kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: xa là nhớ

Bé còn quấn tã

Default xa là nhớ

vậy là đã một ngày tôi xa Hà Nội và xa em...........
    tôi về nhà mà không nhắn cho em 1 tin nhắn nào cả, tôi cũng không biết mình làm như thế có đúng không nữa.nhưng... tôi bắt đàu thấy nhớ em.......
    anh về nhà có nhớ em không?
    không!
    [I]thế 1 ngày không gặp em anh thấy thế nào?
    bình thường!
    một anh không có em ở bên dặn dò và cằn nhằn về anh nữa anh thấy thế naò?
    rất thoải maí!
    em đã gửi cho tôi những dòng tin nhắn đầy quan tâm, lo lắng vậy mà tôi chỉ trả lời em 1 cách hờ hững và lạnh lùng. tôi biết làm như vậy em sẽ rất đau. nhưg xin lỗi em anh phải làm như vậy mới có thể giúp em quên được ah mà thôi. anh biết em rất đau nhưng anhn cũng đau lắm em ah.
    có nhiều khoảng cách và lí do để chúng ta phải rời xa nhau nếu không sau này chúng ta sẽ rất đau khổ,
    số anh sinh ra đã nghèo, lại thêm cái nắng nóng và mưa lụt của miền trung. với 1 tiểu thư như em anh sợ mình sẽ làm em khổ. vậy em hãy đi tìm cho mình một chỗ dựa mới em nhé.
    hãy quên anh đi em ah. anh biết xa em anh rất nhớ em nhưng anh không thể để em phải khổ vì anh được, hãy để mình anh với nỗi đau nf đau này thôi em nhé, đừng đau như anh em nhé.........................

Sinh viên đại học girl_no_cute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trong ♥ღ♥ Chồng i

hịc nhưng tình yêu sẽ vượt qua tất cả mà anh hok có niềm tim sao anh??
    Em chƯa baO giỜ thỬ buÔng tAy... Em chỉ biẾt níU giỮ... ckỉ biẾt lÔi kÉo...Em sỢ pHải đÁnk mẤt ... nHưng, sỰ thẬt là kHi Em giẰng cO vs tẤt cẢ nHư tkẾ Em đà mẤt tHật nhiỀu ....
    tỪ bÂy giỜ Em sẼ tẬp buÔng tAy... tẬp chO đi nhỮg ji Em muỐn giỮ lẤy.. Để rỒi tỪ đÓ... Em sẼ nHận đƯợc nhIều hƠn...!!!!

Tiểu học - Đại học chữ to Nothingisforever's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    in the past

yêu nhau mà chẳng thể đến đc với nhau.............

Bé đi nhà trẻ

Chuyện tình yêu của 2 bạn thật trắc trở

Bé còn quấn tã

nếu thương một người là hi sainh cho người đó thì đúng là tốt nhưng tại sao phairv khó khăn như vậy chứ nếu yêu
    nếu làm như thế thì người đó của bạn sẽ rất đau, đau lắm pits ko
    mà người ấy có pits nhà bạn nghèo ko? nếu pits rùi thì cứ để nó tự nhiên là cách tốt nhất ko nên phải làm như thế đâu!