kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Ðề tài: cũng tại chiếc điện thoại

Bé còn quấn tã

Default cũng tại chiếc điện thoại

hai đứa đang hạnh phúc vậy mà từ ngày anh ấy có việc làm anh ấy không còn nhớ tới em nữa,cả ngày không thèm nhắn cho em thử 1 tin, em giận thì anh ấy bảo anh ấy bận khong có thời gian. mà thật ra đâu bận lắm đâu,anh ấy còn nói yêu nhau đâu cần phải lúc nào cũng nhắn tin hay goi.Có phải em sai không mọi ngươi?toàn là em chủ động gọi cho anh ấy không, không biết do em trước đây gặp nhau nhiều giờ không gặp nên như vậy không?

Siu Nhưn Quần Chíp Ozhi's Avatar

Chào bạn!

Coi bộ tình trạng của bạn cũng hơi giống mình nhỉ! Không gọi điện không nhắn tin chưa hẳn là anh ấy đã hết yêu bạn đâu! Mà thật sự tôi cũng không dám khẳng định gì về chuyện này cả! Vì tôi không phải là con trai mà!

Thật ra thì tôi cũng giống như bạn thôi. Ngạc nhiên hơn là người đó hoàn toàn đã ko gặp tôi, ko liên lạc nt cũng được sắp gần một năm rồi! Con gái chủ động không phải là chuyện ko tốt! Nhưng cũng đừng đưa ra phép thử cho anh ấy nhé! Vì khi bạn thử rồi thì ko biết sẽ nhận lãnh được hậu quả gì đâu!

Còn về việc mà trước đây gặp nhiều bây giờ không gạp nên thấy nhớ cũng là chuyện bình thường thôi! Tôi nghĩ rồi bạn cũng sẽ quen dần với việc đó . Tôi muốn hỏi bạn thêm với một người vừa mới đi làm! Có phải bạn thật sự biết rằng anh ấy không bận hay không?

Đừng quá khắt khe với anh ấy! Cũng đừng quá cưỡng ép! Nếu người ta đã không muốn, bằng bất cứ giá nào người ta cũng sẽ từ bỏ.

Chỉ vậy thôi!

Và câu cuối cùng tôi muốn hỏi bạn: bạn có thật sự yêu anh ấy hay không?

Thân
    Ozhi~
    thay đổi nội dung bởi: Ozhi, 02-07-2009 lúc 04:07 AM

Hãy mặc quần chíp ngoài quần dài và bạn sẽ là siu nhưn

Yeah yeah

‘๑’- Kẻ Đã Chết ♥ღ♥ Ljnhnghy_It's me's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ¯¬• çĥü †ïċĤ

cũng có thể anh ấy bận thiệt...bạn thử tìm hiểu xem...nếu anh ấy nói xạo..bạn nên nói thẳng thắn suy nghĩ của mình cho anh ấy hiểu hơn..!

Giấu đi 1 giọt nước mắt , nở thêm 1 nụ cười . Nghi sẽ làm nếu điều đó mang đến niềm vui cho người Nghi yêu thương
    (¯ °»¶-¶ội ♥ Quý ♥ ╫ộ€»¤¯)

Tiểu học - Đại học chữ to Jujnhan_kasumj_kute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    http://K45a2.haylam.com

Trích Nguyên văn bởi cobekinhdo View Post
    hai đứa đang hạnh phúc vậy mà từ ngày anh ấy có việc làm anh ấy không còn nhớ tới em nữa,cả ngày không thèm nhắn cho em thử 1 tin, em giận thì anh ấy bảo anh ấy bận khong có thời gian. mà thật ra đâu bận lắm đâu,anh ấy còn nói yêu nhau đâu cần phải lúc nào cũng nhắn tin hay goi.Có phải em sai không mọi ngươi?toàn là em chủ động gọi cho anh ấy không, không biết do em trước đây gặp nhau nhiều giờ không gặp nên như vậy không?
    a ấy nói đúng đó..........theo a kũng vậy yêu nhau honk nhất thiết ngày nào kũng gọi hoặc nt cho nhau.......... a nghĩ công việc của a ấy đang bận , mới xin được viêc làm tất nhiên phải làm cho tốt , đi sớm về khuya..........e hãy chờ đi sẽ có ngày a ấy CM TY cho e..........chúc e hạnh phúc
    >> JUj

(¯*_jujnhan çhỉ ¥êü ¶V¶inH 3m _*¯)
    (¯*_kasumj ¥ §h0c¶«.♥.♥.♥_*¯)
    £u\/
    ........♥♥♥.........
    UGheK'.............!!
    ......Bản thâN mình......
    Delete tất kã wEn đi 1 wa' khỨ
    Start again......>> Quyết Sống Độc Thân >>> Cho đời Zui VẺ <<..

Bé còn quấn tã

cám ơn bạn rất nhiều
    tôi rất yêu anh ấy, chắc có lẽ tôi quá đòi hỏi ở anh ây. tôi và anh ấy đã nói chuyện thẳng thắn rồi, anh ấy nói tôi đừng như vậy nữa, anh ấy bùn lăm. có lẽ tôi đã sai và chưa thật sự hiểu anh ấy, hy vọng tôi sẽ quen với việc này. anh ấy còn nói chờ anh ấy làm có tiền anh ấy sẽ mua cho tôi sim tám ngày nữa.tôi vui lắm.thế chuyện của bạn thế nào rồi?hai người vẫn tốt chứ?

Bé còn quấn tã

cám ơn anh nhiều.
    em nghĩ anh nói đúng, và em hy vọng điều đó.có lẽ em phải quen dần với điều đó. anh nói y chang như anh ấy vậy. em sẽ chờ ngày anh ấy CMTY cho em và em không quên cho anh biết đâu.

Bé đi nhà trẻ thien_dương_tinh_yeu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    haiphong

Tình yêu cần có sự chờ đợi , sự hi sinh, và tin tưởng lẫn nhau. Chúc bạn sẽ có dược hạnh phúc với sự lựa chọn của bạn.
    8 vạn 6 ngàn 400 lần anh nhớ
    3 năm 4 kiếp 7 đời yêu em.

Bé vào mẫu giáo congchuahongtra's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    xứ sở xương rồng

chuyện tình cảm nó phức tạp,khó hỉu lắm bạn ak,có thể người ta ngày nào cũng gọi điện nt cho mình nhưng đấy chưa hẳn đã là tình yêu thực sự bởi có thể anh ta đã làm điều j sai và mún chuộc lỗi chẳng hạn.Còn nếu khi người ta ko gọi điện hay nt j đấy thi có thể anh ý đang mún thử bản thân xem anh ý có thể chịu đựng khi xa bạn bao lâu chăng.Thế nên cứ chịu khó đi bạn,Xuân Diệu đã từng nói giận nhau để iu nhau nhìu hơn,xa nhau để nhớ nhau nhìu hơn đó thôi
    Yêu là chết ở trong lòng 1 ít
    Mà mấy khi yêu chắc đã được yêu
    Cho rất nhiều nhưng chẳng được bao nhiêu
    Người ta phụ hay thờ ơ ko biết
    tanghoa