kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: Rain sad !!! I miss U !!

½ ♥ Dành Cho Em ▐▓▒▒░► Tân ²'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    † Sad Memories †

Default Rain sad !!! I miss U !!

Ngốk ak !!

Giờ này ngốk đang ôn thi hay đang chìm trong giấc ngủ.....
    Ngốk có bik rằng anh nhớ ngốk nhìu đên chừng nào hok...
    Anh thật sự nhớ ngốk nhìu lắm, rất nhớ. Lúc nào và ở bất cứ đâu cũng vậy! Dù mình biết chắc tình cảm ấy chỉ là đơn phương. Bởi chắc chẳng bao giờ ngốk nghỉ đến anh, dù là một chút xíu nho nhỏ thôi.

Giá mà ngốk biết rằng ở nơi đây, mãi mãi vẫn có một người luôn chờ ngốk, luôn luôn nhớ đến ngốk mỗi ngày, và hy vọng ngốk luôn2 hạnh phúc. Hình ảnh ngốk luôn ở trong tâm trí anh - ngay cả trước khi anh chợp mắt...

Ngốk biết không?
    Anh luôn mong ước và được nghe giọng nói của Ngốk mỗi ngày dù chỉ là vài giây ngắn ngủi... mặc dù anh bik là Ngốk sẽ không bao giờ gọi cho anh đâu! Mà sao anh vẫn thao thức, hồi hợp khi có những tin nhắn , số lạ gọi cho anh... để rồi anh lại thất vọng khi đó là những tn , những cuộc gọi của người khác. Có lúc anh cảm thấy niềm tin và sự chờ đợi của anh dù đã mỏi mòn theo năm tháng nhưng ngoài bóng hình của Ngốk trong tâm trí anh không còn một ai khác - có khi anh không dám quen một ai vì anh biết trái tim anh chỉ yêu mình Ngốk!

Ngày ngày anh vẫn chờ đợi Ngốk sẽ đến với anh dù vẫn biết giấc mơ chỉ là giấc mơ mà thôi. Anh cũng không thể giải thích nổi điều ấy nữa? Có nhiều lúc anh chìm trong tuyệt vọng - đau khổ đó là khi anh nghe bạn thân anh nói em vẫn chưa quên đc ng đó -anh ghen tị với người ấy biết bao, anh cũng không biết vì sao nữa? Anh nhớ mong Ngốk biết chừng nào! Tình cảm đơn phương bao giờ cũng khổ, thật đấy!

Chắc Ngốk không biết rằng có một người duy nhất - một người luôn dành cho Ngốk những tình cảm chân thành nhất. Có những kỉ niệm đẹp anh sẽ ghi nhớ mãi. Anh muốn cảm ơn Ngốk rất nhiều, cảm ơn Ngốk đã đem đến cho mình những niềm vui thật giãn dị. Quãng thời gian vui chơi bên Ngốk Anh cảm thấy hạnh phúc vô cùng... Anh cần Ngốk nhiều lắm - Ngốk biết không?
    ▓▒▒░► Khi nhìn lại một niềm đau khổ. . . và em sợ nhìn về phía trước. . . Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em...

Tiểu học - Đại học chữ to kep no's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hư ảo

choa e xin cái tem ha
    CỐ LÊN ANH !
    ước chi lòng nhẹ như cơn gió
    :ow:

½ ♥ Dành Cho Em ▐▓▒▒░► Tân ²'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    † Sad Memories †

Tks em nhé. Em cũng vậy naz , đừng bùn......
    ▓▒▒░► Khi nhìn lại một niềm đau khổ. . . và em sợ nhìn về phía trước. . . Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em...

Sinh viên đại học .nhoh2t.'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    tìm hểu đi :)

hoa i thing !
    cuộc đời vốn dĩ là vậy mà...Nhưng nó vẫn rất công bằng..
    rồi sẽ có ng yêu a hơn tất cả...
    I love you