Trang 2/13 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 100

Ðề tài: Lời ♥ tôi muốn nói - biết đâu người ấy nghe ?!

Bé còn quấn tã

anh à, em kô biết tình cảm anh dành cho em như thế nào, nhưng đối với em thì anh là tất cả những gì mà em muốn. em sẽ kô giận hờn khi anh đi với người con gái khác đâu, em kô cần hay đòi hỏi gì từ anh hết, em chỉ muốn anh nghĩ đến em, và luôn nhớ là ở Fl luôn có 1 người rất yêu anh. em yêu anh

Bé còn quấn tã singlestart's Avatar

Cd lời muốn nói

Hùng ơi ! Thảo thật sự hối tiếc vì bây giờ Thảo mới nhận ra rằng Thảo yêu Hùng .Có muộn ko Hùng ?

Đang học vỡ lòng allmymemoryisyou's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thế giới âm nhạc

X ơi ... Em biết anh luôn coi em như một người bạn thân ,,, Nhưng anh có biết rằng em yêu anh nhiều lắm không? Em muốn nói với anh thật nhiều, nhưng em sợ anh sẽ từ chối em.. Cảm giác đó chắc là đau đớn lắm ,,, hichiic

Bé còn quấn tã

lời tâm sự của tôi!
    em ah tại sao em lại lạnh lùng với anh đến như vậy , em ko hiểu cho tình cảm của anh đã dành cho em hay sao? em có biết ko ,anh đã yêu em và rất nhớ em chờ đợi tin nhắn của em từng ngày từng giờ nhưng sao vẫn ko thấy ,kể từ ngày anh gạp em anh đã nguyện yêu em du thế nao đi nữa ,ko lẽ trái tim của em lại lạnh lùng một cách đáng sợ như vậy sao?..........

Bé còn quấn tã

em à anh yêm rât nhiêu vậy mà em lại ra đi đê ngươi ta nói anh là vô tình vậ em bảo anh phải làm thê nào cho moi người hiêu anh đây em hãy nói đi đê anh hiêu nào

Đang học vỡ lòng huyen_a7's Avatar

Bây giờ, ngay trong lúc này, em đang rất nhớ về anh. Em cũng không biết phải làm thế nào để anh hiểu được tấm lòng của em bây giờ. Em muốn rằng chúng mình lại bên nhau vui vẻ như ngày xưa, những ngày như thế thât là hạnh phúc đối với em. Nhưng một điều sai lầm nhất của em là em đã không nói rõ tình cảm của mình cho anh hiểu. Rồi chợt đến một ngày, anh đến và thông báo với em rằng: " Em này, anh và ... đang tìm hiểu nhau. Cô ấy là bạn thân của em nên em hãy giúp anh tìm hiểu về những sở thích của cô ấy nhé? Cảm ơn em nhiều, anh vẫn luôn biết em là người em gái tốt của anh cơ mà. Giúp anh nhé." Và ngay lúc đó tôi đã hiểu rằng anh luôn coi tôi là đứa em gái trong bụng, chứ thực sự chưa bao giờ anh coi tôi là một người con gái.

Bây giờ, ngay trong lúc này, em đang rất nhớ về anh. Em cũng không biết phải làm thế nào để anh hiểu được tấm lòng của em bây giờ. Em muốn rằng chúng mình lại bên nhau vui vẻ như ngày xưa, những ngày như thế thât là hạnh phúc đối với em. Nhưng một điều sai lầm nhất của em là em đã không nói rõ tình cảm của mình cho anh hiểu. Rồi chợt đến một ngày, anh đến và thông báo với em rằng: " Em này, anh và ... đang tìm hiểu nhau. Cô ấy là bạn thân của em nên em hãy giúp anh tìm hiểu về những sở thích của cô ấy nhé? Cảm ơn em nhiều, anh vẫn luôn biết em là người em gái tốt của anh cơ mà. Giúp anh nhé." Và ngay lúc đó tôi đã hiểu rằng anh luôn coi tôi là đứa em gái trong bụng, chứ thực sự chưa bao giờ anh coi tôi là một người con gái.

Đang học vỡ lòng hoahongxanh_nlo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Lang thang

Ngốc à, Từ bao nhiêu lâu rùi ko biết , Tớ đã thích Ngốc mất rồi hay sao ý. Trái tim tớ lúc nào cũng lệch khỏi quỹ đạo để hướng về phía Ngôc... Vậy là sao thế nhi??? Nhưng mà Đúng như mấy đứa bạn tớ nói , Ngốc đúng là Ngốc , chẳng bao giờ thay đổi cả, nhưng mà ko sao, chính điềy ấy mới là điều tớ cần ở Ngốc, Hãy là chính mình nhe. bà chằn này yêu ngốc lăm;

Bé còn quấn tã

hương ơi.Anh mãi yêu em,dù em có ở phương trời nào hay em có ở tân chân trời góc biển anh vẫn nhớ về em.và mãi mãi anh chỉ yêu một mình em.em đừng bao giờ dời xa anh nhé em.vì em là tất cả của đời anh....ĐƯC HAI+KIMHUONG

Trang 2/13 đầuđầu 1234567812 ... cuốicuối