Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 9

Ðề tài: có hay không?

Bé còn quấn tã pinh-ku's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thiên đình

Default có hay không?

làm sao để quên người mình yêu. người ta ko yêu mình thì mình nên quên người ta đi à?
    pinh-ku

Bé còn quấn tã mcl120's Avatar

Tình yêu trong mổi con người.. ai cũng là thuyền trưởng... đều lái thuyền về cùng một đich. bằng những nẻo đường khác nhau.
    Ngắn gọn, đơn giản, nhưg đó là phươg thuốc chữa lành vết thương 1 cách hiệu quả nhất ^^! Cách duy nhất để quên đi vết thương của mình đó là bạn ko nghĩ tới nó, bạn ko nghĩ là bạn đang có 1 vết thương và bạn đang đau. Chứ ko phải bạn cứ nghĩ rằng "mình phải quên nó đi, phải quên đi cái vết thương ấy đi, mình cố wên nó đi, làm sao để wên đc nó". Đó ko phải là cách bạn wên đi mà bạn đag cố khắc sâu nó vào lòng bạn. Hãy tìm 1 công việc gì đó mà bạn có hứg thú hoặc ít nhất là có thể làm, chiếm hầu hết thời gian rảnh rỗi của bạn, tập trung vào và dành hết sức mình cho côg việc đó. Hãy để thời gian xóa nhòa mọi thứ ^^! Cho tới lúc bạn có thể làm đc điều đó rồi bạn sẽ nhận thấy những điều mình nói là đúng

Bé đi nhà trẻ

Chào chị !

Chị ko cần thiết phải quên , vì càng cố quên thì sẽ càng nhớ nhiều hơn và sâu hơn.Thay vì vậy , Chị hãy là một người bạn chân thành bên người ấy , hãy cố ga*ng' luôn giữ sự quan tâm đúng mức vừa phải , tránh tạo cho người ấy cảm giác ép buộc, miễn cưỡng , ngột ngạt , khó chịu bởi sự quan tâm thái wa'.Vì mọi sự , miễn cưỡng , thái wa' , sẽ là động lực đẩy mọi thứ tình cảm rời khỏi mình nhanh nhất và xa nhất.Trái lại sự chân thành và nhẫn nại , mới là con đường dẫn đến mọi trái tim , tuy có hơi lâu dài , nhưng một ngày nào đó , sẽ khiến đối phương cảm động , và khả na*ng người ấy suy nghĩ lại sẽ rất cao , chừng đó, biết đâu cánh cửa tình yêu lại mở rộng với chị đến ko ngờ !.Cho nên , Angel rất mong chị sẽ có được sự chân thành và nhẫi nại đó chị nhé !.Chúc chị được mọi sự may ma*n', an lành

Thân mến

Lovely Angel

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Quên thì càng sẽ nhớ vì chỉ là tưởng tượng trong tiềm thức của mình thôi........Thật sự quên cần phải có time vs ý chí , quan trọng bạn có muốn quên và quên ko thôi ^^
    Cậu chạy đi.....mang theo hi vọng đuổi kịp Cậu của Tớ...hôm nay hụt bước,dừng lại .. Tớ chợt nhận ra.....Oh...Tớ mất Cậu thật rồi

½ ♥ Dành Cho Em ▐▓▒▒░► Tân ²'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    † Sad Memories †

Không phải nói quên là quên ngay đc, cần time và ý chí của bạn. Đừng cố quên khi mà vẫn nhớ. Chúc bạn vui vẻ.
    ▓▒▒░► Khi nhìn lại một niềm đau khổ. . . và em sợ nhìn về phía trước. . . Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em...

♥H2T♥ +~vìsao~+'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    +~H2T~+

Đọc câu hỏi của bé này đã biết bé kòn trẻ kon lắm ák.
    Người ta không iu mềnh nữa và đag̃ đi theo người kon gái khác thì cớ gì em phải níu kéo như vậy chứ,em kứ tự hỏ rằng đã chia tay rồi thì khi quay lại với nhau liêḥu 2 em có kòn như ngày xưa nữa không?..
    -TÔI YÊU H2T-
    Đừng hỏi vì sao...?
    Chỉ đơn giản.Tôi là tôi. '/.

♀├┤2♥Smile♂ 3Duy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trong Nhà

Chỉ muốn nói 1 điều: Để yêu thì dễ nhưng để quên thì hok phải đơn giản.

Gái có bồ như hoa có chủ
    Đời làm trai, phải biết đánh chủ giựt hoa

Sinh viên đại học ♥ღTùng tử tế ♥ღ's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    My Memory

đầu óc con ng có như cái danh bạ điện thoại đâu hả bạn.. Chỉ có thời gian mới giúp đc điều bạn muốn thoy
    http://i130.photobucket.com/albums/p259/goodluck110/206359_203556299664575_100000306205529_659095_8321  137_n.jpg

Trang 1/2 12 cuốicuối