Trang 3/13 đầuđầu 123456789 ... cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 101

Ðề tài: [NK115] Sau lưng một cô gái

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Yes, uống nhiều nước chút , đúng là thuốc vào mai mốt lờn thuốc cũng không tốt, cháu có thể mua dầu dừa loại nguyên chất, uống mỗi ngày một muỗng cafe ngày 1 -2 lần cũng giúp đau đầu và không sợ bì cào ruột, đó là chiêu cuối cùng chú biết

Shadow of the wind

Cháu hay dùng dầu dừa để xóa make up mỗi ngày á chú, chứ thi thoảng cũng chỉ dùng để xào đồ. Chứ chưa có dùng để uống như chú nói bao giờ. Cháu sẽ thử ạ. cháu cảm ơn chú. :)

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Giọt Sương View Post
    Cháu hay dùng dầu dừa để xóa make up mỗi ngày á chú, chứ thi thoảng cũng chỉ dùng để xào đồ. Chứ chưa có dùng để uống như chú nói bao giờ. Cháu sẽ thử ạ. cháu cảm ơn chú. :)

Năm ngoái chị chú đi Cruise ship về bị dị ứng nước trong hồ tắm trên tàu về da mặt bên ngoài nhìn bình thường nhưng bên trong dưới da bị đen, đi bác sĩ làm sao cũng không hết ,cuối cùng mua dầu dừa thoa mặt mỗi ngày khoảng 1 tháng sau à hết hẳn và chú thấy mấy chổ bị nám cũng mất luôn, dầu dừa đúng là lợi hại

Shadow of the wind

Trài ai... thèm có một bát bún riêu cua quá đi ������ nhòm cái hình người ta post lên thôi cũng nhỏ dãi ra rồi mờ giờ kiếm đâu ra cua cho mình lăn vào bếp đây. ������ thiệt là đau khổ mờ.

Này em, ngoan nhé ! muathutim's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nơi ấy bình yên !

Giọt Sương: muốn pm nói chuyện với em, mà quá lúa ko biết làm sao để chat hết
    Tự nhiên nhớ lại 5 năm trước khi em về VN. Giờ chị em mình lớn rồi, bận rộn nhìu chuyện quá, ko có tgian nói chuyện với nhau
    Trăm năm kết nghĩa vuông tròn

Shadow of the wind

chị Mùa thu tím: em vẫn đây nè, vẫn thế mờ đâu có gì khác đâu. Em hay onl fb nên chị nhắn tin cái là đt của em nó réo liền hà. Đã 5 năm rồi nhỉ, nhanh thế. Giờ chị đã có gia đình nhỏ rồi nè, thiên thần nhỏ nữa chứ. Ngưỡng mộ chị ghê nha, chị của em giỏi quá. ;))

..............

Có phải năm tuổi nên mới đầu năm hỏng kính, giờ lại hỏng đồng hồ hông. Sao đeo mấy năm nay chả sao cả. Hết bảo hành đợt một mang đi kiểm tra vẫn chạy tốt. Vừa mới hết bảo hành đợt 2 cuối năm vừa rồi thì bây giờ nó lại không chạy nữa .... tại sao, tại sao sao trong 3 năm bảo hành em hông ốm đi để chị mang em đi chữa, giờ em mới lăn ra ốm là sao là Nomi Nomi của chị ngoan đừng có ốm nặng nha, ốm nặng là chị sạt nghiệp mất. ( cơ mà thế nào thì chị cũng sẽ chữa cho em, chứ kô lấy cái mới đâu. ((((

Shadow of the wind

Đã cho Nomi đi chữa bệnh, mà họ cần tới hơn 2 tuần để sửa em ý. Đang đợi họ báo giá xem bệnh em ý mất bao nhiêu xiền. Dù đã tham khảo và xác định là hết một tháng tiền ăn của mình. Thế nên giờ này mình mới đang ngồi ăn khoai lang cho qua bữa Lần vừa rồi mình về, kô mang đc cân khoai lang nào sang nên lần này bác về, mang sang bao nhiêu là khoai lang vì biết mình thích ăn khoai. Hí hí, thế là giờ ăn khoai trừ bữa thôi. oh la la ...

Shadow of the wind

Thời tiết tháng 4 thật là oái oăm. Vừa nắng vừa mưa tuyết vừa gió thế nên một đứa chỉ ngồi nhà, không căng thẳng - không mệt mỏi -người khỏe - tinh thần khỏe thì cũng không tránh được cơn đau-đầu. Thế là từ người khỏe - thành người dặt dẹo từ sáng tới giờ, không làm được việc gì nên hồn.

Trang 3/13 đầuđầu 123456789 ... cuốicuối