Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 13 trên 13

Ðề tài: tình yêu ở nơi đâu ?/??

Bé đi nhà trẻ pe_carot's Avatar

Có lẽ bạn đã từng nghe câu trong tình yêu đợi chờ là hạnh phúc rồi nhỉ,có thể người bạn cần thực chưa đến,nhưng hãy luôn mở lòng yêu thương mọi người bạn nhé,vì nếu bạn yêu 1 ai đó,bạn đừng bắt buộc 1 tình cảm tương tự đáp lại từ phía ấy,hãy để tình cảm đó lớn dần trong tim bạn,nếu ko bạn cũng hãy vui vì có 1 tình cảm thực sự đã lớn lên trong lòng bạn (theo fistnew),chúc bạn luôn vui và hạnh phúc nhé,trong cuộc sống điều gì cũng có ý nghĩa riêng rất đặc biệt của nó mà ^^

Bé còn quấn tã

haaaaa... bạn đang há miệng chờ sung giống như DuyênBòMộng nói rồi, minh cũng gặp ng giống bạn, bạn nên chủ động đi tim t.y chứ đừng ngồi 1 chỗ mà than vãn sẽ chẳng ai tự động đến yêu bạn đâu :P nhanh nhanh k ế nhé haha

Bé còn quấn tã SasaQueen's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TP.hcm

Trích Nguyên văn bởi chilaaogiac-LK View Post
    tôi ko xấu xí, ko dị tật, ko nghèo, ko..... tại sao ko ai yêu tôi ????
    Bạn cũng tự biết bản thân mình như vậy, vậy tại sao bạn phải quan tâm có người yêu bạn hay hok?????????
    Chưa ai yêu bạn có thể bạn ko phãi là dạng con gái mà họ mún thế thui hoặc có thể bạn chưa tìm dc người yêu quý những gì mà bạn đang có thì sao?
    Yêu 1 người là chấp nhận buông tay khi người ấy muốn nắm lấy 1 bàn tay khác
    :sn:

Dark Angel
    Khách

Trích Nguyên văn bởi chilaaogiac-LK View Post
    tôi ko xấu xí, ko dị tật, ko nghèo, ko..... tại sao ko ai yêu tôi ????
    chắc do bạn chưa biết cách sống cho tình yêu Đôi khi sống cho tình yêu là không nhất thiết phải sống bên cạnh tình yêu đó mà nó chỉ là "linh hồn" của cuộc sống bạn Hãy yên tâm chuẩn bị mọi thứ cho thật tốt đẹp để đón nhận tình yêu đến với bạn, nó đến rất bất ngờ trong cuộc đời
    thay đổi nội dung bởi: Dark Angel, 17-05-2011 lúc 09:59 AM

Tiểu học - Đại học chữ to kep no's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hư ảo

tình yêu là một tình cảm thiêng liêng bạn ạ
    không phải là không ai yêu bạn
    tất cả mọi người đều yêu quý bạn , bạn không nhận ra sao? gia đình , bạn bè họ đều yêu quý bạn mà trước tiên ta hãy yêu những gì mình có trước đã bạn , "ta k nên buồn khi không có đc thứ mình muốn mà chỉ nên buồn khi ta đánh mất đi những gì mình đang có " bạn ạ
    tình yêu không phải muốn có là có được đâu đừng đi tìm hãy để yên rồi một luc thích hợp nó sẽ đến tìm bạn chị duyen nói đúng đó ng ta k yêu những gì nhìn thấy được mà là yêu cái riêng cái đẹp tự nhiên cái đẹp từ trong tâm hồn bạn kìa
    CHÚC BẠN SẼ CÓ ĐƯỢC MỘT TÌNH YÊU THẬT ĐẸP !
    ước chi lòng nhẹ như cơn gió
    :ow:

Trang 2/2 đầuđầu 12