Trang 3/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 53

Ðề tài: Mưa và Anh - Bà Già Xì Tin Doanh =)) *

Best Singer Of The Month neokute1410's Avatar

hay ghê á, nghe như ca sĩ chuyên nghiệp á.

--------------------

Talking

Trích Nguyên văn bởi Nelly. Doanh View Post
    Đc anh yêu khen rồi, giờ đọc lại mà vẫn... phê Giọng vậy mỗi lần em tê tê phê phê thì nó mới lên đc bài hit đó anh Chứ bt thì ko thể lên đc Đức Trí đi ngang qua, cho em... 1 rổ cà chua thì em yêu anh đó lắm ah

p/s: làm sao có người đòi... lên trên ca sỹ đc chứ :meo: =))
    mỗi lần em tê tê phê phê ko lẽ em đang chơi thuốc lắc hay thuốc lào à Nói chung ở đời khó nói trc đc điều gì lắm em ngày xưa Đàm Vĩnh Hưng hớt tóc dạo kia còn lên dc ca sỹ nữa là... ai biết dc trong tương lai vn mềnh sẽ có 1 ca sỹ nổi tiếng mang tên song ngữ Nelly Doanh thì sao? :wonder: có thể lắm chớ
    P.s: a ứ chịu cái vụ hồi sáng:cuane:

Giải Nhất Tiếng Hát HHT'06 .::mrArmy::'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ngủ vùi ....

A thích bài này từ hồi Vân Navy nó hát Demo rùi :X Quyết tâm hát ra ngô ra khoai để đoạt top tháng này hả E :)) :X I like it :X
    ... biết Yêu vs Tàn Nhẫn..khi Cầnhttp://www.matnauhoctro.com/4rum/signaturepics/sigpic94753_5.gif

♥H2T♥ ~Invisible~'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ

tỳn êu hát hay ghê
    em thích bài này cơ mà lúc e hát như gào ý
    cơ mà a quân chơi vs vân navy hử :wonder:

Nhím Ngông Nghênh Hàn Cát Nhi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quảng Bình

Ca khúc này sẽ được đưa vào trong bảng xếp hạng âm nhạc tháng 5. Up lên cho cả nhà thấy

|♥|Đã qua thương nhớ|♥| Nelly. Doanh's Avatar

@ Tuệ: em đang tính thu bài "Lời ru", mốt gửi anh coi như là mỗi khi anh mất ngủ, còn nghe xong phê phê tê tê để... ngủ cho dễ

@ Anh rể: Anh rể xem, làm gì có ai nghe bài hát của em mà... rùng rợn như anh chứ :meo: Chứng tỏ 1 điều là em hát quá đỉnh để anh có thể nổi hết tất cả mọi thứ ngay cả... da

@ Neokute: thanks bạn còn học hỏi nhiều

@ khinaocoem: sao em ko nói em là con nghiện chính cống đi Anh đang tưởng tượng cái viễn cảnh xa vời quá làm sao mà em lên đó đc :meo: Em mà lên đc thì... khối người họ đi làm ca sỹ rồi
    p/s: ko chịu cũng phải chịu :phu:

@ Á Nương: quyết tâm cạnh tranh với anh Cơ mà cà chua em sẽ đc nhiều hơn anh chứ ko xoắn đc cái ngôi bài hát của tháng
    Hí hí, like thì phải vote cho em

@ Heo: Thì chị đang hét chứ có hát đâu đc nghe em khen mà tim cứ đập thình thịch thanks em iu
    "Tôi mở lòng tin vào tương lai. Tôi tự nhủ mình không bao giờ lặp lại những điều đã cũ. Ðừng để hồn mình mòn đi vì những tổn thương tưởng có thật mà không thật."

- Trịnh Công Sơn.

@ Tuổi thơ ngông nghênh: hoa thì ko lấy, dạo này chị hình như cũng phát cuồng Cà Chua giống chị Nhím rồi Hãy ủng hộ cà chua cho chị với số báo danh 01
    Bé hát hay thế sao a lại nỡ tặng cà chua chứ
    * her her hôm nay có phải là ngày 1/4 ko nhỉ *
    Trông kìa đàn gà con lông vàng
    Đi theo mẹ tìm ăn trong vườn
    Rồi tìm mồi ăn ngon ngon
    Đàn gà con đi lon ton.....
    Dạo này tự nhiên ta hay nghêu ngao bài này mới chết chứ

--------------------

Talking

sao em ko nói em là con nghiện chính cống đi Anh đang tưởng tượng cái viễn cảnh xa vời quá làm sao mà em lên đó đc :meo: Em mà lên đc thì... khối người họ đi làm ca sỹ rồi
    p/s: ko chịu cũng phải chịu :phu:
    ai biểu em nói khi em tê tê phê phê nên a tưởng em chơi...thuốc lắc chớ:nhi: mưu sự tại nhân thành sự tại thiên em ơi, đâu p ai muốn làm ca sỹ là dc đâu, duyên số cả đếy. :) bữa nào chơi bài người mẹ trong trí tt đi a thấy hợp với chất giọng của em đó
    P.s: áp bức

Trang 3/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối