Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 47

Ðề tài: Nh~ ng bạn của tớ..

♥H2T♥ ~Invisible~'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ

Default Nh~ ng bạn của tớ..

dạo này tớ ít ol. nhớ cả nhà nhìu
    Lên rum thấy mọi người thân thiết vs nhau hơn tự dưng mình bị mặc cảm, có cảm giác bị lạc lõng giữa mọi người
    chợt nhận thấy là có những thứ cần phải làm, có những điều cần phải cảm ơn, tới tất cả mọi người

Anh Chu: có lẽ anh là người đầu tiên 8 tùm lum vs em trog 4r khi mới lò dò vô đây, cũng đc 1 năm rùi đấy nhỉ, anh cũng là người bạn đầu tiên mà em thân thiết trong 4r này. Có nhìu lúc vui vẻ, lúc buồn hay dở hơi thì cũng nt anh, kể lể từ chuyện to như con voi tới bé như con kiến. anh cũng là người cãi nhau vs em nhìu nhất, koi em là kon nít nhất mà suốt ngày đòi uýnh lộn.Tuy h có những lúc ko thế hiểu đc nhau nh vs em anh vẫn là a trai yiu quý nhứt

Anh Ảo: cũng là 1 trong những người bạn đầu tiên, là người hiền nhất trong 4r nh cũng là người xỏ xiên em nhiều nhất, sẵn sàng nghe em than vãn những chuyện mệt mỏi trong cs mà ko có kêu em dư lời , khuyên bảo em nhiều nhất, cảm ơn anh về tất cả nh~ j anh đã làm cho em, nc vs anh em thấy rất thoải mái, ngủ ngon hơn , anh vẫn rep tn cuar em đều đều mặc dù em bít thừa anh đang bù đầu vs bài khóa luận tốt nghiệp
    thương anh nhìu

Bé Mít: cháu ngoại yiu quý của bà, con là người mà làm ta bận lòng nhìu nhất luôn, nghịch ngợm và kon nít ko ai bằng. Con luôn là đứa đầu trò trong 4r này, nh con luôn mang lại tiếng cười cho all mọi người, cứ nhìn thấy nik con sáng là ta lại mỉm cười, ranh con ạ , tuy có nhiều điều trong cs mà con ko thích ứng kịp, nhưng con cố gắng nha, dù con quay về bất cứ lúc nào thì ngoại vẫn luôn chào đón con, bé con ạ

Ss ozhi: ss thực tình hơn em có 2 tuổi mà em thấy ss người lớn hơn em rất nhiều, nc vs ss em thấy học đc ở ss nhìu thật nhìu điều, em cũng bớt suy nghĩ con nít hơn, biết chọn cái mình cho là đúng và biết theo đuổi đam mê của mình. Em vẫn ko thể hiểu tại sao những điều trái ngược, những cái rất mâu thuẫn mà lại có thể tồn tại cùng trong 1 con người như ss. Nhưng nó giống như viên kim cương vậy, có nhiều mặt, nhưng chính điều đó làm cho nó trở nên lung linh và hoàn hảo hơn hết. ss bít em iu ss nhìu lắm ko

Bé Bi và Bé nhím: 2 bé là út ít nhất nhà lun. Bé nhím kon nít dex thương, tuy đôi lúc nghịch ngợm nhưng rất biết nghe lời, luôn lắng nghe ss mỗi lúc ss cãi nhau vs lão chu nè, ss thấy em giống Tenchil trong phim Những nàng công chúa nổi tiếng
    Bé Bi thì ngược lại, già trc tuổi , cô bé nhìu suy nghĩ vs cảm xúc gớm, nhưng thực sự ss nói chuyện vs em, hay đôi lúc là đọc những dòng nhật kí của em, dù có bộn bề lo lắng nh ss vẫn thấy bình yên

Gia đình tớ: ck Tuấn, bé Ốc, bé Súp vs bé khỉ vui vẻ, bình yên, hp , chúc bé súp mau bình phục nghen, quay lại đây má thưởng

S vuốt, s doanh: 2 ss lo lắng cho em lúc e về Hn, em thấy như có 2 người chị thực sự của mình v.

Duyên: ss quen e từ vụ scandal của tên kia, cô bé cá tính, nói thẳng nói thật, giống s , thường đồng hành cùng s trong nh~ vụ xỏ xiên , bé còn luôn bảo vệ ss trc nh~ lời ko mấy hay ho của nh~ tên cũng chẳng mấy hay ho, cãm ơn bé nhìu lắm

Hội ♥ H2T : có anh huy, a yến, a phong, jinwon, kún,...... mọi người cũng luôn zz~, đoàn kết

Tớ cãm ơn tất cả mọi người vì luôn ở bên cạnh tớ trong suốt time qua, có nhiều ng bạn tớ chưa kể tên hết nh vs tớ mọi người luôn2 thân thiết và gắn bó, as gia đình t2 của t

♥H2T♥ +~vìsao~+'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    +~H2T~+

Đi qua đi lại nhìn hoa hết cả mắt mà không thấy tên mềnh,có quen ta ko.*cười*
    -TÔI YÊU H2T-
    Đừng hỏi vì sao...?
    Chỉ đơn giản.Tôi là tôi. '/.

Nơi Cư Ngụ

dạ chỉ có biết mà ko có quen

♥H2T♥ San nhõng nhẽo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    •ღ•

hỳ hỳ êu ss ghê ík :timup:
    Đáng lẽ tớ phãi là người nắm tay cậu :sad:

Học sinh trung học Nautilus's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    🌞 🌏 🌜

má êu ấu của kon

Nơi Cư Ngụ

ốc: má cũng êu con nhìu

♥H2T♥ +~vìsao~+'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    +~H2T~+

Ủa quen ta lúc nào ta,sao ta không biết.*cười*
    -TÔI YÊU H2T-
    Đừng hỏi vì sao...?
    Chỉ đơn giản.Tôi là tôi. '/.

Tiểu cô nương Kin Ngố's Avatar

Ta cũng bik nàng nè. Mà cũng hok có wen
    Giờ wen đc hem nhỉ
    Cuộc đời này, ưu phiền vĩnh viễn nhiều hơn hoan hỉ.

Trang 1/6 123456 cuốicuối