Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 23 trên 23

Ðề tài: Làm ơn giúp tôi các memberrrrrrrrrrrrrrrrr..........!

Đang học vỡ lòng nhoc xinh cute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ¯¶¯h'ïêñ +)µσñ§

Theo em thì anh hãy hẹn chị í ra giãi wiết lun dj.... hok mí để dzậy rắc rối lem anh oj....!!!!..... em thí chị í ít kỉ lem.....hãy đứt khoát... dùng dằng vô ít khi tình củm đã đếm mức nì oy`......
    Mong anh sớm có đáp án
    ♂«.·° ¨ * ¤ -:- ±(™ W€£¢Ømε™) ± -:¦:- ¤ * ¨ ° ·»♀

Bé vào mẫu giáo Halley_Đần's Avatar

Trích Nguyên văn bởi nhoc xinh cute View Post
    Theo em thì anh hãy hẹn chị í ra giãi wiết lun dj.... hok mí để dzậy rắc rối lem anh oj....!!!!..... em thí chị í ít kỉ lem.....hãy đứt khoát... dùng dằng vô ít khi tình củm đã đếm mức nì oy`......
    Mong anh sớm có đáp án
    Ko thể đâu em à. Cô ấy còn ko cho anh 1 cơ hội nói chuyện nữa mà. Bi giờ anh đang chờ thơi gian trả lời anh em à. Cuộc sống của anh bi giờ ko còn ý nghĩa gì nữa. Anh cũng muốn dứt khoát lắm. Nhưng ko thể cưỡng lại cảm xúc của chính mình. Anh yêu cô ấy thật lòng và nếu có 1 ước muốn thì anh sẽ mong rằng cô ấy quay về bên anh dù anh có mất gì đi chăng nữa.
    Kµ¥@ñg™¶«ü†ë
    ]x[¥♥¶-¶Â££e¥♣¶-¶...

@ñ¶-¶♥ë ⌠3@ñg ¶«0ñ ^¶^¥]v[ ^¶^¶-¶ät £oñg
    ¶)µñg πoî xa @ñ¶-¶ ¶\¶¶-¶ë

I LOVE YOU FOREVER
    °¤*°¤»»- (¯`*╢-╢aπh«»Phú¢«»ßa†«»ÇhΘŧ«»Đếπ-Khï«»ÇØ«»Đơπ«» Ñha†*´¯)-««¤°*¤°

^.^ cỏ thơm ^.^ thu tim's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    tạm thời lang thang

Trích Nguyên văn bởi Halley_Đần View Post
    Ko thể đâu em à. Cô ấy còn ko cho anh 1 cơ hội nói chuyện nữa mà. Bi giờ anh đang chờ thơi gian trả lời anh em à. Cuộc sống của anh bi giờ ko còn ý nghĩa gì nữa. Anh cũng muốn dứt khoát lắm. Nhưng ko thể cưỡng lại cảm xúc của chính mình. Anh yêu cô ấy thật lòng và nếu có 1 ước muốn thì anh sẽ mong rằng cô ấy quay về bên anh dù anh có mất gì đi chăng nữa.
    mình thấy chuyện tình của cậu có thể kết luận là đơn phương đc rồi...cậu sao cũng tựa như cái đuôi của cô ấy nhỉ, đừng theo nữa, bỏ cuộc đi, cô ấy lạnh lùng, không nói chuyện với cậu không có nghĩa là cô ấy ghét cậu mà cũng chưa chắc là cô ấy đang thử cậu..cô ấy đang bối rối và đã có hướng đi mới nên tốt nhất cậu hãy tìm cho mình một bầu trời mới đi nhé
    em sẽ không sống như em từng sống vì em đau , em sẽ không yêu như em từng yêu vì em không còn yêu được nữa !

Bé vào mẫu giáo Halley_Đần's Avatar

Trích Nguyên văn bởi thu tim View Post
    mình thấy chuyện tình của cậu có thể kết luận là đơn phương đc rồi...cậu sao cũng tựa như cái đuôi của cô ấy nhỉ, đừng theo nữa, bỏ cuộc đi, cô ấy lạnh lùng, không nói chuyện với cậu không có nghĩa là cô ấy ghét cậu mà cũng chưa chắc là cô ấy đang thử cậu..cô ấy đang bối rối và đã có hướng đi mới nên tốt nhất cậu hãy tìm cho mình một bầu trời mới đi nhé
    Ko thể bạn à! Mình thử và cố gắng nhiều rồi! Nói từ bỏ với mình là vô nghĩa. Chắc có lẽ ko bao giờ quên dc đâu. Giờ chẳng biết phải làm gì cả. Yêu ko dc chia tay cũng ko xong cứ giữa hai cảm giác đau khổ này chắc chết dần chết mòn quá. Help!!!
    Kµ¥@ñg™¶«ü†ë
    ]x[¥♥¶-¶Â££e¥♣¶-¶...

@ñ¶-¶♥ë ⌠3@ñg ¶«0ñ ^¶^¥]v[ ^¶^¶-¶ät £oñg
    ¶)µñg πoî xa @ñ¶-¶ ¶\¶¶-¶ë

I LOVE YOU FOREVER
    °¤*°¤»»- (¯`*╢-╢aπh«»Phú¢«»ßa†«»ÇhΘŧ«»Đếπ-Khï«»ÇØ«»Đơπ«» Ñha†*´¯)-««¤°*¤°

^.^ cỏ thơm ^.^ thu tim's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    tạm thời lang thang

Trích Nguyên văn bởi Halley_Đần View Post
    Ko thể bạn à! Mình thử và cố gắng nhiều rồi! Nói từ bỏ với mình là vô nghĩa. Chắc có lẽ ko bao giờ quên dc đâu. Giờ chẳng biết phải làm gì cả. Yêu ko dc chia tay cũng ko xong cứ giữa hai cảm giác đau khổ này chắc chết dần chết mòn quá. Help!!!
    cậu...bó tay bò lăn mà cười cậu...:bto: nhưng mà thôi tớ nói thật nhé, cậu đừng đợi chờ trong vô vọng, sao ko tìm cô gái khác tốt hơn, quên cô ấy đi, vì dù có quay lại cũng chỉ là mau tan vỡ, chính vì hai người ko thể nên quay đầu để chỉ mình cậu đau...nghe tớ đi...chúc cậu may mắn hơn trong cuộc tình mới...
    em sẽ không sống như em từng sống vì em đau , em sẽ không yêu như em từng yêu vì em không còn yêu được nữa !

Bé còn quấn tã winky_ngoc's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    tphcm

Default giúp em với mấy bác

em thích 1 người con gái 4 năm nay yêu đơn phương thế mà hôm nay tỏ tình người ta nói không xứng với em người ta nói có lỗi nhiều với em lắm vì thế em hỏi xem mấy bác co ai giúp được em xem thử liệu người ấy có tình cảm với em không cảm ơn các bác

Bé đi nhà trẻ tinh_buon_7621176's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    australia

tình cảm là do mình tự nắm lấy, tự đặt niềm tin vào nó đã 4 năm bạn đã dành tình cảm cho người ấy mà bạn hok bik đc thi làm sao tụi tui chỉ nghe lời nói của bạn mà decide for you đc. remember listen what your heard say? and feeling them( cảm nhận nó) chứ hok fai nói là đc
    Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.Lúc đó, bạn đã yêu...

Trang 3/3 đầuđầu 123