PDA

Xem đầy đủ chức năng : DẪu CÓ LỖi LẦm

cô_bé_mùa_xuân
08-04-2006, 03:34 AM
Sáng nay nghe bài phóng sự về sis Hiền Thục.Tự nhiên mình lại cảm thấy chạnh lòng!.
Xót thương cho thân phận một người con gái, một cô ca sĩ có khuôn mặt thật dễ thương xinh đẹp đã và đang lầm đường lạc lối!.
Trước đây , Mình vốn dĩ không thích Hiền Thục lắm!Bởi vì thấy she cũng không khác gì những cô ca sĩ khác!.
Nhưng từ khi tình cờ đọc được những bài viết về cuộc đời của sis ấy, nghe sis ấy hát, nhất là hát bài CÔ BÉ MÙA XUÂN và Dẫu có lỗi lầm mình thấy cảm động quá!!!!Và Có lẽ mình đã thích her từ dạo đó!.
Ôi một tiếng hát chim sơn ca!Một cô bé mùa xuân thật hồn nhiên dễ thương và hát hay làm sao!
Vậy mà giờ đây,vì cuộc sống đưa đẩy mà cô ấy lại đang trong một hoàn cảng đáng thương và chịu nhiều tai tiếng !
Dẫu có lỗi lầm ... xin mọi người hãy thứ tha cho cô ấy!Tiếng hát chim sơn ca của một thời!

visaotrongdem127
08-04-2006, 03:39 AM
hic ...thật sự VS hok bít bạn nói gì ..bạn nói cảm nghĩ của mình về nick name của bạn há

mèo đi đêm
08-04-2006, 03:50 AM
em cũng ko hỉu nè bạn ơi nói rõ hơn đi
HIỀN THỤC lèm sao???????

cô_bé_mùa_xuân
08-04-2006, 05:08 AM
Uh!Thì tại vì nhiều điều lắm!Vì cuộc đời của cô ấy, thấy không được may mắn và suôn sẻ lắm!Ví dụ như : không có chồng mà lại có con nè, bị Tuấn Thăng bỏ nè, Tuấn Thăng bây giờ lại sắp cưới người mới nữa rùi chứ!Về giọng hát chim sơn ca của her nè, cũng khá hay, có thua gì ai đâu chứ, vóc sắc cũng khá đẹp , khá chuẩn (Nói thiệt nhe!Tuy là con gái nhưng mà Mình lại rất mê cặp giò của her đó :D) nhưng không được nhiều người yêu thích và ái mộ lắm!Rùi những hình ảnh gần đây của her trong các VCD mà mình coi đó Đôi khi thì trang điểm ôi thôi thì loè loẹt thấy ớn thiệt! Mà khuôn mặt, và ánh mắt thì cứ buồn buồn làm sao ấy , cứ như người mất hồn ấy !
Về việc mới đây nữa , cô ấy đã dạo lại nhạc của người ta, ca sĩ Thu Minh và Hoang Lê Vy đó , vụ việc đã bị phanh phui ra rùi , bị nhiều người lên án lam và người nhạc sĩ đứng ra dạo nhạc cho Hiền Thục cũng đã phát biểu trên FM 999.9 xác nhận điều đó luôn nua!Nói chung Tình hình rất bất lợi cho Hiền Thục!Sự nghiệp cũng bị tụt dốc xuống thấy thật thảm hại!
Thấy xót thương ,thấy tội nghiệp cho her thôi!
Bạn nói đúng rồi đó!Mình lấy nick này giữa trên cảm xúc của mình về cô ca sĩ Hiền Thục đó!.Mình thích hình ảnh của her lúc nhỏ!Khi her hát bài cô bé mùa xuân với ca sĩ Quỳnh Như đó!Trông thật hồn nhiên và ngây thơ!

Thôi mình thoát nhe!Mình đi mua thuốc uống đây, mình đang đau cái đầu như búa bổ ne`!:wave:

Hơn nữa cô ấy cũng đâu có đến nỗi nào lăng nhăng lít nhít như cô ca sĩ, người mẫu khác đâu!.

angel-dethuong
08-04-2006, 09:10 AM
trùi nghe mà xúc động quá nhỉ

..::BP::..
09-04-2006, 03:26 AM
Uhm , hồi trước P ko thích Hiền Thục cho lắm , nhưng mà sau khi đọc mấy bài phỏng vấn HT với xem chương trình Ht tham gia , thấy phục sự can đảm của her .

cocoixoai
09-04-2006, 04:18 AM
Hic hic :khocnhe: sao mà cảm động quá vậy , đọc bài của you mà tớ đang rơi nước mắt lun ạc ạc :D

vilinh
09-04-2006, 04:53 AM
trước mìn ko thấy báo chí nói nhiều về việc nì nên ko bít lắm.đợt vừa rùi đọc hht mới bít chị ý có baby lớn tướng rùi.ngày xưa chỉ bít chị ý yêu tuấn thăng thui.ôi, bạc tình......

tea_young
10-04-2006, 03:46 AM
Chúc she sớm vượt qua để đi tiếp ... Dzẫu Có Lỗi Lầm mah ... >_<