Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 22 trên 22

Ðề tài: Nhờ mọi người giúp mình với! (chuyện về việc mình thích một cô bạn!)

Đang học vỡ lòng giangcoi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    nơi tôi có bạn

cứ là bạn đi, rồi từ từ sẽ nhận ra thôi, nóng vội là dễ mất tong mọi thứ đấy
    I LOVE H2T

Bé đi nhà trẻ sory my baby's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ở trên mặt đất

Trích Nguyên văn bởi sky_151 View Post
    cảm ơn vì lời khuyên nhưng bố cô ấy luôn đến đón đúng giờ, với lại mình ngại nhút nhát bẩm sinh rồi, có cách gì để mình cởi mở hơn không?
    haha cậu giống tớ thế nhút nhát bẩm sinh^^nhưng tớ hơn cậu 1 đìu là tớ đã nói cho hắn bix tớ thix hắn rồi
    tỚ NhỚ kẬu vÀ MúN nHÌn tHấY kẬu NhƯnG hOk pHảI hỲnH ảNh pHảN cHíu TrÊn BầU tRờI

Đang học vỡ lòng sky_151's Avatar

Ui, cảm ơn mọi người giúp nhiệt tình, nhưng mình nghĩ chưa đến lúc nói ra bây giờ! Đợi khi nào cả hai đủ tuổi chín chắn đã, bây giờ đang đi học thì chỉ làm bạn bè vui vẻ thôi!

Đang học vỡ lòng sky_151's Avatar

Này bạn Pha lê Bạc lov3jj gì gì ơi, đa tạ vì lời khen nhưng mình chưa đến mức đáng yêu đâu, mới chỉ mức ngố thôi! dạo này nhờ có mấy bạn tạo động lực nên đôi lúc mình cũng có chọc đùa và nói chuyện với cô ấy, cả bạn bè xung quanh nữa, kết quả là mình cũng đã cởi mở hơn! Cảm ơn mấy bạn nhìu lắm (tất nhiên cả "lòng dũng cảm" của mình nữa, hihi)!

Bé đi nhà trẻ KuAnhKho's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Đáy Biển

Tình cảnh của bạn cũng giống như mình. Bạn hãy thường xuyên rủ cô ấy đi chơi...gì đó...Chắc chắn cô ấy sẽ vui.

Yêu Ai Yêu Mãi Một Người
    Nhớ Ai Nhớ Mãi Nụ Cười Hồn Nhiên.

Nghẹn lời! Nhưng đó lại là "kinh nghiệm". "Để cô ấy thích mình thi mình phải thực sự biết được cô ấy thích gì, nuốn gì cần gì. Và thực hiện đúng những gì cô ấy muốn, thế là sẽ có ngày trái tim cô ấy sẽ run lên vì bạn thôi!"

Trang 3/3 đầuđầu 123