kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: mười năm cho cuộc tình.

Bé còn quấn tã yêu_lầm's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    biên hòa

Default mười năm cho cuộc tình.

đã hơn mười năm rồi từ cái ngày mình gặp nhau,và cũng xa nhau đc 6 năm rồi phải ko em, gìơ đây khi mà hai ta đã đi hai con đường cách biệt. không bỉết ở nơi ấy em có hạnh phúc như anh vẫn hằng nguyện cầu cho em ko.nhưng nơi đây anh vẫn còn và nhớ em nhiều lắm. có lẽ chúng mình hay chỉ mình anh là người có lỗi khi mà anh ra đi mà không giải thoát cho nhau,phải chăng khi anh nói lời thề với em là một sai lầm, anh cũng ko biết nữa, nhưng đến bây gìơ anh vẫn ko thể quên đc cái ngày mình sánh bước vào Lễ đường, và em có biết rằng khi anh cất bước ra đi thì tâm hồn anh trỗng rỗng và vô phương ko.có lẽ......... nhưng anh ước gì ngày đó anh đừng ích kỷ., và suy nghĩ hơn một chút.....
    anh vẫn nhớ và yêu em nhiều lắm mén àh
    .

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Có những sự việc trên đời đã qua mình không thể níu kéo lại được ngoại trừ dùng đó làm bài học để không vấp phải lần nữa, cũng có những chuyện về tình cảm đôi lúc không phải hiện tại có thể giải quyết chỉ đành buông tay. Vấn đề là mình mất thời gian bao lâu để bước ra khỏi đau buồn để bước về tương lai hay là mình cứ dậm chân tại chổ quay đầu nhìn mãi những gì trong quá khứ.

Tiểu học - Đại học chữ to Ha Luong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang
    Blog Đã Viết
    13

Trích Nguyên văn bởi yêu_lầm View Post
    đã hơn mười năm rồi từ cái ngày mình gặp nhau,và cũng xa nhau đc 6 năm rồi phải ko em, gìơ đây khi mà hai ta đã đi hai con đường cách biệt. không bỉết ở nơi ấy em có hạnh phúc như anh vẫn hằng nguyện cầu cho em ko.nhưng nơi đây anh vẫn còn và nhớ em nhiều lắm. có lẽ chúng mình hay chỉ mình anh là người có lỗi khi mà anh ra đi mà không giải thoát cho nhau,phải chăng khi anh nói lời thề với em là một sai lầm, anh cũng ko biết nữa, nhưng đến bây gìơ anh vẫn ko thể quên đc cái ngày mình sánh bước vào Lễ đường, và em có biết rằng khi anh cất bước ra đi thì tâm hồn anh trỗng rỗng và vô phương ko.có lẽ......... nhưng anh ước gì ngày đó anh đừng ích kỷ., và suy nghĩ hơn một chút.....
    anh vẫn nhớ và yêu em nhiều lắm mén àh
    Hãy suy nghĩ cho người khác một tí với tình yêu rộng lượng thì bạn sẽ thấy thanh thản hơn.
    Đừng sống mãi với quá khứ đau buồn rồi lại tiếp nối đau buồn.
    Hãy suy nghĩ tích cực hơn để có thể sống hạnh phúc hơn mỗi ngày.

Sự vội vàng bao giờ cũng gặp nhiều rắc rối.

Thạc sỹ nhóc nhỏ's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Kienfa View Post
    vấn đề là mình mất thời gian bao lâu để bước ra khỏi đau buồn để bước về tương lai hay là mình cứ dậm chân tại chổ quay đầu nhìn mãi những gì trong quá khứV.
    vì bản ngã mãi quay đầu nhìn về quá khứ mà đã bỏ lỡ cã một tương lai tươi đẹp cận kề, một tình yêu thật sự, đến khi nhận ra anh là điều quý báu nhất, tôi như bừng tĩnh giất trong cơn mưa rào, cố niếu giữ hạnh phúc nhõ bé tương lai cũa tôi, điều vô giá xin đừng tan biến cùng cơn mưa.
    (-[]- ) my ambition is to become a RICH WOMAN xD

Nhập Môn

có thể nói là sự hối hận muộn màn không, ngày ấy nếu không ích kỉ thì giờ mình đâu cần phải nói câu đó 1 mình