy bộ.........Hix,mình có tội tình j` chứ..................thế là lại tỉnh...........chịu chết ko ngủ được nữa..........................Thức đêm mới biết đêm dài...................Mà mình đã làm những j` nhỉ ? Cái đầu ong ong không nhớ nổi.........................Thèm ngủ mà hoh ngủ được.......................hay là bây giờ đi dạo nhỉ ? Uh,cũng là 1 ý hay................................

tiểu thư lang thang
08-04-2006, 05:45 PM
Hoh hiểu sao lại out cái kia và dùng cái này........có lẽ...tại số 909 kia ...cũng đẹp,ko muốn nó lên thành 910 cho nên...............dùng tạm cái này :so_funny:Nhưng mà đảm bảo tí nữa bị del đi còn chẳng đến 900 bài đâu,hì hì....Chưa thấy con nhỏ nào rắc rối như mình ............................................. Hôm qua trong lúc mơ màng xém chút nữa thì...................................May mắn là hoh làm điều j` dại dột ! Hix........................
Buồn chán vì câu chào buổi sáng đầu tiên mà mình nhận được lại nhạt thếch nhạt thơ như thế ^^
Tí nữa bỏ nhà đi...chơi cho bõ tức !!! Ngày hôm nay sẽ vùi đầu trong quán truyện ..........Nhưng mà quên mất..............phải đi ngủ 1 tẹo đã............................

Tetsu Kòi
08-04-2006, 09:04 PM
Hôm qua thấy con bé Mèo 4334 bài vít ... hôm nay còn lại 4313 bài vít :rain:
Chắc phải mặt mo đi năn nỉ anh Autumn lift ban dzùm nó :rain: để nó xì pam bài tiếp chứ :rain: ...

... Nhức đầu , chóng mặt ... Đêm qua điên đến mức 1 giờ sáng lóc cóc bò dzậy ... đi tắm :rain: Nằm mãi chẳng ngủ được đành vậy chứ bik sao ? Tắm xong bò vào ... nằm đọc sách ... có mấy từ chả hiểu , lại lóc cóc kiếm từ điển ... ( Nhắc từ điển mới tức ... chả bik để trong phòng mah đứa nào vào lấy mất tiêu ... may mah mình tham lam mua tận 3 quyển ... vẫn còn 2 ... nhưng mah quyển dzày nhất thì không cánh mah bay ... Bộ tài liệu cô Tiêu tặng để tham khảo thì thằng Gù nó mượn mãi vẫn chưa trả _ hình như tính cướp cạn luôn :rain: ) sao mình dzốt thế nhỉ :rain: Hình như càng ngày khối chất xám bé tẹo tèo teo kia càng co rút lại , nhường chỗ cho cái phần rỗng tuếch kia giãn nở và bành trướng lãnh thổ hay sao í :rain: Mệt quá ngủ thiếp đi lúc nào không biết ... Giật mình thức , vớ cái đồng hồ , ( quái , sao nó không đánh chuông nhỉ ) ... hóa ra mình đập gãy cái cần hẹn giờ lúc nào không bik , cả cái chân tựa nữa ... Đến chán ! Vô dzụng thế thì vất xừ nó đi ... Không biết cái này là thứ bao nhiêu trong tháng này nữa ... Hix ... Buồn buồn là co cẳng đạp bể khi nào không hay ( Mah lạ một cái là rõ ràng trước khi ngủ mình để trên đầu giường sao sáng nó lại nằm ở chân giường ? ) ... Hóa ra tư thế ngủ của mình xấu tệ đến vậy à ?

Túm lại , đầu nặng trịch ... ngồi đâu gục đó ... cả cái bụng đang réo ào ào cả lên kia nữa ... tất cả đều ủng hộ mình nên ... lười một tí ... để có thể vô tư gật gà gật gù như con gà rù bị nhiễm dzịch cúm ...

Pi ét :: Hóa ra nhiều người mất ngủ đến vậy à :rain:

Autumn
08-04-2006, 10:14 PM
Hic ... đầu óc sao thế này ... Có cái pass màh type mãi ... vẫn cứ trật ... Không fải là quên ... màh là ... lúc nãy để font chữ khác ... change font chữ màh vẫn không xong ... lại tưởng ai đó change pass ( híc ... đâu rãnh đến mức xài nick của mình đâu màh change pass trời :rain: Chỉ có mình là hay tí toáy nghịch ngợm àmh thôi ... người ta người lớn , không thick mấy trò trẻ con đó đâu :so_funny: ) ... Túm lại là ... dzo cái Caps lock :rain:
Đồ chập cheng leng xà beng đứt giây tráng niềng ... :rain: ... dở hơi bik bơi :rain:

Phong Linh
08-04-2006, 11:22 PM
Hix,hình như con nhỏ giận cái vụ mình rủa nó bị...đâm xe tối qua............Dỗ dành thế nào kũng hoh có chịu......Mình đã tâng anh Kang của nó lên tận mây xanh rùi,thế mà vẫn cứ hoh nghe ! Rõ là đồ con gái ẩm ương >.< Hoh chịu ah`,đã thế,mặc kệ luôn :rain: Chìu nay hoh cần đi cùng nhỏ nữa ... Sao mà buồn đến thế nhỉ :khocnhe::khocnhe:
Không giữ lời hứa.........chỉ giỏi nguyền rủa người khác.......tội lỗi đầy mình.............đùa giỡn với cảm xúc của người ta,lười biếng hoh bít làm kí rì cả ................. Bất hạnh quá :khocnhe::khocnhe:

Eo oai,có ngừi có cái avarta đẹp quá đi mất ^^ Chắc cái anh trong ảnh cũng chẳng giận j` âu :D
Hôm qua lúc 1h dzẫn còn online, po` lên giường ngủ hoh có được,thế là làm đủ trò hết nghe nhạc đến đọc truyện lẫn đi ra ban công ngắm nghía,chẳng có trăng sao j` hết,chỉ mây mù thôi >.<

Sáng nay,định ngủ bù mà cũng hoh được, lại lăng xa lăng xăng đi chơi,quá trưa mới mò về,mệt hết cả người...ko biết đang mắc cái chứng j` nữa...Chiều đi tiếp cho mệt chết luôn >.<

Autumn
09-04-2006, 01:13 AM
Ngủ một tẹo đi pé iu ơi ... Thức thế không tốt đâu :rain: Ốm đấy :rain: Không có anh lẹp dzai nào vác cam sữa đến thăm đâu :rain:

Pi ét :: Hôm bữa reply cho em rồi ... Sao vẫn chưa thấy em onl nhỉ ? Hic ... enh vô dụng quá ... em nhờ có tí chuyện vẫn không làm nên ... Muh em cần tài liệu đó để làm dzì nhỉ ? Tự nhiên thấy lo quá ... :rain: ... Em cứ im lặng vậy enh càng lo thêm ... :rain:
( Pi ét :: Đoạn này không fải vít cho em iu nha , em khác ^_* )

Phong Linh
09-04-2006, 06:46 AM
Uh,em iu biết mừh ................Em iu tỉnh táo lắm,phân biệt được rõ ràng tất cả mọi chuyện..........................................

Cả một buổi chiều chạy xe lòng vòng quanh HN,cạn hết cả bình xăng.......................Em iu sắp hi sinh rùi...........................
Từ ngày mai,em đi học bằng xe bus đó..................Như thế thì phải dậy sớm hơn 1 tẹo vì lúc 7h,đoạn ở chợ Bưởi thường bị tắc đường..............................Bắt 2 tuyến là có thể đến trường........................Có lẽ sv phải kham khổ cho nó quen ............................Uh,nếu em iu mà ốm,chẳng có người ta nào mang đường sữa đến đâu .....................Ce'libataire mà.................................Chỉ có mấy nhỏ bạn thôi,mà lại đang giận nhau nữa............Thế đấy,tối qua vẫn còn tung tăng tung tẩy cùng nhau đi khắp Hồ Trúc Bạch,Hồ Tây,Hồ Gươm,thậm chí qua cả Sông Hồng để chơi nữa..................Gió lộng thổi bay mất cả cái mũ xuống.......bãi giữa sông Hồng...................Thế mà bây giờ lại giận dỗi nhau....................Hix,tụi con gái ẩm ương quá........................ Dạo này em chẳng dám nói chuyện j` nhiều với ai bởi vì cái đầu lúc nào cũng trong tình trạng chập chập............ Cứ gặp là lại ...................gây gổ,xích mích.................Anh iu thấy chưa,em của anh ko ngoan hiền j` đâu.................Dữ dằn lắm,điên khùng lắm...................chập chập khìn khìn tưng tửng lắm ah'......................................

Mà anh iu thay đổi avt rùi .......................Em cũng chán cái con bé mắt đen nhìn phát ghét kia quá rùi...................Nhìn nó bề ngoài thì dễ thương vậy nhưng thực ra đáng ghét lắm ..........................Chỉ toàn đi gây chuyện thôi >_<

Em lại uống cafe'....................chẳng tốt tẹo nào nhưng ngồi 1 mình em chẳng bít làm j` hơn......................

VODKA
09-04-2006, 06:48 AM
lại thất bại ở trận cuối, mất cái huy chương rồi :khocnhe: thua trong ấm ức, 2 bàn ko có thì trọng tài lại công nhận, làm bao nhiêu cố gắng cuối cùng lại thua 4-3 :khocnhe: tiếc quá tiếc quá, hix hix

Ha_Quyen
09-04-2006, 06:56 AM
..chán quá à ..làm biếng vào bên kia vào đây viết ngắn gọn hix ...

...đọc xong truyện thấy hay rùi ngồi nhè 1 mình hix ...lạc lối ghê luôn ..
rùi nói sẽ onl mà em thấy nữa ..gì đó mà bỏ 1 buổi tập ở nhà ngồi đợi với đợi dù hem ai buộc phải đợi mà thích đợi kô nhỉ ...chác bản thận quá ..muốn làm 1 gì có ít mà thấy chả có hy vọng tẹo nào hxx ...khổ thân quá

Phong Linh
09-04-2006, 07:15 AM
Viết rồi lại xóa ... Thôi,có lẽ nên hư vừa vừa thôi còn chừa phần cho người khác nữa.... Lại bầy trò quậy phá ....... Cái con nhỏ ko biết điều..............Hix........đợi đủ 1000 bài đã rùi ta lại quẳng mi đi ....

Câu thơ là để đem ra đùa cợt vậy ư ? thảm nào càng ngày càng chán ngán...Kệ,bất cứ điều j` giúp được mình nhẹ nhõm trong lúc này :rain:

Bi đang ngủ phải không ? Gọi điện ko thấy trả lời... Chắc sau buổi chiều hôm nay cũng mệt bã người ra chứ j` ? Đi nhiều đến thế cơ mà...nhưng vẫn chẳng đâu vào đâu cả.......Một đứa ốm thôi đấy,đứa kia còn đi thăm nom được chứ 2 đứa rủ nhau liệt giường liệt chiếu cả thảy thì ko có ai đâu.............

Ce'libataire <=> solitude ... Đôi khi tớ nghĩ là như thế đó Bi ơi....

Tetsu Kòi
09-04-2006, 07:49 AM
Hix hix ... Có ai bị chuột rút ... ở cổ ... bao giờ chưa nhỉ :rain: Vẹo cổ luôn rồi ... đau bỏ xừ áh :rain: Hix hix ... dzòm nghiêng nghiêng quay cái đầu ra cũng đau đau là :rain:

Phong Linh
09-04-2006, 08:10 AM
Bướng kinh khủng ....... Ngủ đi con nhỏ không biết điều !!! Khéo mình gục trên cái bàn này mất thôi ... Tại sao lại cứ thích làm khó chính bản thân mình như thế nhỉ ?
Nhớ Dung và Ngọc quá......Ngày xưa,hồi lớp 9,sau khi tan học chỗ thầy Lương tối thứ 3 và thứ 6, cả ba đứa lại đạp xe qua đoạn hồ Trúc Bạch,qua đường Thanh Niên........2 đứa kia chuyên môn bắt nạt mình...có mỗi cái kẹo ăn cũng bị dành mất ,ấm ức...
Ngọc đi rùi,xa quá...vênh nhau những 5 tiếng đồng hồ... Gặp Dung,thờ ơ vô cảm câu chào như 2 người xa lạ...

Lại nhớ cái bộ phim "Phía Trước Là Bầu Trời" mà cả 3 đứa cùng yêu thích... Hồi đó mình sống hiếu thắng và sống bất cần ... Tụi nó bảo :"Con H tương lai thay petit ami như thay chemisier" Mình cười :"Bạn bè tao còn như thế nữa là" Uh,thế đấy,sống giữa đám bạn thân thì cũng quậy tưng tưng chẳng cần nề hà...Cả 2 đứa kia đều thích Sương ,còn mình,mình thích anh Thành Vinh ^^ ,thích từ khi anh ấy thi Đường Lên Đỉnh vòng 1..............thích cho đến khi anh ấy được giải nhì ,rồi khi anh ấy đóng phim..............Ngoài anh TV ra,còn thích Nguyệt nữa...................Cái cô gái muôn mặt,và cũng là 1 trong những người bị ghét trong phim...Vì vậy mà vẫn hay bị bọn nó trêu và chế giễu...

Bẵng đi một cái...4 năm đã trôi qua rồi... Bạn bè ư ? cách xa nhiều quá....

Đôi khi bên anh,em mong gần anh mãi
Đôi khi em tin,rằng em đã thầm yêu...
Tại vì anh muộn màng nên để lỡ mất con tim vội vàng...
...
Như mây lang thang ngập ngừng lời muốn nói
Bao năm bên nhau sao đành chia xa...

Uh,đâu có ngờ sẽ chia xa rồi một ngày ấy...đường Thanh Niên chẳng còn ba con nhỏ cắm cúi đạp xe lên dốc Yên Phụ rồi thả cho xe trôi xuống,chẳng còn nữa mấy đứa ngốc nghếch dành nhau cái kẹo giữa đường..................

Rồi một ngày tất cả cũng sẽ qua đi...........

Phía trước là bầu trời xa tắp
Ngọn đèn khuya thêu dệt giấc mơ hồng
Trang sách mở hàng ngàn con số
Biết số nào là của riêng em đây

Phía trước là bầu trời bí ẩn
Những nấc thang ma mị tựa gương thần
Em lạc lối giữa khát thèm tơ lụa
Có hay đâu tơ nhện,bẫy mình chăng

.....Viết linh tinh lộn xộn hết cả lên rồi,tội nghiệp tác giả bài thơ khi phải chứng kiến cái bài thơ bị sắp xếp lộn xộn và viết lại một cách méo mó như vậy...........Có lẽ trí nhớ ngày một tồi hơn,chẳng nhớ gì cho đúng nữa....

Phía trước là bầu trời rộng lớn
Là rủi may giông gió nổi trôi
Ta nhỏ bé giữa vòng quay định mệnh
Vẫn hằng tin:Phía trước bầu trời !

Nhóc ah`,con nhỏ ngốc nghếch,ko nhớ gì sao ? HÃY BÌNH TÂM SAU MỖI LẦN MẤT MÁT ...

~little~wind~
09-04-2006, 08:18 AM
ngày bùn..............7/4 là sinh nhựt mình mà có mỗi cái Linh nhớ.............hix.........:rain:
.........dù sao thì 8/4 tụi nó cũng bù wa`............thèng em zai iu wi' tẹng đĩa nhạc............thê smaf lại wên ở nhà bà ............:rain:.......mún nghe wa' mà...............
..........hum nay đc tổng sỉ vả thèng CT đã ghê................:lelele:.........con nhỏ PA mà bít ko bít mẹt nó trông ntn.............:so_funny:

Phong Linh
09-04-2006, 08:51 AM
Hổng bít vì lẽ j` mà po` từ trên giường xuống phòng bếp,mở cái tủ lạnh như một phản xạ rùi ăn kem........Lại ăn,thế mà bảo đi ngủ.........Rồi lại tỉnh..........Lại buồn,và lại vào đây..............chẳng rõ đang làm j` nữa ................Xem chừng càng ngày càng dính chặt vào nơi này hơn...............Sau này khéo xa HHT còn khó hơn cả xa ngừi iu,có lẽ thế quá :hihi: Uh,thì tại vì biết bao nhiêu vui buồn,bao nhiêu thở than,sướng vui hay mệt mỏi...............ta đều đem hết ra trang trải ở nơi này mà........................

Qua bên đó,càng ngày càng loạn xì ngậu hết cả lên...Tội nghiệp :rain::rain::rain:

Chia đôi cơn mơ
Chia đôi cơn mưa
Chia đôi rét mướt
...Nhưng mà chẳng được
Lẳng lặng đứng nhìn
...chỉ biết lặng im...

batuocsocola
09-04-2006, 08:58 AM
lại mưa rùi
tuy rất thích mưa nhưng vẫn ngạc nhiên khi ngay lúc này trời lại mưa
mưa ko to chỉ nhẹ nhàng
mình lại lang thang trong mưa
hôm nay có lẽ khá hơn hôm qua là mưa to hơn
đủ để làm mình ướt áo
đủ để có cảm giác lạnh
ko biết có đủ để làm mình ốm ko nữa
mà kệ dù sao mình vẫn muốn ốm một trận ra trò
để được nằm im trên giường
bây giờ khoẻ khoắn quá lại chạy lung tung lên được

còn ba ngày nữa là ..birthday của mình
ko biết có quà ko hihihi^^

Phong Linh
09-04-2006, 09:22 AM
Chẳng còn cảm hứng gì nữa ... hết thơ thẩn rùi *_*
Có lẽ nên đi ngủ ,ngủ đi nào.....................

Ngủ đi em mộng bình thường
Ru em sẵn tiếng thùy dương mấy bờ
Cây dài bóng xế ngẩn ngơ
Hồn em đã chín mấy mùa thương đau
Tay anh em hãy tựa đầu
Cho lòng nghe nặng trái sầu rụng rơi
(HC)

Ko có anh nào để tựa đầu,tựa đầu vào cái gối vậy :D
Chết rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ...........cái đầu của mình....................nghi~ linh tinh ru`i..............Điên qua'............................................

Buzz
09-04-2006, 09:23 AM
Buồn nhỉ .....có lẽ nào ? ....uhm ...chắc là vậy ....chắc anh nghĩ mình thế ....mình cũng chẳng biết làm gì ....hết rồi .....gặp mà làm chi .....lạnh lùng quá .....chỉ vài câu hỏi xã giao .....lại thấy chán .....thế thôi ....phải làm thế thôi .....ko được vương vấn ....hết rồi mà .....hết ......

Phong Linh
09-04-2006, 09:59 AM
Con gái là chúa tò mò.........Mình không định biện minh bằng cái câu đó nhưng...hình như con gái .......hay tò mò thật................Mình đó mà......................Cái gì cũng muốn biết,biết cho nặng hết cả cái đầu.......................Rồi thì cũng có quên được đâu cơ chứ >.<

Trái đất này rốt cuộc là hình tròn thật đó
A=>B=>C=>D=>E..................=> A
Cuối cùng thì chẳng rõ nữa......... Mắc kẹt rùi...........Đau đầu quá >.<
ĐI ngủ ! Lần này dứt khoát là phải ngủ !!!

Mình tự hỏi gã có phải 22 ans rùi ko nữa...................Hix,chắc khai man thôi ...............Đồ bỏ đi !!! Ta sẽ ko thèm vô chỗ đó nữa,chỉ vì có cái tên đáng ghét ấy !!!

Viết vào..."Biết đâu người ấy nghe" Nếu nghe được thì có cho ăn kem cũng chẳng dám viết :D
Hình như mình đang phạm tội spam rùi thì phải.........Tội lỗi chất chồng..........Thôi,đưa nó về đây cho nhẹ tội *_*

Hình như mỗi đoạn là 1 cảm xúc khác nhau,vậy thì tâm tư mình nó đang choảng nhau dữ dội,cách giải quyết là..............đi ngủ ! Đi ngủ thật,lần này là thật !!! >_< Cái đầu vẫn tỉnh quá,nhưng mặc kệ...................................
Hix...lại là cái nick của santa..............nhỏ đó lên giờ này làm j` chứ.................

Lost.
09-04-2006, 09:04 PM
Người ta rầm rập đi thanh minh ,và mình đã từng nghĩ chúng vẩn vơ và không....thực tế ,,,,,,,ấy vậy mà hôm qua mình đã nằng nặc đòi về quê nội cùng đi cái chuyến mà người ta gọi là " thanh minh trong tiết tháng 3 " hic hic......đúng là cái đồ không giữ lập trường , hay là đến một khi nào đấy người ta cần phải như thế cho dù không thể xếp chúng vào cái gọi là lập trường nhỉ......
Mình cũng đã biết gửi những ước mong theo những điều mà mình đang dần tin tưởng và hi vọng...........có là viển vông nữa không nhỉ.........thôi cũng chẳng mứin phân với tích chúng ta làm gì nữa ....,,bởi tim rằng một ngày rồi mọi thứ sẽ hoàn hảo......
Nhưng tự nhiên thấy không muốn về nữa khi mà một mình đững mãi nhìn cái cánh đồng mênh mông kia, chỉ nhìnn thôi và viển vông tiếp ..............trời đất quỷ thần ơi ...............viển vông đến bao giờ nữa đây ...............

h2t_spt
09-04-2006, 09:07 PM
Tên đáng ghét , chắc cái đó nó quá gắn liền với mình gùi , có muốn cũng không thay đổi được . Ta chấp nhận tất cả cho dù không muốn , dù nó cũng làm ta nhiều lần phải suy nghĩ . Ta đã làm gì sai nào ?
Nhưng thôi , nếu người ta không hiểu thì cũng đừng nên biện minh làm gì , hãy là một tên đáng ghét mãi mãi .... !

Phong Linh
09-04-2006, 09:10 PM
Điên nặng rồi :rain::rain::rain:
Chẳng thèm nói gì,giải thích gì......Hiểu sao thì hiểu
:rain::rain:

h2t_spt
09-04-2006, 09:24 PM
Mỗi người 1 tính cách , người ta đã từng nói , dù có buồn cũng phải chấp nhận thôi . Hi vọng người ta sẽ luôn vui vẻ & hạnh phúc .... !

Phong Linh
09-04-2006, 09:47 PM
Ai thèm buồn vì cái chuyện linh tinh đó :rain:
Còn đầy chuyện để mệt đầu hơn
Cứ nói thế đó,bất cần ai nghĩ ra sao!!!

VODKA
10-04-2006, 01:12 AM
phù cuối cùng đã tính xong điểm, mờ hết cả mắt, thôi đi ngủ 1 giấc cho sướng đã
hình như là hết ốm rùi :haha: sướng quá

batuocsocola
10-04-2006, 01:27 AM
ờ hic ai lại chọn ngày thi là ngày....... sinh của mình chứ hi`
chắc là ngẫu nhiên hehehe
đành vậy
sáng nay dậy vẫn thấy bình thường ko có cảm giác gì cả hic vậy là ko bị ......ốm gì cả tiếc ghê
hít mưa roài , chìu nay lại nắng gắt, nóng , mưa hay nắng tốt hơn nhỉ??

Phong Linh
10-04-2006, 01:39 AM
Không có người yêu cũng làm sao
Tha hồ mơ mộng những dạt dào
Thích thì loăng quăng không vướng bận
Đêm ngủ tha hồ mà chiêm bao

:so_funny::so_funny:
Chỉnh sửa thơ của anh 1 tẹo...Và nó thành ra như thế này.... Hix...Vô tội & Vô số tội,lúc thế này,lúc thế khác :rain::rain:
Chạy dzô HS sửa thoai,đem cái nè pỏ dzô chữ ký cho dzui :so_funny: :chayle:

Phong Linh
10-04-2006, 02:56 AM
Nắng nóng quá,tính bỏ nhà đi bụi mà ko được..............."Hà nội ơi tươi xanh màu áo học trò...." Hix......nắng nóng thế này có mà chết nghoẻo luôn chứ ở đó mà tươi xanh,tắt ngay cái loa đi mới được.........Mà sao trông Mỹ Linh để tóc dài khác thế nhỉ? Ngày hát bài này cũng lâu rùi,có lẽ...đội tóc giải :so_funny:

V ơi .....Hixx,cái tiết trời này mà vẫn cứ thơ thơ thẩn thẩn được hay sao ?
Ngày xưa,1 con bạn hỏi H thích cây gì để nó tặng ...Thực ra H không khoái lắm chuyện tặng cây cho nhau,bởi vì......nếu như cái cây đó mà...ngỏm thì ...thiệt là buồn :rain: Những câu chút là nhìn vào cây nhớ đến tình bạn hay là chăm sóc cái cây cũng như giữ gìn tình bạn.........Hixxxxxxxxxxx,ko thích 1 chút nào...bởi vì có cẩn thận đến đâu thì cuối cùng cái cây đó cũng "Ba chấm" ...

Ko nỡ từ chối con bạn,bảo nó tặng cho cây xương rồng,vì thấy loại này ...có vẻ dễ nuôi....Lại còn nghe kể :ko cần chăm sóc nó đâu,cứ mặc kệ nó đấy nó vẫn cứ sống được.........................Nhưng mà cuối cùng thì...........cái cây đó cũng ko sống được lâu..........Chẳng biết vì sao mà nó lại "Ba chấm"

Hà Nội nắng nóng quá đi mất !!! Thôi,hoãn kế hoạch đi bụi.......Mai xem như thế nào đã :rain:
Hình như dùng quen cái ô này rồi hay sao ấy.........Nắng chang chang đến vỡ cả đầu ra được mà cứ đem cây dù vô là sao nhỉ ???

Đêm Trăng
10-04-2006, 03:12 AM
mới sáng sớm đã bị ông bà già chửi cho một trận rồi ...uh huh mấy hôm nay lang thang cả ngày sáng chỉ ăn miếng bánh mỳ ...bữa ăn trong ngày là ...bữa khuya ...vậy mà sao chẳng chịu bệnh cho ta nhờ tý ...ta chỉ muốn như ngày xưa ...một mình ...mặc kệ mọi chuyện ...uh huh có lần ta bệnh nằm suốt 36 tiếng mới chịu mò xuống gác ...hôm qua về tưng tưng 12h đêm còn ra đường ...tập chạy:haha: ...uh huh cơ thể lâu ngày ko hoạt động mới chạy được 2,3 km đã nệt rũ cả người rồi...:sleepwell: hồi sáng xém tý bị công an hỏi thăm sức khoẻ nữa chứ :blow: uh huh...tý về dầm mưa trận nữa chắc ngũ được ngon :sleepwell: uh huh đi kiếm cái gì uống mới được ...hôm nay quyết đi cho đã mai mốt nằm nhà chơi cho sướng luôn:bath:

Phong Linh
10-04-2006, 03:20 AM
:rain::rain: Lại phải po` vô sửa singature...Hix....Để cái singature nè hoh lừa được người ta :so_funny: Lý do chính đáng :haha:

Có một cô nàng tinh nghịch
Đem câu thơ ra đùa vui
Rồi lại...chìm trong ray rứt
Yêu đương-đâu phải trò chơi !

Đêm Trăng
10-04-2006, 04:26 AM
uh huh vậy là được như ý nguyện rồi ,sướng rồi nha :haha: về tha hồ mà nằm ngũ cho sướng nhé :sleepwell:

Phong Linh
10-04-2006, 04:33 AM
potay.com

Dạo này mọi người có mode đổi nick quá.............Hình như mình cũng còn vài cái chưa dùng....bao giờ chán lôi ra nghịch :so_funny:

Dạo này mình linh tinh quá,toàn đem thơ ra làm trò chơi...........tội ngàn lần đáng ... đáng không làm được thơ nữa :rain::rain::rain: Nghiêm túc lại đi nào con bé kia >.<

Mà có lẽ nên...tập trung chuyên môn chỉ nên làm 1 việc thôi,tí chạy chỗ này,tí chạy chỗ kia...linh tinh lung tung quá rùi đấy >_<

Phong Linh
10-04-2006, 04:38 AM
Nhớ anh nhớ đến...ngẩn ngơ
Em "lạch cạch gõ" câu thơ ...không đề

Hix,vừa bảo nghiêm túc mà lại lôi thơ ra làm trò chơi thế này >.<
Lẽ ra thay bằng " Cầm bút viết" thì nó...có vẻ thơ thẩn hơn...nhưng mà...lạch cạch type thật mà :so_funny: Hix....nghiêm túc,nghiêm túc.........:rain::rain::rain:
Bao h phải hỏi mèo cái câu "Bản chất tốt nhưng do dòng đời xô đẩy" là của ai mới được..........Chắc cắp cặp đi học theo quá *_* :haha:

batuocsocola
10-04-2006, 05:43 AM
lại thế nữa,chán thật, ko hỉu sao vừa đọc xong ....lại cảm thấy bực bực khó chịu quá
mún đánh lụn kinh khủng:box: ko bít trên này có ai........:Dancing_angry:
chít dễ bị..........hì, hy vọng chỉ là sợ hãi mà thôi
kệ họ mắc gì tới mình chứ
khó hỉu khó hỉu quá

*Thanh Quang*
10-04-2006, 05:50 AM
uhm..đau đầu quá đi mất ...cái đầu đau như bị búa bổ vậy ...hồi nãy đâu có đau như vậy chứ...ngốc ngếch đáng thương chưa kìa :haha: ....ừh thì tùy ,tùy ...tùy...,mặc kệ nó ra sao thì ra ...ko chết đâu mà lo ...

Phong Linh
10-04-2006, 05:51 AM
Lại phải sửa ... Sửa đến bao h cho nó xong đây........Chẳng biết nên sửa thành gì nữa đây.......... Có lẽ cứ như ban đầu là tốt nhất :D

Hix,đi ra ngoài đó,bắt mình chạy bộ trong khi nó đi xe đạp...Dỗi, đi dzìa.........
Hết cô cô rùi,chẳng còn j` xem nữa...Bất lắm thì xem actualite' chứ j` :rain::rain: Hôm nọ trả lời về E'mission pre'fe're'e còn dám hét là Actualite' làm cho có kẻ ngẩn người nữa chứ ! Chẳng có j` cả ... Xem thì xem nhưng mà cũng có hiểu được nhiều đâu :rain::rain::rain:

Veronica Nguyên
10-04-2006, 06:40 AM
Cũng chả hiểu vì sao, mà cũng chả mưốn hiểu... Mưốn viết dài thật dài đến khi chuẩn bị post thì rụp... cái desktop đen thui...! Bực bội, mệt nhọc chả thèm viết lại nữa. Kệ!

Phong Linh
10-04-2006, 08:55 AM
Ghê gớm...........Mới đó mà đã 996 rùi... Vài bài nữa là ta cho mi nghỉ việc luôn :rain:
Lại là những con số
31
Có lẽ chỉ nên dừng ở đây mà thôi..........
Nếu tính ra thì cũng ....đâu có ngắn lắm...........

Trái đất thật là tròn.........Tất cả đều có dây mơ rẽ má với nhau............Hoh muốn là người đứng giữa ...........

Thì chạy đi
Con vịt gỗ lặng câm trên đôi chân chẳng khớp........

Có ai đó đã làm bài thơ này ... đọc thấy thích,nhưng mà chẳng nhớ...

Không thể đội mãi bông cỏ tuổi ấu thơ trên đầu
Như đôi chim thiên nga trèo lên vu vơ đỉnh chờ tiền kiếp
Không thể nhắm mắt đợi chờ hoài một điều gì không thể đến
Tiếng thét gào kia cũng lạc loài trong vòm họng âm thầm.

Thì chạy đi
Con vịt gỗ lặng câm trên đôi chân chẳng khớp
Lục tung bãi sậy bờ lau tìm nơi ẩn náu
Dõi mắt kiếm tìm rồi lạc bến hư vô...

Hix,sai nguyên tác tệ hại,đọc lâu rồi mà,có nhớ gì đâu...........Bất hạnh !

luusquare
10-04-2006, 09:07 AM
Hôm nay mồng mười tháng tư, ngồi viết những điều riêng tư
Kà, hôm nay trời trăng thanh gió mát, ngồi trong nhà cũng thấy mát ghê :D
:sing:Đôi khi ta ngồi hát tỉ tê, rằng có người mê mình hát
Cùng nhau ngồi ngắm trời sao bát ngát, mỗi người một nơi sao chua chát:so

PS: đúng rồi, mai có việc quan trọng, có ai nhắc nhở mình không nhỉ :1_question:

anny N
10-04-2006, 05:38 PM
1 h sáng ngày thứ 3
hix hix...bùn ngủ quớ mà vẫn ko chịu nhắc đít ra khỏi ghế , tìm mãi từ nãy mới thấy đc đống nhạc của Trịnh công Sơn , ngồi cố Dl cho bằng đc tất cả rồi mới đi ngủ ! Thiệt tình thì nghe chẳng lọt lỗ tai là mấy , đã bùn ngủ nghe mấy bài này chắc lăn đùng ra chết quá so_funny: Nhưng mà ba dượng bảo tìm hộ thì gắng chịu thôi,chứ biết làm sao , ặc ặc ! Hơ hớ , thêm mấy bài của Khánh ly nữa chớ , hix hix....xong film roài mèng ơi....chịu hết nổi !

Mà lâu lắm rùi ko vào đây viết Nk , nay vào thấy là lạ sao á , chả hiểu ! Thôi , mai viết ! Kiệt sức mất rồi , Gấu bông phải đi ngủ thôi ko ông nụi mà biết lại khóc giẫy đành đạch thì chít coan mất thui :so_funny:

VODKA
10-04-2006, 05:49 PM
hôm nay đổi được cái nick này dzui quá đi :haha:
lại còn được nghe bé bear hát 2 bài nữa chứ :haha:
mai onl nghe bé L hát tiếp mới được

anny N
10-04-2006, 06:03 PM
chài....ông chú mình ổng phê chị Thảo rùi :hihi:

Bored
11-04-2006, 06:00 AM
Mệt chít ngừi.Cơ mừ đã xong được việc nhớn......phù.....nhẹ cả người.

_Nhoc™
11-04-2006, 08:56 AM
Cháu đau lắm :( :(

Cưối cùng thì vẫn phải thốt ra cái điểm tựa vững chãi nhất trong lòng mình phải không :)
Nhóc cũng đau đầu, Nhóc cũng mệt mỏi như anh Autumn đấy, nhưng không kêu đâu, bây giờ phải cố đứng vững trên đôi chân rui rảy này, còn phải làm điểm tựa cho nhiều người lắm, chưa gục ngã được :)
Cố lên nào...!

Grey
11-04-2006, 08:59 AM
sống... chỉ cần còn có 1 ai đó... còn có hình ảnh 1 ai đó cho ta làm điểm tựa... đã là hạnh phúc... :)

Autumn
11-04-2006, 09:00 AM
... Mệt mỏi ... mệt mỏi ... Một buổi chiều ... với ta thế là đủ ...
... Cười tươi ở đâu chẳng biết ... về đến Nhật Ký là lại thấy lòng trĩu nặng ... Nếu mai mốt ... xa hẳn cái Nhật Ký này ... sẽ ra sao nhỉ ??? ... :)

... Out vậy ...

♥ PlanetVN ♥
11-04-2006, 09:03 AM
Hờ... Chán quá... Lại thêm một ngày ta sống mà như chết... :( Hix,... Em đang ở đâu nhỉ??? :think: Miss...

meocongianxao
11-04-2006, 10:19 AM
Mịe noá, mai phải đi học trùng ngay ngày kiểm tra mới chít chớ. Chán như con gián....
Time trôi chậm như cí jì á , ngày nào mới dc gặp anh đây :( Hit hit hu hu........
"Với anh em vẫn là cô bé ", gửi cí nì là có ý jì đây?

batuocsocola
11-04-2006, 02:42 PM
hic lại thức đêm roài, bùn ngủ quá
mà sao vậy nhỉ ?
ko hỉu chính mình nữa, hình như ta mâu thuẫn quá, mâu thuẫn trong chính bản thân
thế thì chắc là khó giải quyết đây?
vậy phải làm gì nhỉ?
ko bít !

ah mà hồi chiều gặp lại người bạn gái lớp 6 của mình hì, ko hỉu sao gặp người ta rùi về vẫn còn vương vấn tới túi lun
vì sao nhỉ?

Phong Linh
11-04-2006, 07:50 PM
Không trả lời tin nhắn,thế là bị chửi là " Sao mà kiêu thế"..................Hix...khóc mất thôi ! Mà việc quái gì phải nghĩ ngợi cơ chứ !!! Đây cứ thích kiêu như thế đó :rain:
Comp chập cheng,làm cho ta cả tối qua ko vào net được :dapcom:
Hix,đi trấn máy của người khác ,vẫn tỉnh bơ,cười tươi nói :Vô tội :D
Chiều nay bảo anh cài lại cho cái win..........Hix...bao nhiu file trong document của mình nếu như bị mất sạch thì mình nhảy xuống sông Hồng luôn đây... Bây giờ nghĩ đến chuyện in ra đĩa thì đã ...muộn rồi thì phải...hoh có vào được cái j` hết.......Đúng là comp chập cheng mà :dapcom::dapcom:

Sáng nay lại còn tưng tưng...vô nhầm nick nữa chứ . Xém thì chết toi luôn :haha: May mà hình như lúc đó vắng,hoh có ai đọc :so_funny:

Phong Linh
11-04-2006, 08:20 PM
Thật là một sai lầm khi đọc lại những dòng viết ấy...Sai lầm !!!

Ngốc quá đi mất... Tự hỏi lòng ,mình là một kẻ gian dối nhất trên đời hay là thật thà nhất đây !!! Sống quá thật với cảm xúc là một điều dại dột, vì...cảm xúc thì luôn luôn thay đổi ... Lúc thế này,lúc thì thế khác,tự dưng biến mình trở thành gian dối :rain::rain:

Bị bắt cóc rồi...Không được thả ra trước 10h.... Đã vậy,quậy cái comp này tơi bời cho nó hỏng luôn cho bõ tức :rain: Nếu như chiều nay mà chưa sửa xong cái comp cho em... Từ nay ko thèm nhìn mặt anh nữa, ... dù...thực ra anh chẳng có tội tình j` :rain:

Hix...tối qua...11h kém,con bé nghịch hết cái này đến cái khác,báo vứt lung tung beng trên giường,máy ảnh thì lôi ra nghịch đến suýt hỏng !!! Tội nghiệp anh quá khi có 1 con bé hàng xóm như vậy... Đến sáng nay,nó lại phiền phức tới anh... Tạm thời,cứ nghịch cái comp này đã ^^ Đợi anh sửa xong cái kia rùi hẵng tính :D Vô tội :so_funny:

Mà hình như...Mèo đang bị.... aut bắt cóc hay sao ấy...hoh thấy dzô đây vít NK j` cả :rain: Sao anh aut hoh trả tự do cho mèo mụt tẹo nhỉ :rain:

Phong Linh
11-04-2006, 08:48 PM
Có hơn 1000 bài ,bi h lại quay về con số ấy là sao nhỉ ? Mình fa' fa'ch quá đi ^^
Hôm qua Su hỏi buồn cười qua' Hihi, T ngoan hơn Su,cho nên...........số bài viết dĩ nhiên phải...nhìu hơn rùi :so_funny:
Năm lần bảy lượt mình đã hứa với mọi người và cũng hứa cả với chính mình là sẽ...hoh vít bài linh tinh nữa...nhưng mà...Bản tính khó thay đổi :so_funny: Bao giờ cái nick nè bị quẳng vô trại nhỉ ? Hix...từ nay sẽ ngoan ngoãn... mà ai cũng bảo mình quá ngoan rùi,ngoan hơn nữa thì chắc là thần kinh dẫm đinh mất :so_funny:
Đảm bảo tối nay vô lại,còn ko tới 1000 cho mà xem :D
Rơi vỡ kính rùi......kũng tốt,đỡ phải đeo ^^

Autumn
11-04-2006, 10:01 PM
Mà hình như...Mèo đang bị.... aut bắt cóc hay sao ấy...hoh thấy dzô đây vít NK j` cả :rain: Sao anh aut hoh trả tự do cho mèo mụt tẹo nhỉ :rain:

Ban Vĩnh Viễn muh cưng ... Cưng nhớ nó àh ???

Phong Linh
11-04-2006, 11:17 PM
:khocnhe:
Autumn ác quá :rain: Hông iu nữa :rain:
Bi h aut tự dưng ban nick cho...mèo vĩnh viễn......
:khocnhe: Mèo ơi,ra đây cho ăn kem nè, cho ăn cả chè đậu đen nữa ^^
Hình như ai cũng đang bị xì trét hay sao ấy :rain:
Nắng nóng, dịu dịu kẻo đau đầu đó :rain:
Vác ô chạy lăng xăng trong cái thời tiết này có lẽ ...sắp chập điện rùi :rain:

Lost.
12-04-2006, 02:36 AM
Trang 9 rồi bon chen một bài nữa ..................ui thấy đời này nhiều vấn đề nan giải quá .........quả là mỗi cây mỗi hoa mỗi người mỗi cảnh .......chẳng ai giống với ai .........
Phụ người người phụ ai đúng ai sai .............đúng là mệt mỏi khôn cùng ............thác xuống cõi tiên chắc là nguô ngoai hơn chút đỉnh ..........
Nghe lại bài của MyTa mà nghĩ ngợi :

Chờ nhau mà chi khi bờ môi héo khô nụ cười
Chờ nhau mà chi tháng năm xưa chỉ là sương khói
Giờ anh quay mặt đi cho bước chân cô đơn phố buồn

Lost.
12-04-2006, 03:09 AM
Đơi là gì ...........lũ hèn hạ chứ gì nữa ..........nhục quá thế làm gì cho người ta tội nghiệp hả nhóc........mẹ kiếp .........sống mà như thế chết đi .............chẹp ranh con vỡ vẩn.. mờ thôi mình người lớn hơn tụ nó ....đời mà cứ chấp nhặt thế không hay ........tiểu nhân .......chấp làm giề ........lão hơn tụi bay ..........ha ha ha ..........

Thấy thanh thản ...........vì sao ấy nhỉ ..........hìnhnhư vì mình cao thượng hơn chúng nó và không phải mang theo những bực dọc kia, những chạy trốn kia ..........và cả những hèn hạ nữa .....................đời ...........

batuocsocola
12-04-2006, 03:17 AM
birthday cũng là một ngày bình thường như bao ngày khác thôi nhỉ
ta vẫn học bình thường không có một lời chúc mừng nào cả >"<
những người trách ta không chúc mừng họ trong ngày sinh nhật của họ cũng chẳng chúc lại ta
birthday vẫn là một ngày bình thường như bao ngày khác vậy không có thay đổi gì cả
mà thôi trách gì nhỉ
ta vẫn thích một cuộc sống bình lặng như thế cơ mà
đúng là đầu óc ta mâu thuẫn quá, mâu thuẫn đến không thể hiểu nổi
đành vậy, biết sao được, mâu thuẫn từ nhỏ mà ^^

tiểu thư lang thang
12-04-2006, 04:24 AM
Mệt mỏi quá,mà cái NK này đã đi được 10 trang rồi...................

Lâu lắm mới ghé lại chỗ đó ^^ Vui quá, tình hình thiệt là sáng sủa đó chứ ^^ Đố vui vẫn là 1 nơi thú vị nhất ở HHT ... Nhưng mà tại sao mình lại chẳng còn hứng thú j` nữa nhỉ ???

Mỗi lần nhìn vào những dòng chữ đó mình lại muốn gọi người đó ra nói rõ ràng 1 trận ... Nhưng mà tất cả đã rõ ràng rồi.......Nói làm cái j` nữa !!!

Càng ngày mọi chuyện càng trở nên rắc rối >.< Tất cả mọi chuyện...
Đúng là mọi thứ đều có 2 mặt...

Phong Linh
12-04-2006, 05:40 AM
Tại sao lại thế chứ ??? Ở NK này ,thì đành rằng mọi người cứ trút bỏ những vui buồn của mình vào đó...nhưng đâu đến nỗi phải ...như thế...................Hay mình chỉ là kẻ ngoài cuộc không hiểu gì...Mà nói đúng đó... hiểu nhiều đâm ra khốn khổ,cứ làm con ngốc có lẽ còn tốt hơn..................................
Xin lỗi,đứng ngoài cuộc,không can dự vào đâu .............................. Điên đầu quá đi mất !!!

Giờ phút này phải hiểu đâu là tốt hơn cho mình chứ ! Tháng mấy rồi có biết không ? Tháng tư ... Tập trung đầu óc vào việc gì cần hơn cho mình đi nào !!! Ngốc quá đi mất !!!

Hình như Miss đã gần kết thúc rùi ,sắp được biết kết quả ^^ Mọi người vất vả nhiều ^^ Yêu tất cả nhiều lắm !!! ^^

Autumn
12-04-2006, 06:05 AM
Tình cờ đọc được một bài post ... của ai đó .... gởi cho ai đó ... sao lòng thấy trống trải quá đỗi ...

... Cúp điện ... đúng 3 giờ 20' .... Ráng ngồi đợi ... màh đến lúc đó lại bụp một fát ... ức không chịu được ... nếu biết trước mất điện , đã chẳng dzại dzột ôm đầu ngồi đợi vậy rùi ...
... Lại lủi thủi trên đường một mình ... hì ... lâu lắm không ra đường vào giờ đó ... cảm giác lạ quá ... dzễ chịu ... Tự nhiên lại muốn như cái ngày học lớp 9 lớp 10 ... Eo , lại xuống biển ... Thôi thôi quay về ... hôm nay 15 ... ngày mai mới 16 ...

... AAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH .... cái đầu vẫn thế >.< ....

♥ Fee ♥
12-04-2006, 07:04 AM
Thâu chít rầu , thèng Kiệt nói thích mình mới đau chứ , seo lại gọi điện lúc này...Éc , có nên đi ghẹp hén ko nhỉ :rain:

Lost.
12-04-2006, 07:13 AM
Hình như có ai đó hiểu lầm mình điều gì đó ..............chết thật họ phải biết là cần nghe bằng 2 tai chứ nhỉ ...............chẳng hỉu ...............chẳng ân oán gì với ai thế mà ........cây lặng roài đó gió ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!

anny N
12-04-2006, 07:30 AM
!!!!Bực mình !Con em lăn đùng ra ốm mà thứ 6 này sn nó rồi ! Mẹ cáu mẹ tức ,mẹ quát ầm nhà lên , ba lại dở chứng lấy ly do này lý do nọ ,nào là đi sửa xe xửa cộ . Mẹ lại càng bực hơn , rồi bắt đầu giận cá chém thớt , đổ tội sang cả mình >.<
Rõ là....chẳng chịu nổi ....thà cứ như ở nhà 1 mình trên munich còn hơn , yên ổn....chẳng ai quấy rầy ...hình như mình quen sống vậy rồi.....chứ cứ về đây nhiều khi cũng vui nhưng ồn ào , khó chịu ! (hic,thành bà già rồi )>.<