Trang 5/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối
kết quả từ 33 tới 40 trên 49

Ðề tài: thời gian ơi..xin trở lại.....

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Babylove_83 View Post
    Hjx hjx gặp lạj ngườj xưa vừa mừng vừa tủj. Mà xạo vừa thôi ba thấy đj tán gái khắp nơi chứ có thấy tìm tuj hùj nào đâu.

To anh fa : Ngườj xưa vẫn nój khj yêu là màu hồng khj kết hôn rùj thì toàn màu đen. A thấy màu xám là ngon lắm rùj đó. Mấy ngày nay lo sữa vớj tã ko chóng cả mẹt nên ko vô đây triết lý chuyện hôn nhân gia đình vớj a đc.
    Em nói vậy thì chỉ yêu hoài chứ đừng có cưới là nó màu hồng suốt phải không? Cuộc sống bây giờ nhiều điều chi phối hình như khiến người ta cũng dễ thay đổi hơn, hay là chỉ cố gắng lúc mới yêu, cưới rồi là đã xho rằng đạt mục đích nên không cần muốn xây đắp gì thêm nên lâu ngày nó thành màu đen?

Em có mấy đứa nhỏ rồi mà tả sữa tung hoành ngang dọc vậy? Kiểu này chắc khỏi có thời gian đi đâu ngoài tả sữa

V.I.P Babylove_83's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Màu gì thì màu để thờj gian lâu thì nó cũng phải phaj nhạt chứ a. Thường thì người ta ko bjt quý trọng những gì đang có chỉ đến khi mất rùi mới thấy hối tiếc. A phải thử thì mới hiểu được chứ nói lý thuyết mà ko thực hành thì hiểu lúc đó rùj sẽ chóng quên thôi.
    Hehe e có hai baby rùj một nếp một tẻ thấy đẹp hok. A đừng có ghen tỵ nha.
    À quên còn một đứa lớn u33 nữa cũng may đứa này qua giai đoạn tả sữa rùj nếu ko chắc chớt quá hjhj.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dạy
    Ta có thêm ngày để yêu thương

Blog Đã Viết
    95

Yes, lý thuyệt hoài mà chưa có ai cho anh thực hành quan trọng là có người để thực hành Chờ hoài chờ mãi vẫn chưa thấy, mà khi thấy rồi bị người ta cưới mất

Hai đứa vậy quá ngon lành rồi, để hình con bé lên xem, thằng nhóc thấy đẹp trai lắm .

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Aj mà bjt đc a thực hành hay chưa chỉ có a bjt. Nhìu khj a là cao thủ tình trường nhưng mà giả naj để lừa tộc e nào thì sao. Đàn ông mấy a mà aj tjn đc.
    Hình con gái e để ngay chữ ký đó. E nghe nói ko nên post hình con khi nó còn nhỏ sợ người ta quở ko tốt. Ko bjt có phải hok. E chứ cũng mê tín lắm.

Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Babylove_83 View Post
    Aj mà bjt đc a thực hành hay chưa chỉ có a bjt. Nhìu khj a là cao thủ tình trường nhưng mà giả naj để lừa tộc e nào thì sao. Đàn ông mấy a mà aj tjn đc.
    Hình con gái e để ngay chữ ký đó. E nghe nói ko nên post hình con khi nó còn nhỏ sợ người ta quở ko tốt. Ko bjt có phải hok. E chứ cũng mê tín lắm.

Em phải tin tưởng danh tiếng tong tắng nhất bấy lâu nay của anh trong HHT không bao giờ giả nai hết, muốn giả thì giả dê thôi , đàn ông cũng nhiều người đáng tin, tiếc là đa số làm hại thiểu số

Thằng nhóc đã đẹp nhưng đến thấy con bé phải nói là super cute, thiệt là đẹp và đáng yêu , đẹp khoe xấu che mà em mê tín làm gì, thấy phương tây họ có mê tín đâu mà chuyện chi cũng vượt qua phương đông mình . Nhìn mấy đứa bé tự nhiên cũng muốn đi kiếm dzợ kiếm vài đứa

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

Dê thì a ko cần phải giả vì vốn dĩ là vậy mà hjhj. A ko nghe câu đàn ông aj chẳng có máu dê trong người hả. E chỉ bjt danh tiếng tong tắng của a trong hht thôj còn ngoài hht thì aj mà bjt đc chỉ có a bjt. Vì vậy a cũng chưa được xếp vô thành phần tiểu số đau nha. Mà a phải xác định rõ a muốn kiếm vợ hay là kiếm con.

Về vấn đề mê tín e cũng chỉ nghe lời ông bà mình dạy có thờ có thjêng có kiêng có lành a à.

Blog Đã Viết
    95

Anh đang xếp hàng để xin vô thiểu số, mang theo bằng cấp tong tắng làm bằng chứng sẽ sớm được nhận Bằng chứng dê núi chính hiệu đã gần tuyệt chủng

Phải kiếm vợ trước mới kiếm con sau, nghe em hỏi chắc đi xin về là mau nhất chứ gì . Có những cái ông bà mình nên học, cũng có cái mình nên suy xét mình nên bỏ. Chổ anh đi làm ngư phủ nhiều, mà có ông anh mỗi khi đi ra biển mà trên tàu bất cứ rớt xuống biển con ốc hay chiếc đủa là bỏ làm chạy về ngay

Nơi Cư Ngụ
    Trái Tim

a là dê biển chứ ko fảj dê núi hjhj. Thôj a đừng xếp hàng mất công bởj vì a sẽ bị loạj ngay vòng gửi xe hehe.
    Tất nhiên là e ko khuyên a đj xjn con nuôj rùj vjệc gì fảj thế. Bởj vì ở vn bây giờ phong trào làm mẹ đơn thân đang thịnh. Nếu a chỉ có ý định kjếm con thôj thì cần gì phải có vợ. A khởj sướng phong trào làm cha đơn thân đj. Có khj đc nổj tjếng đó kaka.

Trang 5/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối