kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Ðề tài: Chí lớn gặp nhau-Bằng Kiều

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Thumbs up Chí lớn gặp nhau-Bằng Kiều

Mai mốt phải cưới vợ cao hơn mình cuteeee

Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Cháu xin phép chú chuyển topic qua box Hình DV-CS

Ngoài ra, cháu thấy cặp này không đẹp đôi chút nào ông chú đã có vợ & 3 con. Nay ly dị vợ, sánh đôi cùng gái trẻ đẹp và hẳn là cao hơn ông chú quá nhiều. Cảm giác có gì khập khiểng. Đúng là tình yêu có lý lẽ riêng. Chỉ cần phút chóc cùng nhịp đập con tim thì có thể bất chấp tất cả để bên nhau

P/S: vợ cao và đẹp nữa thì quá đỉnh bây giờ cưới luôn đi, mai mốt gì nữa chú
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Bao giờ cháu mới có anh chồng ngon dzai hát hay lại cười duyên như này
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Blog Đã Viết
    95

Chú thấy ở điểm ba con và thấp hơn cô này vẫn chịu chứng tỏ yêu lắm, lúc nhỏ trong xóm chú có một cặp cô vợ còn cao hơn cặp này nữa nhưng lại hạnh phúc khiến người ghen tị , cao và đẹp lại yêu mình thấp lùn rất là hiếm có
    Phải gặp mới cưới được chứ em yêu dấu tuơng lai của Phá ơi, anh nhất định tìm được em

Đi Hàn Quốc là anh chồng ngon dzai như tài tử hàn ngay
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Trích Nguyên văn bởi Nelly. Doanh View Post
    Bao giờ cháu mới có anh chồng ngon dzai hát hay lại cười duyên như này
    Này!! chồng của bà ngon hơn ông chú này nhiều đấy!! chỉ là ko nổi tiếng thôi

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    Chú thấy ở điểm ba con và thấp hơn cô này vẫn chịu chứng tỏ yêu lắm, lúc nhỏ trong xóm chú có một cặp cô vợ còn cao hơn cặp này nữa nhưng lại hạnh phúc khiến người ghen tị , cao và đẹp lại yêu mình thấp lùn rất là hiếm có
    Phải gặp mới cưới được chứ em yêu dấu tuơng lai của Phá ơi, anh nhất định tìm được em
    Chú à, thế giới showbiz màu mè và ồn ào lắm các cặp đôi của showbiz rất ít đi đến cùng với nhau. Cháu cảm thấy càng lúc càng giả dối nên để xem ông chú và gái đẹp đi đến đâu!!! À!! Cháu không ghét Bằng Kiều. Ngược lại thích chú Bằng Kiều đống hài hơn là ca hát

P/S: chú lại thế!!! Cháu thấy biết bao nhiều người ấy!! Chú có chọn ai đâu còn kêu réo "em yêu" này nọ ở đây!! Mau mau cuốn gói lên đường đi tìm đi ạ
    thay đổi nội dung bởi: Nђạt P[ђ]ai, 03-12-2016 lúc 03:21 PM
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

Blog Đã Viết
    95

Chú cũng thấy Bằng Kiều có tài diễn , nghệ sĩ đúng là ít ai lâu dài, va chạm nhiều, gặp nhiều người xuất sắc nên dễ hư hơn

Chú thấy đoio lúc yêu cũng chưa đủ, cần cả hai cùng hết lòng, đôi khi chú không yêu hay tiến xa chỉ vì thấy lòng chú thế nào, biết không thể tiến xa hơn thì vướng vào khổ người ta hơn

Càng lớn sẽ càng khó yêu (ưa) là vậy đó

Tiểu học - Đại học chữ to Ha Luong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang
    Blog Đã Viết
    13

Đúng là người đa tài thường lắm tật, mình thích tài năng của anh chàng này nhưng mà cái tật của anh làm mình hết ưa luôn.
    Cuộc sống khó tìm ra người hoàn hảo, đôi khi thấy tuyệt vọng, chẳng biết nên tin vào ai nữa, giờ đâu đâu cũng thấy li hôn rồi tìm người khác, mọi thứ dường như đảo lộn hết,
    Độc thân có thể là sự chọn lựa thông minh trong thời kỳ này chăng?

Blog Đã Viết
    95

Nếu ko tìm được người mình nghĩ là sống một đời với họ thì độc thân vẫn tốt hơn