Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 11

Ðề tài: 9 năm quen nhau! (28/04/2007 - 28/04/2016)

Học sinh trung học gaubien812's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    fb: Hà Nguyễn ( Nii )

Default 9 năm quen nhau! (28/04/2007 - 28/04/2016)

28/04/2007, ngày đầu tiên biết đến HHT, cũng là một sự tình cờ đầy bất ngờ. Lúc đầu là định vào website của báo H2T nhưng lại không nhớ rõ tên miền , type hoahoctro.com vào thì hiện ra diễn đàn. Tò mò lướt quanh một vòng, rồi ở lại, rồi yêu thương...rồi từ đó đóng đô tại đây, đăng kí hộ khẩu thường trú tại TGLT luôn

2007 - 2011, 4 năm gắn bó cùng ăn cùng ngủ Ngày có thể nhịn cơm, nhưng không thể nhịn vào TGLT Nơi ấy nuôi dưỡng những đứa con non nớt đầu tiên.
    4 năm yêu thương với những người chị, người bạn, người em ở khắp mọi nơi trên đất nước. Những người thân thiết, tình cảm dù chưa 1 lần gặp gỡ. Chỉ đến với nhau qua những câu chuyện, những tâm sự được gửi đến nhau qua màn hình máy tính, điện thoại. Cũng chẳng cần biết rõ về nhau, chỉ cần hiểu và quý mến nhau là đủ. Vậy mà vẫn thấy thân thương, hạnh phúc lắm...

2011, năm của những thay đổi lớn, năm tạm thời rời xa HHT.

2011 - 2016, bận rộn với những thay đổi, không còn những ngày chưa mở mắt đã quờ quạng tìm điện thoại để vào HHT. Vài tháng mới quay về đây, lặng lẽ check tin nhắn, check hoạt động của mọi người, nhưng không liên lạc với ai cả, âm thầm dời đi. Đến bây giờ quay lại, người quen cũ gần như chẳng còn ai... Nhưng vẫn yêu thương, vẫn về lại đây như một thói quen không muốn bỏ.

28/04/2016. Thực ra muốn viết nhiều lắm. Nhưng tình cảm 9 năm không biết lời nói nào có thể diễn tả được :) Từ rất rất rất lâu rồi, nơi đây không chỉ là diễn đàn, mà là nhà. Ngôi nhà yêu thương Nơi dù có rời đi bao lâu, bao xa đi chăng nữa, vẫn sẽ có ngày quay trở về :)

Ss Len - người chị đầu tiên của em. Người cho em làm nũng, yêu thương em..
    Ozhi - người bạn Hiền yêu thương, "Không phải là chúng ta rất quen nhau?"
    Jun và Riku - 2 người bạn đầu tiên ở đây của gấu.
    Rain, Love, Shin, Mưa - Những người em yêu quý của ss.
    Và còn rất nhiều những người bạn nữa...
    Gấu về nhà rồi, chờ mọi người ở nhà nhé. Hy vọng chúng ta sẽ sớm gặp lại ở nơi mà chúng ta đã gặp và thương nhau.
    Yêu thương <3
    .......xin anh đó, đừng làm em bật khóc............Em khóc có hết buồn đâu anh......

...khi em buồn, ai sẽ là người mang mưa tới...cho nước mắt em thôi rơi...

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Nghe những lời như trên và thấy những tình cảm của những bạn bè ngày xưa cho HHT cũng thấy duy trì HHT rất đáng giá, welcome back gaubien812

Học sinh trung học gaubien812's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    fb: Hà Nguyễn ( Nii )

Là cực kỳ đáng giá anh ạ Nơi duy nhất gắn bó lâu dài
    Khoảng thời gian dài nhất mà em "bỏ đi" ý, chắc tầm gần 1 năm. Sau đó, khi quay về, đánh cái tên miền mà chỉ sợ nhận được báo lỗi. Nhưng thật may mắn, "nhà" vẫn còn
    Cảm ơn các anh chị đã duy trì HHT suốt bấy nhiêu năm, để em còn chỗ quay về :)
    .......xin anh đó, đừng làm em bật khóc............Em khóc có hết buồn đâu anh......

...khi em buồn, ai sẽ là người mang mưa tới...cho nước mắt em thôi rơi...

@*NEMO-0W3N*@ leon_king's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ngọn sóng thần

eo khiếp nhỉ thế mà mình đã quen nhau 16 năm rồi đó HHt
    oooooo0oooooo_Vip_pr0_Vip_oooooo0oooooo

V.I.P
    Nơi Cư Ngụ
    Vũ lưu
    Blog Đã Viết
    23

Trích Nguyên văn bởi gaubien812 View Post
    Là cực kỳ đáng giá anh ạ Nơi duy nhất gắn bó lâu dài
    Khoảng thời gian dài nhất mà em "bỏ đi" ý, chắc tầm gần 1 năm. Sau đó, khi quay về, đánh cái tên miền mà chỉ sợ nhận được báo lỗi. Nhưng thật may mắn, "nhà" vẫn còn

Cảm ơn các anh chị đã duy trì HHT suốt bấy nhiêu năm, để em còn chỗ quay về :)
    Tâm hồn GauBien dạt dào sóng biển tình cảm .
    Lời lẽ đơn giản mà đầy nghĩa thủy chung, xúc động lòng người .
    Có những giây phút rất mong manh của cuộc đời mà đi vào thiên thu !

Tiểu Vệ
    Nơi Cư Ngụ
    Bạch Gia Trang

16 tuổi - HHT đủ tuổi yêu rồi mà admin còn chưa biết yêu

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Vệ Tư Lý View Post
    16 tuổi - HHT đủ tuổi yêu rồi mà admin còn chưa biết yêu
    Ặc min đã biết yêu từ bé bây giờ biết yêu càng dữ dội hơn hồi bé nữa là khác

Ngày trước nhiều người nghĩ HHT sẽ sớm muộn xập tiệm vì không biết ngày nào hết chạy. Nhưng 16 rồi qua mau thiệt. Lâu lâu bạn bè cũ quay về thấy vui trong lòng hy vọng kéo đến 20 năm ăn mừng luôn
    Đừng cưới người mà bạn nghĩ có thể sống chung mà hãy cưới người bạn không thể sống vui nếu thiếu họ.

Moderator A Tủn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Zú Sữa To ^.^

úi zùi ui, 9 năm sau gấu biển nhìn múp rụp dậy nè, có còn nhớ ngày xưa gấu đã từng thề non hẹn nước với Tủn ko? chỉ vì tủn nhan sắc quá dữ ở trong HHT này thôi mà.
    Thiên Hạ Đẹp Chai Nhất H2T Chính Là Tủn

Trang 1/2 12 cuốicuối