kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Cần mọi người tư vấn giúp mình với....

Nhập Môn

Default Cần mọi người tư vấn giúp mình với....

Chào mọi người mình có chut vấn đề chuyện tình cảm cần sự tư vấn của mọi người mong mọi người tư vấn giúp mình với...
    Chuyện là vầy. Mình có thích một ng mà ng đó nói có ng yêu rồi. Mà mình vẫn nhắn tin theo đuổi cô ấy, mình nói là cho mình cơ hội cái cô ấy nói k dc e làm vậy ng ta nói e thì sao. Mình biết mình như vậy là sai nhưng mình nghĩ chỉ là ng yêu thôi biết đâu cô ấy thay đổi dc thì sao. Rồi cô ấy lại đưa sdt của mình cho ng yêu cô ấy. Ng yêu cô ấy dt nc với mình. Thế là mình dừng theo cô ấy nữa. Tg sau gặp lại mình có hỏi cô ấy nay còn quen ng đó k, cô ấy nói là k. Mình hỏi vậy nay có quen ai chưa thì cô ấy nói chưa. Vậy theo mọi ng h mình có nên theo đuổi lại cô ấy k. Mình vẫn còn cảm giác thích cô ấy và mỗi lần gặp thì tim mình đập loạn xạ nhưng trong lòng lại đang vướng một cái gì đó sao sao ấy...mọi ng tư vấn giúp mình với..

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Nếu cô ấy đã độc thân thì cứ theo đuổi nếu thật sự thích, Đâu đễ gặp được người làm tim đánh tung tung
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.