User Tag List

Trang 1/9 1234567 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 72

Ðề tài: Đừng làm nỗi đau trong anh lớn hơn được không em !

<racingboy> -H.Q.L.T-'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Lang thang (^_*)
    Đô
    420
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Default Đừng làm nỗi đau trong anh lớn hơn được không em !

Cũng đã gần 1 tháng kể từ ngày ta chia tay , tuy biết chia tay em là điều anh nên làm vì anh có lỗi với em nhưng lòng anh vẫn thấy đau khi phải nói lời chia tay vì tim anh luôn có hình bóng em , đến hôm nay khi anh gặp em trên con đường mà hằng ngày em vẫn đi bên cạnh anh , và anh cảm thấy đau khi đi cùng em là một người khác ,người đấy anh biết , nhưng sao vậy em , em và người ấy chỉ quen nhau mới có một tuần sao em có thể chấp nhận người ấy nhanh như thế , anh biết đây là lựa chọn của em nên anh chẳng thể nói gì , nếu em yêu người ấy thật anh cũng sẽ ủng hộ em dù lòng anh vẫn thấy đau , còn nếu em làm vậy là vì anh vì muốn anh phải buồn , thì em ơi anh mong em hãy dừng lại bởi em đã làm được rồi đấy , anh biết mình có lỗi anh đã sai khi nói quen em , nhưng anh chưa hề lừa em lúc nào cả , tất cả đối với anh đều thật lòng , đừng làm vậy nữa được không em , điều anh muốn khi xa em đó là em sẽ gặp được người tốt hơn anh , người có thể khiến em có thể hạnh phúc hơn anh , những lời anh nói tại nơi này em sẽ không biết được bởi em chưa hề vào nơi đây lần nào , nhưng anh hi vọng , hi vọng một cái gì đó , có thể giúp em hiểu được những gì anh nói , mong em đừng như thế nữa . Thật lòng muốn em hạnh phúc !
    I told myself I won't miss you.....
    But I remembered....!!!

Bé còn quấn tã
    Đô
    11
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Sao bạn lại chia tay với người đó? Để bây giờ thành người đau khổ.

Học sinh trung học forever love's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ca
    Đô
    599
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

bạn ah cuộc sống mà đâu có gì là hoàn mỹ đâu tôi cũng chẵng biết khuyên bạn thế nào nữa

Bé còn quấn tã
    Đô
    120
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Đời người là zậy. Có những việc mình làm mà chính mình còn không hiểu tại sao mình làm như zậy. Để một lúc bất chợt nào đó nhớ lại, mình luôn cảm thấy rất đau khi làm như thế. Chính tôi cũng đánh mất người mà tôi thương yêu hơn chính bản thân mình, để rồi những lúc gặp lại người ấy_dẫu chúng tôi vẫn vui cười_tôi vẫn luôn phải cúi đầu trước người ta. Tất cả chỉ vì những lí do không đâu và vì tôi, tôi đã không làm hết những thứ tôi cần làm cho người tôi thương yêu nhất. Đời là zậy. Lúc nào cũng có nhiều nỗi đau mà con người ta phải gánh lấy… vì chính ta là người gây ra nỗi đau ấy cơ mà

Bé đi nhà trẻ loveislove's Avatar
    Đô
    70
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Mình đã theo dõi bài viết của bạn rất nhiều mình rất ngưỡng mộ bạn , bạn là người có những cuộc tình thật buồn mình thông cảm cho bạn , mình ko biết khuyên bạn thế nào bây giờ , nhưng thôi bạn hãy cố lên vì đây là sự lựa chọn của bạn mình tin co ấy một ngày nào đó sẽ hiểu được bạn , chúc bạn vượt qua nỗi buồn để tìm thấy niềm vui !
    Thế gian này ai cho tôi biết
    Tình là gì tình là cái chi

<racingboy> -H.Q.L.T-'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Lang thang (^_*)
    Đô
    420
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Tôi đã sai khi ở bên cạnh cô ấy , sai khi tôi cứ tưởng sẽ làm cho cô ấy hạnh phúc , sai khi muốn bắt đầu với cô ấy , để giờ đây cô ấy đã trách tôi, giận tôi , cô ấy có thể chửi tôi thậm chí là đánh tôi nếu cô ấy muốn ,tôi sẽ chẳng nói một lời , thà cô ấy làm vậy , chứ đừng làm như hôm nay đừng đánh vào trái tim tôi . Tôi biết em buồn , em giận tôi nhưng tôi mong em sẽ là người mà tôi từng quen . Đừng làm những chuyện như thế nữa , tôi mong em được hạnh phúc .
    I told myself I won't miss you.....
    But I remembered....!!!

Bé còn quấn tã
    Đô
    10
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

thật là buồn khi phải nói chia tay với ngưòi mình yêu .. yêu thật nhiều, nhưng tất cả mọi chuyện .. đều có hồi kết .. chỉ có điều mọi ngời chọn cho mình một hồi kết khác nhau .. đó là sự cố gắng của 2 người .. tình yêu là vậy đó bạn. TÔi cũng như bạn, yêu thật nhiều để rồi đến bây giờ cũng đau thật nhiều .. khi ngưòi ta không còn tin vào tình yêu cua mình dành cho ngưòi ta thì cũng đến lúc phải kết thúc ... Em yêu ơi những lời anh nói giờ sẽ là ai nghe đây ..........anh yêu em !

Post bài có dấu nha bạn, cũng khônglâu đâu !
    thay đổi nội dung bởi: Akite_for_you, 20-11-2005 lúc 08:16 PM

Bé đi nhà trẻ
    Đô
    39
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Tớ ghét K_Q , ghét cái cách suy nghĩ của K_Q .

Trang 1/9 1234567 ... cuốicuối