HOA HỌC TRÒ  

Go Back   HOA HỌC TRÒ > Góc Cảm Xúc > Những Lá Thư Tình / Love Letters

Thông Cáo

Trả lời

Tiện Ích
Old 26-09-2007, 03:29 PM   #1
hoangvu05111987
Bé còn quấn tã

Thích: 0
Được Thích 0 lần ở 0 bài
Thumbs up 26/9.Kỉ Niệm Một Năm Ngày Chúng ta Quen Nhau

Cám ơn cuộc đời đã cho tôi gặp em!

Hôm nay lại là một ngày kỉ niệm nữa. Kỉ niệm 1 năm ngày đầu tiên quen nhau.Trưa nay em có nhắn tin cho tôi ,vẫn là những lời lẽ quen thuộc của một cô bé đầy cá tính và bướng bỉnh.Em không bao giờ thổ lộ tình cảm của em cho tôi một cách thoải mái, và thường thì em rất thích nói ngược đúng như tính cách của em. Nhưng tôi hiểu tất cả, và thông cảm vì điều đó. Mỗi lần em nói ghét anh, thì tôi không nghĩ là em ghét tôi, mà tôi chỉ nghĩ rằng em đang nói em yêu anh.Thật ra tôi chỉ muốn nghe em nói 1 câu "Em sẽ trân trọng những giây phút bên nhau" ,Chỉ cần như vậy là đủ đối với tôi, và đủ để chứng minh đó là tình yêu!

Trong khoảng thời gian chúng tôi xa nhau, tôi rất buồn và ân hận với những gì mình đã gậy ra cho em, tôi xin lỗi em.

Thời gian trôi đi nhanh quá, vậy là đã 1 năm chúng tôi quen nhau. Tôi luôn luôn cảm thấy như mình năm nay gặp nhiều may mắn và hạnh phúc. Thời gian xa em dài vậy quả thực đã làm cho tôi có nhiều khi cảm thấy thật cô đơn. Mỗi khi buồn là tôi thường lấy hình của em ra.... Em luôn là một cô bé dễ thương trong mắt tôi, và làm cho tôi cảm thấy rất hạnh phúc khi được ở bên em.

Thời gian gần đây, tôi thường hay buồn. Buồn vì phải xa em, buồn vì cuộc sống, và buồn vì thường hay lời qua tiếng lại với bố vì những chuyện cuộc sống. Nhưng nỗi buồn đó cũng không quá lâu, vì tôi luôn biết cách để vơi đi nỗi buồn. Mỗi khi buồn thì tôi luôn tìm đến em, và em là người đầu tiên tôi nghĩ đến. Cuộc sống cũng thật công bằng, đôi khi ta mất đi cái này thì lại được bù bằng một cái khác. Nên tôi luôn trân trọng những gì đang có, luôn muốn hoàn thiện mình để mỗi ngày một trưởng thành hơn, mỗi ngày một thay đổi để cho cuộc sống tốt hơn. Và em luôn là động lực để tôi cố gắng vượt qua những khó khăn.

Tôi chỉ hỗ thẹn và ân hận 1 điều thôi nhưng mong em hãy cho tôi sửa sai tất cả bằng cách tôi sẽ chẳng bao giờ để em cô đơn 1 lần nào nữa... sẽ kô bao giờ...!
Cám ơn cuộc đời đã cho tôi được gặp em!Trang à.Anh yeu em!
hoangvu05111987 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 26-09-2007, 03:43 PM   #2
maybe i love you
Đang học vỡ lòng

maybe i love you's Avatar

Được Thích 0 lần ở 0 bài

Cô bé của bạn giống mình quá ...1 năm yêu nhau mà mình lại ko thể nói yêu anh ấy dù chỉ một lần ... giờ thì có muốn nói cũng chẳng được ...Chúc 2 bạn hạnh phúc...

~~~~~~~~~~~~~~~ Chữ Ký ~~~~~~~~~~~~~~~

"Lạy trời hãy cho tất cả đi vào quên lãng ,đừng xui con nhớ lại những gì mà con cố quên đi."
maybe i love you is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 26-09-2007, 06:10 PM   #3
shimchangmin_iloveyou
Bé đi nhà trẻ

shimchangmin_iloveyou's Avatar

Được Thích 0 lần ở 0 bài

nếu yêu nhau thật lòng thì nhất định các bạn sẽ đến được với nhau thôi
chúc bạn và trang dược hạnh phúc bên nhau
shimchangmin_iloveyou is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 26-09-2007, 07:30 PM   #4
se7engirl_dj