Trang 3/26 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 203

Ðề tài: Ngày xửa ngày xưa....

Học sinh trung học Đại hiệp mỏ nhọn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ở nơi đâu đó

Hihi...lúc đầu mình định đi atlanta ké với mẹ, chỗ ở thì ở ké nhà anh Sỹ để thăn bạn mình nhưng ko biết sau lại đổi ý vì sợ bị bơ và làm phiền nhà người ta

Mình lại chằn muốn tốn tiền đi khách sạn, ở một mình buồn thấy mồ luôn mà mẹ sẽ ko cho đâu

Vậy là mình nói với bạn ấy mình ko thể lên dc nhưng ko ngờ bạn ấy lại nói có thể mướn phòng kế bên để mình hoặc mẹ đỡ an tâm hơn.....

Thời này còn có người bạn tốt như vậy sao???? Mình thật sự ko thể tin dc..... Một người mình chỉ quen trên mạng có thể làm vậy với một người bạn chưa bao giờ gặp mặt?

Nhưng dù sao đi nữa mình cũng rất cảm động. Nói mìng ngu ngốc cũng dc dù sao tin người cũng chẳng mất mát gì.

Thật ra bạn ấy trước đó còn nói có thể ở chung với bạn ấy. Nhừn mà chắc ba mẹ mình ko cho đâu. Mẹ mình cho.... mới là lạ.

Mình nghĩ cách khác vậy.

Nơi Cư Ngụ
    ở nơi đâu đó

Default U

Đã từng nghĩ.... Đã từng nghĩ ...cái gì quên mất bà nó rồi nhưng xem một post của người bạn cũ cho nên xúc động muốn viết vài lời.

Nk hai năm của mình đều biến mất, cảm giác có gì đó kinh hoảng bối rối trong lòng.... Thỉnh thoảng đọc lại nk đều cảm giác giống như đã qua một quãng đời người. Buòn vui, tức giận, mạnh miệng, quấy phá nói tục đều có... Thậm chí cõ những chuyện mình chẳng hiểu mình đang nói cái gì... Haha... Chuyện qua đi rồi nhìn lại như là đang nhìn một đứa nhóc nhỏ dần trưởng thành...

Nhưng rốt cuộc cũng may mắn bản thân có cuốn nk. Chỉ đáng tiếc ko viết thường như trên hht. Chỉ vì cuốn nk đó đã theo bản thân suốt 4 năm... Bây giờ đều gần hết trang giấy , mà bản thân đã dung quen rôi cung ko muốn đổi cho nên tiết kiệm dc chung nào hay chừng ấy.....

Chuyện gần đây bản thân cũng chẳng ghi vào trong nk, khi nào rảnh rang liền viết vậy

Đã quay lại nam 2011 thì ko biết lúc đó mình viết nhật ký nào nữa
    "Một kiếp phù sinh một kịch trường
    Đồng sàng dị mộng kịch thê lương
    Say sưa mộng cảnh ai người tỉnh
    Tỉnh giấc nồng say mộng kịch tàn."

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Trích Nguyên văn bởi Đại hiệp mỏ nhọn View Post
    Nghe oách thì cũng có oách nhưng mà cháu chủ yếu muốn mai danh ẩn tính dù là danh tính cháu cũng chả ai biết Khoe hình nhe răng cừoi thì giống giấu đầu hở đuôi. Cháu nghĩ ra một cái: thiên thạch. Nghe oách hén chú, nhưng ý nghĩa đằng sau mới là hay. Lúc nào cũng nghe thiên thạch sẽ đụng trái đất nhưng mà qua một hồi ma sát thì chỉ còn viên gạch bé tí tẹo. Giống cháu lắm đó. Lúc đầu đấu chí phừng phừng lúc sau có chỉ còn lại đống tro tàn ngoi ngóp... Thê lương a... Chỉ là cháu đang tìm cái từ nào hài hài đi đôi với hai chữ thiên thạch. Chú góp ý cho cháu đi
    Muốn cho oách thì lấy cuồng thiên thạch đi quá oách

Nơi Cư Ngụ
    ở nơi đâu đó

Vừa mới nhắc liền thấy nk của mình. Ngay bài viết đầu tiên đã chọc cho mình tức hộc máu.... Thiệt con mẹ nó quá đáng sợ ... Nằm mơ cũng ko ngò tới co một ngày bản thân sẽ đem mình chọc tới tức hộc máu như vậy... Nội dung gì à, đừng hỏi nếu ko mai mốt mình đọc lại cũng sẽ tức giận với mình ... Vì tưong lai suy nghĩ cứ đem điều này giấu đi là hay hơn ....

Vữamem bài đầu tiên đã xóa đi chẳng có cơ hội xem mấy cái khác ...

Đúng là người tuổi trẻ xung động, xung động còn thôi đi lại còn bôi trát phân lên mặt mình ... Con mẹ nó thiệt mất hết hình tượng ...

Suy nghĩ suy nghĩ.... Sau này mấy cái chuyện tình cảm lằng nhằng vẫn là nên chừa lại viết trong cuốn nk đi. Miễn cho xúc động lại viết những chuyện ngu ngốc chọc cừoi người khác ....

Nhưng cí một chuyện trước giờ mình ko hiểu, đó là cadi nick khi trước đơn độc một mình, chẳng kết bạn với ai thì tại sao số lượng view vẫn tăng nhỉ? Chính là có người vẫn sẽ lâu lauu xem nk của mình hay là người ta bật nó rồi xong lại tắt?

LẠi nghĩ tới lúc đầu muốn viêt nk chính là muốn có ngừoi đọc nk tào lao của mình nhưng nhân khí của mình thật sự quá kém đi. Chờ hoài chả thấy ma mào đọc.. Dần dần cũng chả thèm để ý chuỵen đó, thậm chĩ còn mong chả ai thèm đọc của mình... Đay có thẻ là cô đơn thành tính.

Nhưng thỉnh thoảng nói câu gì đó tiếu tiếu một chút, dù là thất vọng nhưng cũng hơi mang kì vọng có ngừoi nói chuyen tro chuỵen một câu.

Nhưng mà thừong là nếu thấy hợp ý thì sẽ kết thành bạn, sau thì đổi nick lập nk mới. Bởi vì ko muốn bạn mình biết quá nhiều chuỵen đời tư của mình .

Có đoi khi còn nghĩ bản thân con mẹ nó bị tính cách phân liệt dù là luôn rõ bản thân đang làm gi ...
    thay đổi nội dung bởi: Đại hiệp mỏ nhọn, 08-08-2014 lúc 09:06 PM

Nơi Cư Ngụ
    ở nơi đâu đó

Đuọc rồi đã nghĩ ra vài tên mới. Ko oách nhưng chảnh kêu lắm

Này thì gọi Đại bá vương hoặc đại ác bá cũng dc. Hoặc Đến, kêu cô cô

Haha... Đúng thật lại chătng qua nổi cadi tên đại hiệp này.

Blog Đã Viết
    95

Lấy Cô cô đi chứ đại ác bá nghe chưa hay

Nơi Cư Ngụ
    ở nơi đâu đó

đại ác bá
    Nhìn cái gì
    Đến, kêu cô cô

Nhờ có ý kiến của chú, cháu sẽ lấy cái tên Đến, kêu cô cô nhưng chú nhớ bảo kê cháu nha. Sơj tên này kiêu quá bị người ta đánh

Thật ra cháu muốn lấy cái tên " nhìn cái gì... Còn nhìn!" nhưng cháu ngại dài thôi lấy cái nào ngắn một tí vơi lai có cảm giác sau này sẽ mau chán vẫn là để lần sau.

--------------------------------
    Hu hu hu... Bị người ta ngó lơ một cách đẹp mắt, bản thân cũng chỉ có thể trợn mắt mà à một tiếng thì ra mình bị ngó lơ.

Thôi thì kệ, mình cũng ko phải lần đầu ăn quả lơ, ăn riết rồi sẽ quen. Biết mình nói ai hay ko? Muốn biết? Tự đoán đi? Vận dụng trí nhơ một chút. Ngay cả nk của mình chẳng lẽ còn ko biết mình đang viết ai?

Lâu lâu chập mạch muốn tóm cổ một người nào đó mà thâm tình nhìn vào mắt người đó nói một câu "ngọ ái ni a"

Đi ngủ đây. Năm giờ sáng rồi. Bình thường nếu đang làm bài tập thì chẵ ngáp lên ngáp xuống rồi. Còn khi ko có bài làm cứ trợn mắt lên mà ngó trần nhà lâu lâu réo rắt một câu cải lương hò quảng

Blog Đã Viết
    95

Yes lấy cô cô đi, nhưng cô cô phải võ công dữ lắm còn cần bảo kê nữa à , vậy là chú thành ác bá rồi

Trang 3/26 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối