Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 23 trên 23

Ðề tài: "*"Snow"*"

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    Trong tuyết

Hết hội sách online, nhìn mấy bạn mọt sách khoe hóa đơn gần 10 triệu mà thấy nể mấy bạn đó ghê. Chắc phần lớn mấy bạn trong hội đã mở hẳn một cái tàng kinh các cho riêng mình rồi, còn mình thì vẫn đi sưu tầm từng cuốn và mình rất ghét ai phá hư sách của mình. Kết thúc hội sách online mùa thu này, mình tốn đúng 1 triệu và chưa dùng đến coupon giảm giá Để dành mấy cái coupon đó lại, mùa sau sử dụng hết luôn Mình là đứa tiêu rất là ít tiền, mình tự hào về điều này.

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    Trong tuyết

Những gì là của mình thì dù nó chạy đi đâu cũng sẽ về với mình. Những gì không là của mình thì cứ cuỗm về, hack về, làm mọi thủ đoạn để crack về, cho nó trở thành đồ của mình

Bé đi nhà trẻ Green Tea's Avatar
    Blog Đã Viết
    1

Nghe nói ngày 27 tháng này khoa mình làm lễ khai giảng. Đối với mình của hiện tại thì ngày nào cũng như ngày nào thôi. Nhiều lúc chỉ muốn bốc hơi khỏi thế gian này, muốn không còn ai nhớ đến sự tồn tại của mình. Mình chẳng muốn thêm gì nữa. Bây giờ, mình căm ghét tất cả, muốn mọi thứ trở lại từ đầu, không thay đổi và cũng như chưa từng có chuyện gì xảy ra...

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    Trong tuyết

Em hết tình cảm với anh từ lâu rồi :)

Blog Đã Viết
    1

Mấy hôm trước ghé trường, tự nhiên giảng viên hỏi "Gần đến giờ học rồi, sao còn ngồi đây?"
    Nghe xong thấy buồn hết mười tám năm tuổi trẻ. Em tốt nghiệp từ tháng 9 của năm trước rồi mà cô Mà thôi, cô quên rồi thì em cũng không muốn nhắc. Cô cứ xem em là sinh viên cá biệt đi. Em không buồn nữa đâu

Blog Đã Viết
    1

Giờ này mà bệnh thì chắc mua thuốc ngủ tự tử luôn cho rồi. Tự nhiên dạo này lại bắt đầu bi quan, dễ bị ám ảnh và hay yếu lòng khi thấy những điều gì đó tương tự với những gì đã từng xảy ra. Trước đây, bản tính mình rất dễ quên những chuyện không vui, không hiểu sao bây giờ lại lưu trữ nó lâu như vậy. Mình tránh xa tivi, tránh coi phim xã hội và tình cảm gia đình, chỉ biết nằm nghe nhạc. Cuộc sống này thiệt là chán ngán.

Anh Minh nói người trẻ vẫn có thể mắc thứ bệnh khó chịu này. Không phải mình không tin nhưng mình không nghĩ nó xảy ra với mình. Trong mớ kiến thức hỗn độn của mình, biểu hiện của nó là cơn đau từ thắt lưng lan truyền xuống chân. Lâu dài thì chân ở bên đau sẽ teo lại, chức năng di chuyển yếu đi. Omeoi Kiến thức của mình và của anh Minh chưa bao giờ là sai về vấn đề bệnh tật này, nhưng mà làm ơn, đừng đột ngột như vậy chứ.

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    Trong tuyết

Mọi chuyện rồi cũng trôi qua. Những điều mình nghĩ là sẽ tiếc, sẽ hối hận hóa ra cũng không nhiều. Giờ thì mình chỉ còn lại sự trống rỗng khó tả. Kệ đi. Mình không muốn đào xới hay nghĩ lại nữa.

Trang 3/3 đầuđầu 123