Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 15

Ðề tài: 30T làm lại từ đầu có đc ko

Bé còn quấn tã yêu_lầm's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    biên hòa

Default 30T làm lại từ đầu có đc ko

30t rùi bây Giờ gia đình tan vỡ, bây gìơ muốn vứt bỏ tất cả làm lại từ con số không,mà còn sợ...... mà ko làm lại từ đầu mà tiếp thì kiệt sức rồi..... ko bước thêm đc nữa. phải làm sao đây hả các mem.
    .

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

30T vẫn còn trẻ, qua thất bại mình mới thấy được điểm yếu của mình nơi đâu, từ đó có làm lại từ đầu sẽ tốt hơn. Không thể được chỉ khi mình nói nó không làm được, quan trọng là cách mình suy nghĩ và đối diện thử thách cuộc đời thế nào. Suy nghĩ lạc quan mọi việc đều có thể, chiều hướng bi quan thì mọi sự đều đen tối và không thể làm được. Con đường vẫn là con đường đó, chỉ là chúng ta dùng cái nhìn như thế nào để đi.

Còn biết đau, còn biết sợ là điều tốt. Chứng tỏ mình chưa chai đá và hết cảm nhận. Chúc bạn sớm biết cách đối diện như thế nào.

Tiểu học - Đại học chữ to Ha Luong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang
    Blog Đã Viết
    13

Không quan trọng lắm chuyện tuổi tác vì nếu quyết tâm vượt qua thì phải cố gắng nhiều.
    Cần cân nhắc cẩn thận mong ước của mình để không phải đi lại vết xe đỗ.
    Đừng vội vàng điều gì cả, nếu có thể được thì phục hồi lại gđ mình thì vẫn tốt hơn là đi bước nữa.
    Cuộc sống luôn khó khăn cần nhịn nhục và nghị lực để sống hp.
    Chúc "yêu-lầm" sẽ sớm đổi lại nickname vui hơn nhé.

Bé còn quấn tã yêu_lầm's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    biên hòa

8 năm rùi mà có đổi đc đâu ha luong... mình tham gia 4rum này cũng đã chục năm rùi, lâu lâu vào giải tỏa một chút rồi thôi.bùn
    .

Tiểu học - Đại học chữ to Ha Luong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang
    Blog Đã Viết
    13

Có những thử thách không thể tính bằng thời gian,
    Mình đã từng gặp có người đã trãi qua gần 20 năm trong nan đề gia đình và cuối cùng họ được bù đắp gấp bội.
    Cố gắng lên nhé "yêu lầm".
    Hà có gợi ý thế này, hay là đổi icon đi (người ta nói tên mang theo một sự kiện mà)
    Chúc bạn hạnh phúc.

@*NEMO-0W3N*@ leon_king's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ngọn sóng thần

Trân trọng những gì mình đang có. Tuy nhiên không thể thì .... không bao giờ là quá muộn cho 1 khởi đầu mới . Một cành cây khô nếu không cứu được thì nên chặt bỏ để phần còn lại từ thân nảy ra mầm sống mới tươi hơn mãnh liệt hơn đầy sức sống mới hơn
    oooooo0oooooo_Vip_pr0_Vip_oooooo0oooooo

Tiểu học - Đại học chữ to Độc hành's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Cách đất 5cm

Trân trọng những gì mình đã và đang có, phấn đấu tốt đẹp hơn, dũng cảm từ bỏ những thứ vốn không thuộc về mình!
    Không nên làm lại từ "đầu" - Nếu làm lại hãy làm lại từ chân! Thân ^_^
    "...Một mình, khi nào cảm thấy cô độc nhất? Có phải là khi đối mặt với sự lãnh đạm của cả thế gian, có phải là khi đối mặt với tất thảy những sự chế nhạo? Máu của một người là lạnh băng hay sôi bỏng?..."

Tất cả đều có thể bắt đầu lại từ đâu nhưng cái quan trọng nhất là bạn đã mất đi một thứ quan trọng nhất đó chính là thời gian

Trang 1/2 12 cuốicuối