Trang 4/4 đầuđầu 1234
kết quả từ 25 tới 31 trên 31

Ðề tài: Rau chuối "đắm đuối" thịt heo

--------------------

Trích Nguyên văn bởi Nelly. Doanh View Post
    Anh hư vãi
    giao lưu với e nên mới vậy đó=)) các cụ có dạy: gần mực thì đen mà gần đèn cũng... ko sáng nổi=))^^

--------------------

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    Đúng! Bún riêu không rau chuối với rau muốn không đúng bún riêu nói tới là muốn ăn , thêm chút mắm ruốc và trái ớt nữa
    chú ở bển có cộng đồng ng Việt nhiều ko chú? Ở Cali mới nhiều chứ chỗ khác thì ít đc ăn những món Vn p ko chú?

Tiểu học - Đại học chữ to
    Pluie's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Đi lang thang...

Trích Nguyên văn bởi khinaocoem View Post
    làm giấy tờ giả là phạm pháp đó nha^^ lúc e lên đó ngồi rồi thì đâu còn tích sự gì nữa mà ăn chuối thật hả cưng=)) chuối giả đc để quanh năm luôn^^
    Em sống khôn chết thiêng, anh cúng chuối thật thì em mới hiển linh để giúp anh được chứ

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Đúng! Bún riêu không rau chuối với rau muốn không đúng bún riêu nói tới là muốn ăn , thêm chút mắm ruốc và trái ớt nữa
    chú cứ miêu tả làm con thèm

giao lưu với e nên mới vậy đó=)) các cụ có dạy: gần mực thì đen mà gần đèn cũng... ko sáng nổi=))^^
    vậy chứng tỏ dù có đốt lửa hay thiêu cả người anh thì anh vẫn cứ đen thùi lùi ko sáng lên đc đầu óc đen tối từ trong trứng luôn
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

chú ở bển có cộng đồng ng Việt nhiều ko chú? Ở Cali mới nhiều chứ chỗ khác thì ít đc ăn những món Vn p ko chú?

Bên chú ít người Việt nhưng đồ ăn VN thì bây giờ có đủ, muốn ăn gì đa số tự nấu , nhà hàng Việt cũng có nhưng không được đa dạng như VN, ai ở Cali hay Houston thì VN đông lắm

chú cứ miêu tả làm con thèm

vậy chứng tỏ dù có đốt lửa hay thiêu cả người anh thì anh vẫn cứ đen thùi lùi ko sáng lên đc đầu óc đen tối từ trong trứng luôn
    Chú nghĩ còn muốn ăn huống chi cháu , chú nhớ ở Huế có bánh bèo Bà Đỏ, ngon lắm, ăn xong về SG chú muốn bay ra Huế lại để ăn
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

Tiểu cô nương Kin Ngố's Avatar

Cái cây chuối non ý mày, bỏ hết vỏ đi lấy mỗi ruột bên trong thôi, thái nhỏ trộn kèm rau sống ăn ngon lắm HN quán phở bò nào cũng có món rau sống chuối non
    Ờ ra ngoài này hay thấy món đó nhưng mà quán bún bò chỗ t làm lại ăn bắp cải bào chứ ko ăn hoa chuối bào =))
    Cuộc đời này, ưu phiền vĩnh viễn nhiều hơn hoan hỉ.

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Chú nghĩ còn muốn ăn huống chi cháu , chú nhớ ở Huế có bánh bèo Bà Đỏ, ngon lắm, ăn xong về SG chú muốn bay ra Huế lại để ăn
    Cháu chưa qua Huế chơi, nhưng đợt chồng cháu đi thấy bảo ăn nem lụi với cơm hến ở Huế ngon cháu cũng đang bảo sẽ trốn chồng qua Huế chén cho thỏa xong về

- - - Updated - - -

Trích Nguyên văn bởi Trà Vô Vị View Post
    Ờ ra ngoài này hay thấy món đó nhưng mà quán bún bò chỗ t làm lại ăn bắp cải bào chứ ko ăn hoa chuối bào =))
    Bắp cái tím ấy hả mày sao lạ thế =,=
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Trang 4/4 đầuđầu 1234