Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 24

Ðề tài: ~ Cho những niềm tin không còn nguyên vẹn.....

Đang học vỡ lòng gà nham hiểm's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thế giới truyện

hạnh phúc sẽ đến như thế nào đây
    Tớ nÀ Hải tẶc Gà Gà đến từ thuyền Hải tặc Sapphire blue -SUPER JUNIOR. Với xuất thân từ Gia Tộc Máu DraKyuLa, cÙg sỨc mạnh của trái cây ác quỷ Siu nhƠn =>tỚ sẼ đẾn Đại Hải trỲk vÀ trỞ thÀnh vUa hẢi tặc. Vì tỚ nÀ Hải tặc VELF.
    Gà Gà

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Thì cũng wa rồi, dừng lại cảm nhận những j đã wa thì thấy nó cũng wa rồi, còn lại hoài bão với kỉ niệm thôi !!!
    Cậu chạy đi.....mang theo hi vọng đuổi kịp Cậu của Tớ...hôm nay hụt bước,dừng lại .. Tớ chợt nhận ra.....Oh...Tớ mất Cậu thật rồi

Học sinh trung học Hoa Diệp Thảo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Vũng Tàu biển hát...

Kỉ niệm chỉ là kỉ niệm, nó không có nhiều sức mạnh như người ta vẫn tưởng. Quên một người khó, nhớ một người đúng cách còn khó hơn. Mười năm, hay hai mươi năm nữa, đây sẽ chỉ là câu chuyện tuổi trẻ mẹ kể cho con gái nghe. Rồi đó sẽ trở thành bài học, thành kinh nghiệm sống, rằng có một thứ tình yêu, tên gọi là kết thúc.
    Em xếp lại trong lòng những dòng suy nghĩ, viết tất cả ra để cất tất cả vào. Em chẳng còn giận anh, chẳng còn ghét anh, chẳng còn thấy bất công và mệt mỏi, tất cả chỉ để nhẹ lòng mà thôi. Sẽ có khi em đủ dũng cảm để đối mặt với những kỉ niệm ngày hôm nay, đủ bình tĩnh để mỉm cười nhìn lại một thời bồng bột.

Tiểu học - Đại học chữ to Heo Ngoan Hiền's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Your Heart

nếu là mình mình cũng sẽ nói câu "chúng ta hãy là bạn" Con trai vốn tham lam mà
    tỰ MìNh PhẢi HiỂu MìNh ThÔi
    LiỆu cÓ Ai KhÁc HiỂu MìNh ĐưỢc ChĂnG

♥H2T♥ ~Invisible~'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Em sẽ đối mặt với hiện tại, em sẽ viết câu chuyện tình yêu của mình lên cát và em tin một ngày nào đó sóng biển cũng sẽ cuốn xô đi. Em sẽ hoá những nỗi đau thành mục đích sống, hoá những giọt nước mắt thành nụ cười, hoá những kỉ niệm đẹp về anh thành quá khứ. Em sẽ cười, sẽ vui và sẽ luôn chúc cho sự lựa chọn của anh mang lại cho anh hạnh phúc

ukm, thực sự thì cũng ko thể nói lên lời sau khi đọc câu này. Ko còn hi vọng, thì sẽ chẳng có buồn đau

♥H2T♥ DiệpPhong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sơn cốc

Sao cái câu Sp trích ra ai cũng bắt chước thế nhỉ :cr:
    Buồn nhè nhẹ
    Nhớ buâng khuâng ^^!

Học sinh trung học Hoa Diệp Thảo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Vũng Tàu biển hát...

Trích Nguyên văn bởi DiệpPhong View Post
    Sao cái câu Sp trích ra ai cũng bắt chước thế nhỉ :cr:
    Nhận vơ à. Câu này ai viết hử :cuane::cuane:
    Em xếp lại trong lòng những dòng suy nghĩ, viết tất cả ra để cất tất cả vào. Em chẳng còn giận anh, chẳng còn ghét anh, chẳng còn thấy bất công và mệt mỏi, tất cả chỉ để nhẹ lòng mà thôi. Sẽ có khi em đủ dũng cảm để đối mặt với những kỉ niệm ngày hôm nay, đủ bình tĩnh để mỉm cười nhìn lại một thời bồng bột.

½ ♥ Dành Cho Em ▐▓▒▒░► Tân ²'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    † Sad Memories †

“ Chúng ta hãy làm bạn” .Có bao nhiêu đôi yêu nhau trên đời rồi chia tay có thể trở thành bạn bè? Có bao nhiêu người có thể mỉm cười bước qua nhau và giữ lại trong nhau chỉ toàn những gì tốt đẹp? Có bao nhiêu người sẽ không trở thành người dưng, và không nói xấu lẫn nhau? Có bao nhiêu người sẽ không bị tổn thương? Và tóm lại, có bao nhiêu người có thể quay trở lại làm bạn?

Tâm trạng quá ak.
    Cs là nvay mà cháu. Những gì qua rùi thì để nó qua , hãy nghĩ nó là những kỷ niệm đẹp...

Hạnh phúc là phải biết cho đi chứ không phải nắm giữ thật chặt...
    Chúc cháu vui vẻ, hp và thành công trên con đường phía trước.

Ps Cháu cứ nghĩ mọi chuyện nó nhỏ xíu thui.
    ▓▒▒░► Khi nhìn lại một niềm đau khổ. . . và em sợ nhìn về phía trước. . . Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em...

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối