Trang 3/8 đầuđầu 12345678 cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 58

Ðề tài: Những ngày bình thường ...

Mình đang khó chịu, rất khó chịu, rất rất khó chịu. Cứ thấy bực mình, nhưng lại chẳng biết bực mình vì cái gì.

Sao lại phải làm thế nhỉ? Không phải khoe, mình nghĩ mình rất tinh ý. Nãy đã nghĩ chắc là như thế, ai ngờ đúng phóc :nhi:.

Mà thôi, nghĩ làm gì cho thêm nặng đầu. Riêng cái đống giấy lộn kia cũng đủ làm đầu mình đau như búa bổ rồi, nghĩ thêm nữa có mà nổ não à.

Ngồi thêm tí nữa rồi lại tiếp tục việc của mình nào :ahah:

Kô phải đùa chớ, tự nhiên hnay bị nhập tâm bài này . Nhất là câu :

"Anh anh ơi, người tình tôi ơi! Anh anh ơi, xem người ta họ cưới nhau rồi!"

May mà nó dài, chứ ngắn thì đã bê lên title rồi .

Thằng Cún về ngoại, ba mẹ nó cũng về. Nhà vắng hoe à . Chiều mẹ lại đi ăn cưới nữa, ở nhà với mệ thiệt là chán ko gì bằng .

Cày bừa cuốc xới, tụng kinh mấy cái môn toàn số thế này thiệt là đau đầu . Mà thế vẫn đỡ hơn mấy cái môn Tư tưởng với chả Triết nhờ :sick:.

Tự dưng lại oải đi Nha Trang thế này kô biết :meo:, phải chi đi SG thì khác nhờ . Đang muốn ở nhà nhiều hơn là muốn đi .

Học oải quá lại mò lên onl . Tí tởn tí đi tắm rửa ăn cơm lại tụng kinh tiếp .

Tất cả vì tương lai con em chúng ta

Xong rồi, thiệt là sung sướng quá đi :sleepwell:.

Mà nghỉ được có 2 ngày à, thứ 2 lại phải đi học chính trị cuối khóa mới đau

Qua được đấm bóp rồi mà sao sáng nay ngủ dậy người vẫn mỏi ta :meo:.

Cứ tưởng 31 em chị trẻ mới lên để thi, ai ngờ sáng nay lên rồi, lên chi sớm vậy ta :nhi:.

Trời nắng lên lại rồi, thèm ăn kem quá đi :tsk:. Hôm nay thứ 7 có bán lẩu kem, chiều phải rủ rê A đi mới được :tsk:.

Ây da, mình hết hứng đi Nha Trang thiệt rồi :nhi:. Tưởng ăn cưới xong rảnh rang vài ngày sau lên Đà Lạt chơi thì mình còn đi, mà mẹ kô chịu đi thì thôi, ở nhà cho khoẻ thân :nhi:.

Vừa muôn cắt ngắn vừa muốn để dài :|. Chỉ tại để dài lâu quá nên nản . Sao lúc mình để dài thì kô ai uốn nhờ, tự dưng lúc cắt xong phát ai cũng ầm ầm đi uốn, làm mình thèm :meo:.

Rảnh ngồi search mấy mẫu tóc dài uốn lại càng thèm hơn :meo:.

Nên làm gì tiếp theo nhờ, vô coi BNHV hay đi ngủ để sáng mai dậy sớm nhờ :think:.

Một ngày thiệt là chán :sleepwell:.

Có kem mà cũng chả thèm đụng tới :sleepwell:.

Lát có khi phải đi khám thôi, cứ tình hình này thì điên sớm mất . Mà không hiểu sao nhà mình hết người này đến người khác bị ta, từ nhỏ tới lớn, lạ thiệt :think:.

Sáng nay học chính trị buổi cuối, nhưng mà nhác nên lại chuồn chuồn .

Trưa đã bực mình sẵn rồi, mệ còn nhăn nhăn nhó nhó nói này nói nọ, thấy là cáu lên nói lại cho. Im re không dám nói lại gì .

Ở nhà đâm ra chán ghê :nhi:. Bạn bè thì đang thi mới khổ, nên chả hú gọi nhau được :meo:.

Có khi chán thế này lại đâm đầu đi thuê mấy quyển truyện về đọc lại quá .

Trang 3/8 đầuđầu 12345678 cuốicuối