Trang 6/9 đầuđầu 123456789 cuốicuối
kết quả từ 41 tới 48 trên 66

Ðề tài: Áp dụng Đô đổi Title và Username

♥H2T♥ Nhỏ Bạc Hà's Avatar

♥H2T♥

Tks ạ

Done - lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 10:43 AM

Hoàng Băng Tâm Icrysoul's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    18 Tầng Đị@ ñgục
    Blog Đã Viết
    2

nếu như không đổi title thì mình có phải trả phí thời gian cho màu hiện có của mình ko vậy HHT Bank?
    Nếu có ngày lật ký ức ra xem
    Vô tình gặp bài thơ buồn đã cũ
    Nhớ về anh xin em đừng nức nở
    Chuyện chúng mình như một giấc mơ thôi...

Missing you ♥...

Change hộ tớ title thành Missing you ♥... với

Done - lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 10:44 AM

```mèo lười ''' sn0w_white's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ngôinhà tuyếttrắng

đổi giúp mình cái title thành ```mèo lười '''
    thanks nhìu

Done - lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 10:44 AM
    để bạn thương nhớ đợi chờ tình yêu
    tình bạn đẹp biết bao nhiêu
    tình yêu non nớt nhiều điều gian nan
    thôi thì quên hết bạn ơi
    quay về tình bạn tớ luôn mong chờ
    =================*=*=*=================
    =

<>gió vô tình <> .:oo0wjndy0oo:.'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ^ căn nhà nhỏ ^

hơi bị bất công khi trước đây có title roài
    tự nhiên bị set up roài bi giờ muốn lấy lại title cũ lại mât $$
    bất công bất công quá
    nhưng dù sao mình vẫn phải nhờ đổi giùm mình cái title thành <>gió vô tình <>

Done.
    Chính vì ngại sự bất tiện cho các bạn đã có title từ trước bị reset nên mới có việc set lại miễn phí cho các bạn như thế này chứ bạn đọc ở đâu việc lấy lại title cũ phải mất $ ?

Nếu thật sự là bất công thì từ trên xuống dưới topic cho đến bài viết này, mình bỏ công ra set lại cho các bạn vô điều kiện là việc làm vô ích ? Việc đó chỉ để đổi lại hai tiếng BẤT CÔNG sao?

- lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 10:54 AM

*

Sinh viên đại học ♥ღTùng tử tế ♥ღ's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    My Memory

Admin thay đổi hộ mình user name thành : ♥ღTùng tử tế ♥ღ cái nhé :mpl:

Done.
    Bạn đã sử dụng lần đổi nick duy nhất miễn phí của mình.

lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 10:47 AM
    http://i130.photobucket.com/albums/p259/goodluck110/206359_203556299664575_100000306205529_659095_8321  137_n.jpg

½ ♥ Dành Cho Em ▐▓▒▒░► Tân ²'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    † Sad Memories †

Admin thay đổi user name mình thành :▐▓▒▒░► Tân ²
    Và tit :½ ♥ Dành Cho Em

Tks Admin

Done. Bạn đã sử dụng lần đổi miễn phí duy nhất của mình. Bạn xem lại xem đã đúng chưa ha

lukhach
    thay đổi nội dung bởi: lukhachmuathu, 03-06-2011 lúc 12:05 PM
    ▓▒▒░► Khi nhìn lại một niềm đau khổ. . . và em sợ nhìn về phía trước. . . Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em...

Đặc Nhiệm HHT lukhachmuathu's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Oxford Yêu Thương View Post
    Thà thay đổi title theo yêu cầu của members đạt đủ điều kiện và..."free" như lúc trước nghe có vẻ hay hơn. Chứ còn cái "gói dịch vụ" gì gì đó ở trang 1 chắc... impossible quá ! Member "bé nhỏ" chúng em làm sao có $ nhiều như thế mặc dù nó chẳng là cái gì hết!? Title của avatar thì xem như là 1 "slogan" hay 1 "châm ngôn sống" hay 1 thông điệp ngắn gọn để nói lên điều gì đó của avatar đó. Mấy anh mấy chị nick đã màu sắc sặc sỡ, title thì change liên tục như...yahoo messenger status ấy ^^ mà còn change free nữa chứ ^^ tự mình change cho mình mà ^^ who know? ...
    P/S::: Title thì vui lòng type rõ "title" , thêm 2 ký tự "L" và "E" nữa chả mất thêm t.gian bao nhiêu, cứ "tit" hoài đọc hết hồn Hôm bữa thấy đâu đó có cái thông báo của bạn lukhachmuathu (không thấy nữa, chắc BBT làm việc không thống nhất hay sao ấy ;)) - có ghi câu "...đối với những bạn muốn tit có màu sắc sặc sỡ...." LMAO... viết tắt thấy có vẻ dùng từ sành điệu nhưng.... please! check out dictionary and see what's the "tit" mean! ^^ "...đối với những bạn muốn tit có màu sắc sặc sỡ...." or "...em muốn bảo trì tit mà hem có tìn.." LMAO....
    Title & nick name changing with that $??? dream on! z...
    Ok, đó là ý kiến về vấn đề change title & nick name = $, còn bây giờ ok, coi như chấp nhận việc change = $ đi. Ai change 1 lần, 2 lần,..., n lần đều phải theo dõi bằng danh sách riêng của những staff làm công việc này huh? Làm việc kiểu... nông dân vậy ta?
    Đã charge $ thì cứ vô cái gift system tạo ra cái gift gọi là...đại loại như "Change title/nick name token", đặt điều kiện để mua được gift/token đó là gì gì đó , số lượng bài viết tối thiểu chẳng hạn...etc
    Rồi member nào muốn change title/nick name thì cứ vào mua cho chính mình cái gift/token đó và tất nhiên gift/token đó sẽ show trong cái gift list của profile mamber, khi nào nào muốn đổi thì member đang sở hữu cái gift/token đó cứ việc post đăng ký trong đây và member staff nào thực hiện change title/nick name thì chỉ việc vào profile người đăng ký check coi có token hay không. Nếu có thì thực hiện change title/nick name và xoá cái token trong gift list của member đó đi để lần tới mem đó có muốn change nữa thì phải mua token tiếp ^^ Làm như vậy thì những mem đủ điều kiện change title/nick nhưng không đủ $ thì vẫn có thể nhận được sự giúp đỡ từ các mem khác 1 cách dễ dàng, và đó có lẽ là món gift có giá trị nhất trong hệ thống gift hiện tại của HHT. Chứ như bây giờ, muốn change thì send $ cho nick HHT Bank, rồi lỡ người đang sở hữu cái nick HHT Bank đó ăn chuối mắc nghẹn..chết thì ai trả tiền cho em z...
    Đã nhắc tới tên tớ thì tớ cũng nên có vài lời để phản hồi với bạn, thứ nhất và cũng là trực tiếp nhất bạn nhắc tới câu nói của tớ tại bài viết nào đó. Tớ có thể khẳng định rằng, trước khi quy định này có hiệu lực, tớ chưa có post bất cứ thông báo nào về nội dung này cả. Tớ có thể không nhớ mình đã viết vớ vẩn, điên rồ những gì ở các bài viết khác, nhưng đã viết thông báo để thực hiện điều gì đó thì luôn luôn nhớ. Ở diễn đàn này và cả ở ngoài đời thật, tớ chưa bao giờ là người trốn tránh trách nhiệm đến độ phải xoá bài viết của mình đi để phi tang cả.

Nói thế để bạn hiểu chứ không thanh minh thanh nga gì hết. Ok, bạn đã nói thế thì tớ xin nhận là tớ có viết cái câu như bạn trích dẫn ở trên. Viết tắt một tí, tin rằng ai đọc thì cũng hiểu, và xin bạn, bạn đừng nói với tớ rằng bạn đọc không hiểu nó là gì. Ối người cũng sử dụng cái từ đó trong diễn đàn này, sao bạn không bắt lỗi mà đi bắt lỗi tớ. Tớ có thể mạn phép nói một cách lịch sự rằng như thế là BẤT CÔNG với tớ chứ nhỉ?

Nhưng nói qua cũng phải nói lại, tớ viết tắt theo thói quen, nó chẳng hại ai mất sợi lông nào, ơ cơ mà bạn cũng dùng từ viết tắt LMAO cơ ạ bạn viết bạn hiểu, tớ cũng hiểu, nhưng số hiểu nó có nhiều như số hiểu tớ viết cái chữ tit ở trên không? Và cái từ viết tắt của bạn cũng khá là... biểu cảm a

Vạch lá tìm sâu như thế này có mà tới khuya mai cũng không bao giờ hết và cũng rời xa nội dung chính của comment này. Tớ mạn phép không đi sâu vào vấn đề này mà phân tích thêm về một vài ý kiến bạn nêu.

Ngay từ đầu khi thông báo này có hiệu lực, đã có ngay một câu như thế này:
    Đây coi như là bản Beta để thực hiện chức năng tiền ảo của diễn đàn. Trong quá trình thực hiện sẽ có những thay đổi hợp lý.
    "Nhân vô thập toàn". Một con người hay vài con người hay thậm chí là một tập thể, đã là con người thì không hoàn hảo, do đó mình trích câu nói xưa để lý giải rằng, khi đề ra quy định này, nó vẫn còn sai sót ở một vài điểm. Và chính vì thế, mới cần sự đóng góp của mọi người để quy định được thực hiện một cách suôn sẻ và hoàn mỹ hơn.

Những ý kiến đóng góp của bạn rất bổ ích, xin ghi nhận và sẽ báo lại với Admin để xem xét tính khả thi trong thời gian tới.

Cập nhật bằng danh sách của những staff làm công tác này theo bạn thì vô bổ và...nông dân, nhưng theo mình điều đó là cần thiết. Nói cần thiết bởi lẽ nếu ai đó thay đổi nick xoành xoạch, những người bạn của người ấy liệu có biết nick lúc ấy là gì? Danh sách sẽ là trợ thủ đắc lực trong lúc đó.

Lập danh sách là để theo dõi, thuận tiện hơn cho staff trong việc quản lý và cũng chỉ có 5 lần đổi với mỗi thành viên nên nó cũng chẳng mất bao nhiêu công sức cả.

Còn cách làm như bạn nói ở trên thì member cứ có đủ tiền hay nhận được sự giúp đỡ của các member khác là thay đổi nick liên tục, không hạn chế à? Đối với việc bỏ tiền ra đổi nick liên tục không bằng reg nhiều nick cho rồi, nhanh gọn, không tốn tiền. Theo bạn thì cách của bạn hay là cách reg lại nick khác theo sở thích thì có lợi hơn?

Diễn đàn là ảo, những cái nick như chúng ta đây cũng là ảo, nhưng đằng sau những cái nick ảo đó, lúc nào cũng có một con người thật. Giới hạn số lần đổi nick, đứng về mặt khách quan nhìn mà nói thì là staff muốn dễ quản lý, đỡ tốn công sức đi đổi nhiều lần. Nhưng đứng về mặt chủ quan mà nói, là một trong những người xây dựng nên quy định này và đưa ra hạn chế số lần đổi, tớ mong muốn mọi người biết quý trọng bản thân mình, biết quý trọng những gì mình đã có, đã để lại trong lòng mọi người khi bạn tham gia ở diễn đàn này. Bởi lẽ khi đổi tên nick, có nghĩa là bạn đã trở thành một người khác, ít nhất thì ở trong một vài phương diện nào đó.

Còn cái vụ HHT Bank ăn chuối nghẹn chết thì nói không phải chứ khi đọc xong tớ cũng ráng ăn cho xong trái chuối rồi trả lời cho bạn kẻo nghẹn chết thì không ai trả lời cho bạn a
    Nắng không mưa nắng nhuộm vàng phố nhỏ
    Mưa không nắng mưa xối trắng đất trời
    Ta và em như là mưa và nắng
    Có khi nào mưa nắng được gần nhau?!!

Trang 6/9 đầuđầu 123456789 cuốicuối