Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 23 trên 23

Ðề tài: Talking Con trai lùn...dễ bị đá ???

Bé đi nhà trẻ Bùm Chíu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sống trên mây

Trích Nguyên văn bởi Nђạt P[ђ]ai View Post
    bà cho tiền tui nối chân nhé 20 mấy năm rồi, còn gì nữa đâu mà níu kéo không có cái này vẫn còn cái khác để tự hào
    Bye, chúng ta ko quen nhau, chúng ta ko thuộc về nhau

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    Cao hay thấp, xấu hay đẹp... quan trọng là mình tự tin vào bản thân như ông Napoleon đừng để những điều mình không thay đổi được làm mình mất vui hay để nó đè bẹp mình

Khi thương nhau thật lòng thì xấu, lùn hay chi chi đi nữa vẫn thương và đâu phải cao bằng nhau mới hôn nhau được , mỗi người có nét thu hút riêng và xấu hay đẹp tùy theo ánh mắt hay sở thích từng người

Túm lại phải tự tin và làm gì cũng hết lòng, vì dụ:

Ế một cách tự tin nè

Xấu một cách tự tin như Shrek

Chú Phá biết không, ở thế hệ của cháu và thế hệ sau nữa chiều cao và ngoại hình là sự ám ảnh. Những người nhỏ bé thường là nạn nhân của các vụ bạo lực học đường. Đôi khi là trò diễu cợt của nhiều người nên họ thường tự ti về bản thân. Tự tin là một quá trình mà mổi người phải tập luyện và cần sự giúp đỡ của gia đình/bạn bè. May thay là cháu theo ngành giáo dục vì thế cháu cũng có ít kiến thức về vấn đề này.

Có ngoại hình đẹp chính là một lợi thế, nhưng có nhân cách tốt chính là cách tạo nên một con người đẹp!
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Trích Nguyên văn bởi Bùm Chíu View Post
    Bye, chúng ta ko quen nhau, chúng ta ko thuộc về nhau
    Ờ đúng rồi!! Tôi đâu có quen ai là Bùm Chíu
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

bà cho tiền tui nối chân nhé 20 mấy năm rồi, còn gì nữa đâu mà níu kéo không có cái này vẫn còn cái khác để tự hào
    okie chúng ta ko thuộc về nhau
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

V.I.P
    Nơi Cư Ngụ
    Vũ lưu
    Blog Đã Viết
    23

Có ngoại hình đẹp chính là một lợi thế, nhưng có nhân cách tốt chính là cách tạo nên một con người đẹp!
    Bạn Z lúc trước cũng đã từng viết một số câu hay như câu trên của bạn NP .

em cũng thấp thấp thôi, chị HB. Khoảng 10 năm trước, khi trí tuệ của em còn ít ỏi thì em rất tự ti. Nhưng mà những năm gần đây, khi em mài dũa trí tuệ và trở thành người đáng gườm thì em cảm thấy rất tự tin.

Đi vào trong lớp, em luôn chọn vị trí ngồi bàn nhất. Em cũng luôn chơi với ng bạn cao nhất lớp, nổi trội nhất lớp, và em tuyệt đối k có sự tự ti trước họ.

Bạn chơi với em, cũng toàn bạn cao từ 1 m 79 trở lên, và họ luôn hỏi em trong nhiều quyết định. Người bạn cao nhất cao 1m89 và đi bên cạnh bạn ấy em toàn đi giày bệt và anh ta phải cúi xuống khi nói chuyện với em. Vì thế, đừng có tự ti về hình thức. Điều cần thiết là phải trang bị cho mình kiến thức và tri thức để trở thành con ng vững chãi. Khi có được giá trị chắc chắn trong xã hội thì hình thức chỉ là chuyện nhỏ!

Xấu cũng được, cũng chả sao! đầy người vẫn yêu người xấu mà có trí tuệ đó thôi!
    https://www.youtube.com/watch?v=81KfqKfMTvk

ღ Nước mắt - Lạnh giá ღ :*Tím_1234*:'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    mảnh vỡ cuộc tình

Chú nói phải lắm. Để người cao cúi mình xuống chính là sự tự tin của bản thân :)
    buồn làm gỉ khóc làm gỉ khi tình yêu đã vùng bước đi
    _
    hãy nếm đi,ly rượu tràn ly

Trang 3/3 đầuđầu 123