Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 12

Ðề tài: Phụ nữ cần đẹp, càng cần có khí chất!

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Default Phụ nữ cần đẹp, càng cần có khí chất!

Phụ nữ cần đẹp, càng cần có khí chất

1.Nếu bạn không thông minh, nhất định phải xinh đẹp. Nếu bạn không xinh đẹp, nhất định phải thông minh. Trên đời này không có chuyện ngu si thì hưởng thái bình, nếu như bạn không có cả hai, tin tôi đi, bạn là kẻ vô dụng.

2. Trên đời này không có chuyện ngồi im rồi hoàng tử sẽ đến nắm tay bạn cho bạn một cuộc sống xa hoa, càng không có hoàng tử dắt tay một con lọ lem xấu xí vào hoàng cung nhảy như hai đứa ngu đần. Nên hãy nhớ dù là hoàng tử ở cổ tích hay soái ca ở thời hiện đại, đều yêu bằng mắt, sau mới cảm nhận bằng tim. Vậy nên thay vì đợi người khác coi mình là công chúa, hãy tự biến bản thân thành một bà hoàng.

3. Đàn ông nhiều tiền, phụ nữ đều thích. Nhưng những thứ mua được bằng tiền, đều có hạn sử dụng.

4.Tại sao phụ nữ nhất định phải cười, cho dù lúc bản thân bất lực nhất cũng phải cười, bởi vì cuộc đời này có thể không cùng bạn cười khi bạn vui, nhưng nhất định sẽ cười khi bạn khóc, vậy nên đừng tỏ ra bản thân mình yếu đuối, vì ngay cả chính họ còn không lo xong cho chính mình, không ai rảnh lo lắng đến cảm xúc của bạn đâu.

5. Tình yêu chính là của hai người, không phải của thiên hạ. Lời nói của thiên hạ vĩnh viễn chỉ là tiếng muỗi kêu ngoài đồng, không cần bận tâm. Hãy yêu như bạn muốn yêu, đừng yêu như xã hội nói. Bởi vì vui hay buồn, sướng hay khổ, chỉ mình bạn chịu.

6. Phụ nữ có thể PHÓNG TÚNG, tuyệt đối không được PHÓNG ĐÃNG. Chơi có chừng, dừng đúng lúc, tuyệt đối không đi quá giới hạn.

7. Phụ nữ đẹp hơn sau khi chia tay, lý do vì muốn cho người cũ nhìn thấy và hối hận. Nhưng hãy nhớ, phụ nữ hãy luôn đẹp cho dù trước hay sau, bởi vì cái đẹp mà đau đớn tổn thương của quá khứ mang lại, sẽ không khiến đàn ông hối hận.

8. Đàn bà là phép thử sức đề kháng của đàn ông. Đàn ông là phép thử bản lĩnh của đàn bà.

9. Xã hội ngày nay chính là, bạn không có tiền, bạn không có gì cả. Đừng cho rằng kiếm được một người đàn ông giàu có là mọi việc sẽ xong, không ai nuôi bạn không công, họ nuôi bạn béo mập chung quy để ăn thịt. Vậy nên đừng ngồi ăn và chờ chết. Xã hội này thứ bạn có thể dựa dẫm không phải đàn ông, mà là tiền, kiếm được tiền thì mới có quyền nói, tiền sẽ là bàn đạp và bức tường để bạn dựa dẫm một cách đầy an tâm chứ không phải đàn ông.

10. Thanh xuân có hạn, đừng lãng phí thời gian vào một mối quan hệ không tên, mối quan hệ không có đích đến chỉ khiến bản thân thêm phiền não.

11. Đừng biến bản thân trở thành kẻ thứ ba, đừng yêu một người chỉ coi bạn như một sự lựa chọn trong khi bạn xứng đáng là cả một bầu trời của người khác.

12. Phụ nữ tuyệt đối đừng dại dột khi yêu đàn ông nói đi hướng TÂY là bạn sẽ đi hướng TÂY, họ nói đi hướng ĐÔNG bạn cũng không dám đi hướng BẮC. Hãy nhớ, đàn ông chính là những kẻ ưa ngược đãi, họ nói bạn đi hướng NAM, bạn lại rẽ sang hướng BẮC.

Sự ngỗ nghịch và khó dậy bảo của phụ nữ chính là điều thu hút với đàn ông. Đừng dại mà khi họ ho bạn cũng không dám nói, họ lườm bạn cũng không dám nhìn, vì đời này chính là, đàn ông là để yêu, có cũng được không có cũng chẳng sao, và họ là người yêu, không phải bố bạn.

13. Khi đối mặt với kẻ thứ ba, tuyệt đối đừng ủy mỵ, đừng bao giờ hỏi rằng "Cô và anh ta quen nhau được bao lâu". Mà hãy nói "Vì sao cô không đến sớm hơn một chút". Để tôi phải giữ một thằng tồi bấy nhiêu thời gian?

14. Khi đàn ông phản bội, đừng bao giờ dùng nước mắt để níu kéo, sự THƯƠNG HẠI vĩnh viễn không thể là TÌNH YÊU.

15. Phụ nữ, hãy yêu hết mình, không toan tính, đau xé lòng, khóc một lần và lãng quên thật nhanh.
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

không có hoàng tử dắt tay một con lọ lem xấu xí vào hoàng cung nhảy như hai đứa ngu đần. Vậy nên thay vì đợi người khác coi mình là công chúa, hãy tự biến bản thân thành một bà hoàng.

Xã hội này thứ bạn có thể dựa dẫm không phải đàn ông, mà là tiền.

Hãy nhớ, đàn ông chính là những kẻ ưa ngược đãi, họ nói bạn đi hướng NAM, bạn lại rẽ sang hướng BẮC.

vì đời này chính là, đàn ông là để yêu, có cũng được không có cũng chẳng sao, và họ là người yêu, không phải bố bạn.
    chuẩn không cần chỉnh
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

Lâu lâu mới hiện hồn này
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

càng già, càng ế, càng lười thấy đồ cúng tươi ngon mới hiện về để không phụ lòng bạn
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

Nhím Ngông Nghênh Hàn Cát Nhi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quảng Bình

Lâu quá mới vào lại, đọc được bài viết của bạn tôi rất thích. Tôi có thể làm quen với bạn để trao đổi nhiều hơn về các quan điểm trên của bạn không?

P/S: =)) Nói chứ câu nào đọc cũng đúng hết người đẹp ạ :)

Moderator A Tủn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Zú Sữa To ^.^

3 cưng, hãy theo tủn nào, tủn có hết những cái đàn ông thứ dữ cần có, nên mí cưng đừng lo, 1 mình tủn chấp hết.
    Thiên Hạ Đẹp Chai Nhất H2T Chính Là Tủn

Trích Nguyên văn bởi Nђạt P[ђ]ai View Post
    càng già, càng ế, càng lười thấy đồ cúng tươi ngon mới hiện về để không phụ lòng bạn
    tươi ngon vầy ăn hết chưa =)))

Trích Nguyên văn bởi Hàn Cát Nhi View Post
    Lâu quá mới vào lại, đọc được bài viết của bạn tôi rất thích. Tôi có thể làm quen với bạn để trao đổi nhiều hơn về các quan điểm trên của bạn không?

P/S: =)) Nói chứ câu nào đọc cũng đúng hết người đẹp ạ :)
    Bởi thế nên ế là xu thế đừng vội lấy chồng nhen ngđẹp

- - - Updated - - -

Trích Nguyên văn bởi A Tủn View Post
    3 cưng, hãy theo tủn nào, tủn có hết những cái đàn ông thứ dữ cần có, nên mí cưng đừng lo, 1 mình tủn chấp hết.
    Tủn đẹp dzai chưa đi lấy vợ sao còn ở đây thả thính kinh dzị tủn

- Trịnh Công Sơn.

Moderator A Tủn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Zú Sữa To ^.^

Trích Nguyên văn bởi Nelly. Doanh View Post

Tủn đẹp dzai chưa đi lấy vợ sao còn ở đây thả thính kinh dzị tủn
    đẹp quá gái nó sợ mất tủn nên nó ko dám lao vào ái tình với tủn nề.
    Thiên Hạ Đẹp Chai Nhất H2T Chính Là Tủn

Trang 1/2 12 cuốicuối