Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 23

Ðề tài: Talking Con trai lùn...dễ bị đá ???

Nhập Môn

Default Talking Con trai lùn...dễ bị đá ???

E hèm ! Theo kinh nghiệm từ đời ông sư ông tổ ông cố truyền lai thì mẫu con trai thấp lùn rất dễ bị ..mất thiện cảm với bạn gái cao hơn khi đi chung
    Tất nhiên ! Có những trường hợp ngoại lệ Đó là khi con gái chịu Yêu vẻ đẹp bên trong hơn là hình thức bên ngoài của con trai . Đa số các bạn nữ đều thích mẫu người cao hơn mình ( đẹp zai thôi khỏi nói ) Ai lại muốn mình bị xấu hổ khi cả hai đi chơi chung mà người ngoài gọi vào là "CHỊ EM thân mật thế ??"...Kết quả là ngay hôm sau con gái đá chàng lùn đáng thương . Nói không phải chê bai mấy bạn nam lùn , nhỏ con , nhưng cũng chỉ nêu ý kiên của lem về vấn đề này thôi . Thế này : Nếu lỡ kết một cô cao hơn mình thì tốt nhất nên sắm 2 ,3 đôi giày tốt , về bảo thợ đóng cho cái gót nó cao thêm mấy phân , đi chơi chung mới vừa đôi hợp lứa !!
    thay đổi nội dung bởi: nhunhi, 14-09-2016 lúc 08:47 PM Lý do: bị lỗi

Vô *Tình
    Ni*'s Avatar
    Blog Đã Viết
    2

Hôm mình vô shop mua đồ có đôi đi sắm đồ chuẩn bị cứoi anh người iu mua giày song còn nhở chủ shop đóng dùm đế cao hơn để đi hôm lễ hôn,bởi vậy các nàng muốn có bạn zai cao là lẽ đuơng nhiên mà vì lỡ giữa đám đông mà mọi người yêu cầu co dâu chú rể hôn nhau mà bắc ghế ngại lắm hí

Hạnh phúc phải tìm trong chông gai
    Tuơng lai phải tìm trong quá khứ
    Tình yêu phải tìm trong hai chữ
    Hai chữ yêu thuơng một chữ chờ

Bé đi nhà trẻ Bùm Chíu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sống trên mây

Cái này nên chuyển sang box công viên các hoàng tử thì hơn

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Có lẽ ế lâu năm là do mình bị lùn
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Ngoại hình cũng là một trong những tiêu chuẩn tìm người yêu của nhiều người nên khó trách các cô gái có yêu cầu người yêu cao hơn mình. Vì là một cô gái thấp bé nên tôi cũng hiểu mặc cảm của các chàng trai với chiều cao khiêm tốn.

Cái cảm giác ra ngoài đường mà mình cứ như một cô nhóc chen lấn giữ đám đông thật là tuổi thân. Vì thế tôi cũng mong có người yêu cao để cái thiện thế hệ sau. Và đó là tâm lý chung của nhiều cô gái rồi.

Có những chuyện chúng ta hoàn toàn không có quyền lựa chọn nên hãy thông cảm cho nhau.

Những cô gái cao cũng nên giữ ý, giữ tứ một tẹo. Bản thân đã cao hơn bạn đi bên cạnh rồi, nhưng vẫn mang giày cao. Vô tình làm tổn thương người khác. Dù người đi cạnh mình là trai hay gái, nhưng nếu cao hơn thì nên khéo léo một chút. Có ai muốn có vóc dáng nhỏ bé đâu chứ!!!
    thay đổi nội dung bởi: Nђạt P[ђ]ai, 15-09-2016 lúc 06:24 PM
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Nђạt P[ђ]ai View Post

Những cô gái cao cũng nên giữ ý, giữ tứ một tẹo. Bản thân đã cao hơn bạn đi bên cạnh rồi, nhưng vẫn mang giày cao. Vô tình làm tổn thương người khác. Dù người đi cạnh mình là trai hay gái, nhưng nếu cao hơn thì nên khéo léo một chút. Có ai muốn có vóc dáng nhỏ bé đâu chứ!!!
    Đọc câu này thấy hơi nhột nhột vì theo môi trường tui toàn phải đi cao gót, mà đã đi cao gót là nói ko với đôi 5p trở xuống vì đi như thế thà đi dép lê cho nhanh Thường thì đi cũng toàn khoác tay đứa cao same same mình, may phước đi cao gót bằng chiều cao với chồng, nếu ko chắc bị chặt chân lâu rồi

Đôi khi chiều cao là 1 lợi thế, nhưng nếu ko có chiều cao thì nên cải thiện bằng đi cao gót với nữ và nam là đóng thêm đế ở giày Vì đôi cao gót ý, nó giúp che khuyết điểm trên cơ thể bị tốt luôn
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

Tiểu học - Đại học chữ to
    Pluie's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Đi lang thang...

Mình cũng thuộc hàng thấp lùn nè bạn. Bởi vậy, mình tự hứa với bản thân phải tìm người lùn hơn mình để cảm thấy an ủi

.•☆Ģloomy☆•. Nђạt P[ђ]ai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Trích Nguyên văn bởi Nelly. Doanh View Post
    Đọc câu này thấy hơi nhột nhột vì theo môi trường tui toàn phải đi cao gót, mà đã đi cao gót là nói ko với đôi 5p trở xuống vì đi như thế thà đi dép lê cho nhanh Thường thì đi cũng toàn khoác tay đứa cao same same mình, may phước đi cao gót bằng chiều cao với chồng, nếu ko chắc bị chặt chân lâu rồi

Đôi khi chiều cao là 1 lợi thế, nhưng nếu ko có chiều cao thì nên cải thiện bằng đi cao gót với nữ và nam là đóng thêm đế ở giày Vì đôi cao gót ý, nó giúp che khuyết điểm trên cơ thể bị tốt luôn
    Vâng!! Tui nói thẳng vào mặt bà đó

Vậy thì khi đi chơi cùng bạn bè--đặc biệt là những người thấp hơn mình thì bà làm ơn đừng mang giày quá cao vì dù họ cố gắng mang cao gót vẫn lùn hơn bà rất nhiều

P/S: Nhắc khéo khi bà hẹn hò với tui

Đồng ý là mang giày cao gót sẽ giúp che khuyết điểm chiều cao, nhưng sự thật vẫn là sự thật ngoài ra mang giày cao nhiều cũng không tốt cho cột sống và chân tôi thấy cách tốt nhất là người lùn chấp nhận sự thật phũ phàng sống đến tuổi này chỉ mong thế hệ sau được cải thiện thôi
    thay đổi nội dung bởi: Nђạt P[ђ]ai, 15-09-2016 lúc 09:55 PM
    Clichéd
    Whatever Life Is ♥

Trang 1/3 123 cuốicuối